HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hbc

Moderator
Ðề: HD Quảng Ninh offline mừng sinh nhật HDvietnam lần I.

nguyễn y vân nhé!

size L cho 1m78, 75kg :D

TQN

Anh em chốt danh sách áo đêm nay nhé, mai em đặt GEN cho kịp!

QuanHL

Beegees ơi,nếu bác Tùng bảo hiểm chưa đăng ký diễn đàn thì em cứ mời bác ấy đi off cho vui, cùng hội cùng thuyền ấy mà.Nhớ gọi điện cho bác ấy nhé,có gì thông báo lại/QuanHL

TQN

Beegees ơi,nếu bác Tùng bảo hiểm chưa đăng ký diễn đàn thì em cứ mời bác ấy đi off cho vui, cùng hội cùng thuyền ấy mà.Nhớ gọi điện cho bác ấy nhé,có gì thông báo lại/QuanHL

Bác ấy đố mà vắng mặt được, có khi bác ấy còn giục anh em mình trước ấy :D

minhte

Member

Bác ấy đang giục em lấy áo chưa đây này.
@TQN: Bác Tùng bảo hiểm bảo lấy ao cỡ M nhé.

khoalinh

a

Nơi chém gió , spam, xả tress, buôn chuyện, câu bài, câu post, đủ thứ linh tinh trên trời dưới biển...........

Nơi buôn bán dưa lê dưa chuột dưa gang, các loại dưa kể cả dưa khú :D

Nơi tập trung của các spammer siêu hạng :-c

Nơi bàn luận, góp ý các kiểu :D

Chỉ cần đọc trang cuối và tiếp tục câu chuyện :p

Xin mời , xin mời =D>

Xin trân trọng chào mừng anh chị em tham gia chém gió

Thay mặt cho đội ngũ chém gió, xin chào mừng tất cả đã đến với Trung tâm vui chơi giải trí " CLB Chém gió Hà Nội". Hiện đang sinh hoạt trong CLB có rất nhiều người với nhiều phong cách chơi bời khác nhau, từ nhí nhố đỏng đảnh đến lẳng lặng kiêu kỳ, từ vui tươi ranh mãnh đến trầm lắng sâu xa ... Vì vậy, để đảm bảo tất cả mọi người đến với CLB đều có được những giờ phút thư giãn thoải mái theo tiêu chí " An toàn là bạn, tai nạn để .. hù, ", yêu cầu bà con cô bác, anh chị em già trẻ gái trai tuyệt đối tuân thủ những quy định chém gió sau đây, tránh để xảy ra hiện tượng chết vì thiếu hiểu biết, vui chơi là có điểm dừng, dừng xong là phải chơi tiếp.

I.Về ngôn từ, ngữ pháp:
Cấm viết bài không tôn trọng sự trong sáng của Tiếng Việt, không dấu, lạm dụng ngôn ngữ chat chit.
Cấm sử dụng từ ngữ, dấu hiệu, ký tự nhằm mục đích xúc phạm người khác.
Cấm các hành vi khiêu khích, chọc tức, gây hấn với người khác.
Cấm các hành vi hạ nhục, bôi nhọ danh dự người khác.
Cấm các hành vi chống đối, thiếu tôn trọng, gây hấn, tấn công, khiêu khích với thành viên Ban quản trị khi bị xử lý sai phạm.
II. Về chiến lược:
Không sử dụng khổ nhục kế chiến tranh tâm lý gây chia rẽ, hận thù.
Không sử dụng các loại vũ khí "bẩn" trong khi chém với mục đích câu bài và spam nhảm. Ko chửi bậy trên 4rum.
Khi chém yêu cầu suy nghĩ, chọn mục tiêu, ngắm thật kỹ rồi chém, không chém bừa, không chém ẩu, đặc biệt quăng bom mìn bừa bãi, gây thiệt hại đến người bên cạnh.
Đặc biệt, nghiêm cấm mọi hình thức giận cá chém thớt, chém lây sang phụ huynh hoặc bên thứ 3, thứ 4 và thứ n, gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng.
Hòa bình, hợp tác, hữu nghị với toàn thể Diễn đàn, có thể rủ rê, mời mọc, tuyển thêm anh hùng, liên kết với các bang chém gió khác.

Có thể chém các vấn đề tế nhị nhưng mang tính hài hước, hiểu biết, và để học hỏi, nhưng ko được mang tính chất đồi trụy và heo gà lợn vịt, ko được đề cập đến vấn đề chính trị quốc gia, đảng và nhà nước <~ cái này là phạm úy. Liên quan đến sự tồn tại lâu dài của câu lạc bộ cũng như diễn đàn, mong các bạn lưu ý !

Sống, chiến đấu, lao động theo nội quy, quy tắc 4rum
Luôn tuân thủ 4 nguyên tắc sống sau đây:

1. Sống theo lẽ PHẢI
2. Sống phải chân THẬT
3. Sống phải kiên NHẪN
4. Sống có lương TÂM

Khi đã tham gia câu lạc bộ, yêu cầu chém gió thường xuyên, chỉ chấp nhận trong các truờng hợp, bị quăng mìn, dẫm phải bom, gây đến hậu quả nghiêm trọng.

Chém qua chém lại, chém ngang chém dọc, từ địa phương đến thành phố, từ nông thôn đến thành thị, từ quai bị đến quai hàm, từ việc làm đến đi chơi, từ bia hơi đến bia cỏ, từ chuyện nhỏ đến chuyện to, từ việc phải lo đến việc sướng, từ đồ nướng đến đồ hầm, từ trong hầm ra mặt phố, từ chuyện bố đến chuyện con, từ lon ton ra hiếp ảnh,... mỏi mồm mất 3 tiếng mà chả ma nào die, đành lủi thủi vác dao ra về, tiếp tục luyện chém, mài lại dao, tuốt lại súng.

Tình hình là các cụ chém gió thành thần mịe nó zoài, ko đỡ được, chắc phải chuyển hết vào lớp cai nghiện thôi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

khoalinh

Topic chém gió HD Hà Nội ( Dự phòng )

Nơi chém gió , spam, xả tress, buôn chuyện, câu bài, câu post, đủ thứ linh tinh trên trời dưới biển...........

Nơi buôn bán dưa lê dưa chuột dưa gang, các loại dưa kể cả dưa khú :D

Nơi tập trung của các spammer siêu hạng :-c

Nơi bàn luận, góp ý các kiểu :D

Chỉ cần đọc trang cuối và tiếp tục câu chuyện :p

Xin mời , xin mời =D>

Xin trân trọng chào mừng anh chị em tham gia chém gió

Thay mặt cho đội ngũ chém gió, xin chào mừng tất cả đã đến với Trung tâm vui chơi giải trí " CLB Chém gió Hà Nội". Hiện đang sinh hoạt trong CLB có rất nhiều người với nhiều phong cách chơi bời khác nhau, từ nhí nhố đỏng đảnh đến lẳng lặng kiêu kỳ, từ vui tươi ranh mãnh đến trầm lắng sâu xa ... Vì vậy, để đảm bảo tất cả mọi người đến với CLB đều có được những giờ phút thư giãn thoải mái theo tiêu chí " An toàn là bạn, tai nạn để .. hù, ", yêu cầu bà con cô bác, anh chị em già trẻ gái trai tuyệt đối tuân thủ những quy định chém gió sau đây, tránh để xảy ra hiện tượng chết vì thiếu hiểu biết, vui chơi là có điểm dừng, dừng xong là phải chơi tiếp.

I.Về ngôn từ, ngữ pháp:
Cấm viết bài không tôn trọng sự trong sáng của Tiếng Việt, không dấu, lạm dụng ngôn ngữ chat chit.
Cấm sử dụng từ ngữ, dấu hiệu, ký tự nhằm mục đích xúc phạm người khác.
Cấm các hành vi khiêu khích, chọc tức, gây hấn với người khác.
Cấm các hành vi hạ nhục, bôi nhọ danh dự người khác.
Cấm các hành vi chống đối, thiếu tôn trọng, gây hấn, tấn công, khiêu khích với thành viên Ban quản trị khi bị xử lý sai phạm.
II. Về chiến lược:
Không sử dụng khổ nhục kế chiến tranh tâm lý gây chia rẽ, hận thù.
Không sử dụng các loại vũ khí "bẩn" trong khi chém với mục đích câu bài và spam nhảm. Ko chửi bậy trên 4rum.
Khi chém yêu cầu suy nghĩ, chọn mục tiêu, ngắm thật kỹ rồi chém, không chém bừa, không chém ẩu, đặc biệt quăng bom mìn bừa bãi, gây thiệt hại đến người bên cạnh.
Đặc biệt, nghiêm cấm mọi hình thức giận cá chém thớt, chém lây sang phụ huynh hoặc bên thứ 3, thứ 4 và thứ n, gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng.
Hòa bình, hợp tác, hữu nghị với toàn thể Diễn đàn, có thể rủ rê, mời mọc, tuyển thêm anh hùng, liên kết với các bang chém gió khác.

Có thể chém các vấn đề tế nhị nhưng mang tính hài hước, hiểu biết, và để học hỏi, nhưng ko được mang tính chất đồi trụy và heo gà lợn vịt, ko được đề cập đến vấn đề chính trị quốc gia, đảng và nhà nước <~ cái này là phạm úy. Liên quan đến sự tồn tại lâu dài của câu lạc bộ cũng như diễn đàn, mong các bạn lưu ý !

Sống, chiến đấu, lao động theo nội quy, quy tắc 4rum
Luôn tuân thủ 4 nguyên tắc sống sau đây:

1. Sống theo lẽ PHẢI
2. Sống phải chân THẬT
3. Sống phải kiên NHẪN
4. Sống có lương TÂM

Khi đã tham gia câu lạc bộ, yêu cầu chém gió thường xuyên, chỉ chấp nhận trong các truờng hợp, bị quăng mìn, dẫm phải bom, gây đến hậu quả nghiêm trọng.

Chém qua chém lại, chém ngang chém dọc, từ địa phương đến thành phố, từ nông thôn đến thành thị, từ quai bị đến quai hàm, từ việc làm đến đi chơi, từ bia hơi đến bia cỏ, từ chuyện nhỏ đến chuyện to, từ việc phải lo đến việc sướng, từ đồ nướng đến đồ hầm, từ trong hầm ra mặt phố, từ chuyện bố đến chuyện con, từ lon ton ra hiếp ảnh,... mỏi mồm mất 3 tiếng mà chả ma nào die, đành lủi thủi vác dao ra về, tiếp tục luyện chém, mài lại dao, tuốt lại súng.

Tình hình là các cụ chém gió thành thần mịe nó zoài, ko đỡ được, chắc phải chuyển hết vào lớp cai nghiện thôi.

MrMilan

Banned

khéo mấy bác HN Quảng Ninh nhà mình lại quen mặt nhau hết, chỉ không biết tên thôi, vào đây nick mỗi người một khác chả biết đằng nào mà lần

vinhannghia

Chắc chắn là bác và em chưa quen nhau.

hbc

Moderator

khéo mấy bác HN Quảng Ninh nhà mình lại quen mặt nhau hết, chỉ không biết tên thôi, vào đây nick mỗi người một khác chả biết đằng nào mà lần

Trông quen lắm chắc chưa gặp nhau bao giờ :D

tung6869

Ai o Cam Pha ma chua co phuong tien thi alo em nha, di cung cho vui

tung6869

ok thui, TQN nho mang ao cho tui nha, size M day.
SDT cua tui la 0983.89.6869 nha

motonggia

Banned
Topic chém gió HD Hà Nội

Chém thì chém sợ gì không chém :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phuong210876

:-oChia vui với anh em quảng ninh. Ae chưa đưa ảnh lên cho xôm xả à

TQN

:-oChia vui với anh em quảng ninh. Ae chưa đưa ảnh lên cho xôm xả à

Vì lý do thời gian, 1/7 vào thứ 4, và vì địa bàn quá rộng (Cẩm Phả - Hạ Long 30km, Quảng Yên - Hạ Long 40km, Móng Cái - Hạ Long 190km, v.v...). Vì vậy sẽ lùi thời gian lại vào ngày chủ nhật 5/7/09 để anh em có thể thu xếp được

Bọn em phải tổ chức muộn bác ạ!

khoalinh

Ðề: HDcafe Hà Nội kỷ niện sinh nhật 1 tuổi của HDvietnam

Hehe,post ảnh phải thông qua ý kiến của HD cafe Hà nội không là bị kiện đó nhe.Các em là độc quyền của bọn tớ đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên