HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

seawitch

Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Em không gật đầu đâu...Em sợ gãy cổ lắm....:-< lắm a Kiu ạ

Bác Lâm này chỉ được cái nói linh tinh.Có tí chữ bé tẻo teo ngắn tũn thế mà chả hiểu mà còn cứ đòi người ta thay ava...Bác cứ sốt sắng thế:-<

satan85

Well-Known Member

bao giờ đá hả bác

rạng sáng thứ 4 2h45 đó bác , ngày hôm sau là mu va ac
real và lyon, ngày thứ 5 e bảo đãm quán e không dưới 80 chú tới xem MU, Sức chứa quán có hạng không thì vài trăm khách , mấy đứa sv đà nẵng nó máu bóng đá còn hơn bác lâm máu gái nửa đó

seawitch

Member

Toàn ngồi theo dõi nhất cứ nhất động của các bác quên mất đã 12h39 rồi!Thôi em đi ngủ đây!
Chúc cả làng ngủ ngon,mai dậy sớm đi làm đúng giờ,vở sạch chữ đẹp để xếp kiểm tra...bla bla=>chứng rối loạn vì thiếu ngủ!

kiukiu

Well-Known Member

Toàn ngồi theo dõi nhất cứ nhất động của các bác quên mất đã 12h39 rồi!Thôi em đi ngủ đây!
Chúc cả làng ngủ ngon,mai dậy sớm đi làm đúng giờ,vở sạch chữ đẹp để xếp kiểm tra...bla bla=>chứng rối loạn vì thiếu ngủ!

Haiz , uh , đi ngủ lấy sức mai còn vượt vũ môn

Đọc nốt lời nhắn nhủ của anh đã kẻo bỏ công bỏ sức ra mà không được hưởng ứng , xót xa lắm =))

satan85

Well-Known Member

sao ngũ sớm thế các bác, sang mai e phải đón xe ra đà năng nè , nhưng vẫn chém ầm ầm nè

kiukiu

Well-Known Member

sao ngũ sớm thế các bác, sang mai e phải đón xe ra đà năng nè , nhưng vẫn chém ầm ầm nè

Cả cái đại gia đình hát dê này mấy ai đỡ được bác về khoản ngủ ngày cày đêm đâu :))

satan85

Well-Known Member

bác lại quá khen, làm e ngại lại càng phấn đấu nửa thì khổ

kiukiu

Well-Known Member

Cơm nước xong xuôi , cuối tuần rảnh rang , bắt đầu phang , chém >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên