HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

quangtl

Member
Ðề: HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

HTV mới thêm mấy kênh HD đẹp thật .

Bác chủ thớt có thể thêm kênh LeTVSportHD hem e thấy kênh này xem supersunday khá nét. Sr e ko bít lấy link em xem qua vietsimple tv

manhpham

Bác sư dụng thiết bị nào. Mấy con AB thì phải xem lại khả năng thu wifi của mấy con này. Bác sử dụng mạng Lan xem có cải thiện đươc không.

mình sử dụng apple tv ...dùng lan đâu có chơi wifi mà vẫn không được

mình sử dụng apple tv ...dùng lan đâu có chơi wifi mà vẫn không được
Cụ thể là kênh nào hay buffering. Vì HDplay lấy ở nhiều nguồn khác nhau, nên có khi cùng VTV3HD nhưng chỗ này bị có nơi không.
HDplay là ứng dụng chia sẻ nên chỉ sử dụng nhưng kênh chia sẻ, không có nguồn chuẩn cho những kênh trả tiền nên cũng có không được mong muốn.

Hôm nay thử chạy HD Play cho con Ebop . Hơn cả mong đợi , quá hay , với ftth các kênh lên ngon dù có nhiều kênh sd . Một lần nữa cảm ơn Bác chủ đã xây dựng 1 chương trình xem tv ngon bổ rẻ .

phakhadi

Member

bác chủ thớt ơi cho mình xin bản xbmc chạy tốt trên ZTV A

sodua

Đường truyền chậm, chờ mở ra lâu quá mới phát hiện không có sub. Cậu làm ơn mở ngoặc subE hay subV cạnh tên phim được không ? Ngoài ra tất cả đều tuyệt vời, cám ơn nhiều !

Các bác cho em hỏi em cài lại vào Get Add-ons\hdrepo Add-ons\Video Add-ons\HDPlay, chọn Install thì nó ẩn không lên chỉ có phần Change log là hiện lên vạy là sao? quay lại Get Add-ons\hdrepo Add-ons\Video Add-ons\HDPlay nó có chữ Broken :((

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

Các bác cho em hỏi em cài lại vào Get Add-ons\hdrepo Add-ons\Video Add-ons\HDPlay, chọn Install thì nó ẩn không lên chỉ có phần Change log là hiện lên vạy là sao? quay lại Get Add-ons\hdrepo Add-ons\Video Add-ons\HDPlay nó có chữ Broken :((
Vào System/setting/debugging bỏ chọn Enable debug logging thử xem.

hungmh80

Active Member

bác nào có apk zuitv trong Xbmc cho e xin cái link với .
Thank

các bác cho hỏi chay fpt play trên pc thì phải chạy app cua fpt play hay là chạy onli trên pc có được không vậy

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

các bác cho hỏi chay fpt play trên pc thì phải chạy app cua fpt play hay là chạy onli trên pc có được không vậy

em cài hdplay trên máy tính ở trường. ko cần truy cập vào fptplay hay gì cả vẫn xem FPT online trên XBMC vù vù bác ạ. cái này nói chung cũng chả biết giải thích thế nào

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDPlay - Thử nghiệm xem TV online trên XBMC

em cài hdplay trên máy tính ở trường. ko cần truy cập vào fptplay hay gì cả vẫn xem FPT online trên XBMC vù vù bác ạ. cái này nói chung cũng chả biết giải thích thế nào
chỉ cần 1 bác học sinh sinh viên nào đó ở trường ghé fPT Play là ok rồi, bác đâu cần vô nữa làm chi :)

Bên trên