HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

Ðề: HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

Mình cũng đã làm theo cách các bác chỉ, nhưng chưa được. Ngày qua mình có cài bản 12.0 hoặc 12.2, nhưng trước khi cài hai addon của bác Trung, thì mình có cài fusion, Icefilm, Mashup trước, sau đó mới cài HDrepo, HDplay thì ok ngay. Nhưng có điều, hình như em Android box avt1200 của mình không thích bản 12.2 hay sao mà khi xem video bị giật rất khó chịu, trong khi bản 12.0 thì rất mượt!

e cung dang dung con android box avt1200.b cho e xin bản xbmc 12.0 được k,e sung bane 13 hay bị ao.

meminletgo

thấy chạy đc trên android box đó bác, mà nhiêu kênh ko đẹp như mong mốn :D nên chuyển qua hdrepo coi tv tiếp

dungtoandung

Well-Known Member

Hôm nay HDplay và HDrepo đều ko chạy được, xoay vòng mãi thôi.

huy_gl

Các bác ơi ! không còn máy kênh HBO va AXN nua ah?mây kênh VTV cũng tèo hết luôn rồi ah ?

Bác Trung ơi , thấy mấy kênh trên FlixTV ổn định và sắc nét lắm

ducvuong25

Active Member

mấy cái link stream từ zui.vn cũng tèo hết trơn rồi, buồn 5 phút, chắc bác Trung dạo này chắc bận.

innova001

Member

dao nay kenh StarMovie HD bi lech tieng bac Trung oi. Lam sao khac phuc duoc vay bac. Xin loi vi chua go duoc tieng Viet do moi cai lai OS

Bác thêm addons cho VOD của FPT. Kho phim bên đó bây giờ khá lắm.

Sao em tìm sub cho mấy phim trên zui.vn không đc vậy các bác. Nó toàn ra sub của phim Nick and Norah

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

Sao em tìm sub cho mấy phim trên zui.vn không đc vậy các bác. Nó toàn ra sub của phim Nick and Norah

Tìm link trên zui.vn bác phải tìm thủ công bằng manual ( tự gõ tên tiếng anh để tìm sub ). Vì tên của các phim trên zui khi bật xem toàn là playlist.m3u8 ;;)

Bên trên