HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

e có tài mà bác, chỉ cần bác cho cái nich bay qua e thì khôn gì là không thể, đôi khi e nó bay vào đn chơi ấy chứ
mà cả ngày chỉ chém chưa được 1 trang buôn 5 phút

Mai em nó mời em qua ăn cơm rồi ạ , chả biết cơm tám hay là " cơm " nữa , nửa mừng nửa lo :-B , tối mai :)] nếu ko thấy em trả lời , coi như em xong rồi bác nhá

kiukiu

Well-Known Member

Em mới chém xong , kính các cụ cơm nước ngon lành

kiukiu

Well-Known Member

Con 90, 09 . em mới quen được 1 em sinh năm 90 sáng nay , trông mặt em này cũng sáng sủa đấy (%)

Úi giời , 90 - Canh ngọ hả bác , chơi với kiểu chín ích đời đầu này phải có bộ cương cứng cựa đấy , hê hê ;))

Mai em nó mời em qua ăn cơm rồi ạ , chả biết cơm tám hay là " cơm " nữa , nửa mừng nửa lo :-B , tối mai :)] nếu ko thấy em trả lời , coi như em xong rồi bác nhá

em kia mặt mũi xinh thế lại có cả Lô nữa, chắc thơm da mát thịt lắm đây, làm thơ phát

satan85

Well-Known Member

các bác vào huế chém , e chém thẵng tay để còn lên p các bác ah

satan85

Well-Known Member

mà cái đà này anh em nhà mình chắc nằm trong top hết các bác nhĩ. kiễu này khó ai qua mạc trong tháng 3 đây

em này thiêng thế nhỉ, em ý có bạn không bác giới thiệu em phát, rồi bác tha hồ vào Trang thơ không phải làm luật nữa ;));))

Trưa nay em ý cho Webcam , nhìn thấy cô bạn đằng sau cứ mơn mởn ý bác ạ . Khúc nào ra khúc đấy, nhìn mà phát thèm

kiukiu

Well-Known Member

gớm cụ ý đồ ghê =)) chả mấy mà lên p ,có thêm box Huế nữa có mà lên Z :D

Không , em nghĩ em vượt qua cả ...1080 , có nhẽ phải có độ phân giải mới để đỡ em đấy =))

các bác vào huế chém , e chém thẵng tay để còn lên p các bác ah

mà cái đà này anh em nhà mình chắc nằm trong top hết các bác nhĩ. kiễu này khó ai qua mạc trong tháng 3 đây

Khiếp , cứ gần p là càng gần ngưỡng cửa tù tội đấy bác ạh :)) top hay đi tù cách nhau có gang tấc thôi ;;)

Úi giời , 90 - Canh ngọ hả bác , chơi với kiểu chín ích đời đầu này phải có bộ cương cứng cựa đấy , hê hê ;))

Bên em sắp tổ chức thi Miss mà em thì là giám khảo , em ý lại muốn thi ... Thế các bác bảo có cần bộ cương cứng cựa kia nữa ko ạ

kiukiu

Well-Known Member

Trưa nay em ý cho Webcam , nhìn thấy cô bạn đằng sau cứ mơn mởn ý bác ạ . Khúc nào ra khúc đấy, nhìn mà phát thèm

Trời , khúc nào ra khúc nấy cơ áh , thế bác có đoán được điện nước ra sao không , gầm phải cao , máy phải thoáng đấy >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên