HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

ba em khám bệnh bình thường, vậy tối nay chắc chắn em sẽ đá
bác nào có số của Thiện thì gọi Thiện nha, nếu Thiện k đi được thì nói Thiện gọi cho mấy người trong nhóm đi luôn

HDSaiGon

Super Moderators

em sẽ đi nhưng không biết sân ở đâu, anh em cho xin địa chỉ nhé

genzo1984

Well-Known Member

hình như anh Tài ở Bình Thạnh phải k? anh đến đường D2 rồi hỏi thăm trường ĐH GTVT nằm trên đường D3 ở đâu, sân bóng nằm sát bên cạnh trường đấy anh

hoangquan652001

Active Member

A/e ghi nhớ nhé:
Sân D3 - Văn Thánh Bắc. Bình Thạnh (sân kế bên trường Đại Học GTVT)
Từ Điện Biên Phủ chạy vào đường D2 - Văn Thánh khoảng 200m sẽ nhìn thấy đường D3 cắt ngang, nếu không rõ, hỏi các bác xe ôm or người ở đó họ sẽ chỉ cho
Biện pháp cuối cùng trong trường hợp các biện pháp trên No đem lại hiệu quả: Gọi Hotline: anh Hoàn 0916831749 (thuê bao đang nằm trên trên thuê bao khác...tò..tí..te...!)

salenguyenduong

Re: Ðề: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

ba em khám bệnh bình thường, vậy tối nay chắc chắn em sẽ đá
bác nào có số của Thiện thì gọi Thiện nha, nếu Thiện k đi được thì nói Thiện gọi cho mấy người trong nhóm đi luôn
Chúc mừng, Chúc 3 T mạnh khỏe.
Đưa vợ đi học --->> chạy ra sân luôn ===>> nhưng em mặc áo đỏ hay áo xanh .. cái áo vàng giặt ủi chưa kịp lấy hiiiiii
Mặc bikini đi, đá cho các lão tướng ko biết đường nào mà đá.

hang_gom

Well-Known Member
Tình hình là cực kỳ xin lỗi A.Hoàn cùng anh em,vợ em bắt chở đi thăm thầy cô cũ :(( .Bó tay luôn. ráng thương lượng đến phút 89

MTTV

Active Member

tình hình hiện giờ có bn người rồi ? Để em bít kêu thêm người coi có đứa nào đi đc ko chứ chân em vẫn chưa lành. Có vác mặt lên chắc cũng chụp goal chứ ko đá nổi :(

MTTV

Active Member

Sáng giờ bị sếp dí chạy cho kịp số lượng hồ sơ , ko có time onl nên ko bít vụ án tối nay hix

tinkhang

Well-Known Member
sorry a.hoàn và ae,thằng nhóc nó kg chịu đi đá banh,năn nỉ hoài nó kg chịu,ghét quá ở nhà e đì nó học phê luôn,hehe.chúc ae đá vui vẻ ,khỏe
thiện:ráng lên chụp goal đi e,khuya nay thức với a kg?

lehoang40

tình hình hiện giờ có bn người rồi ? Để em bít kêu thêm người coi có đứa nào đi đc ko chứ chân em vẫn chưa lành. Có vác mặt lên chắc cũng chụp goal chứ ko đá nổi :(
Thiện kiếm 2 - 3 người nửa là OK, lảo Tài HD shop ra sân từ lúc 5h chiều, hic đang lai rai đợi bạn ngoài đấy.

MTTV

Active Member

tình hình là nguyên ben nó đi nhậu hết rồi, ko thằng nào đi đc hết hix.
A Thức : Chắc đc trận đầu thôi. Thức khuya wa' mai đi làm ko nổi là mệt với sếp. Đang cao điểm :(

MTTV

Active Member

ủa vậy có bn ng thế ?

lyncean

Tùng ném trái bom, sợ không có zú em A.Thức ở nhà luôn.

minhtuantkh

Nay vui quá, đá xong cảm thấy như được uýnh tẩm quất quá tay vậy. Kepin nay phải đổ máu nhưng bắt gôn quá tốt làm nản lòng chác chân sút đội bạn, không nhớ nổi tỷ số là bn ...chắc cũng huề :D
Cảm ơn Anh Hoàn và các bác đội lão tướng đã nhẹ tay nương chân, trình của các Anh không hề ...lão chút nào, chắc đội HDFC phải xin học hỏi nhiều.
Mong sẽ được tiếp tục giao lưu những lần sau!

hang_gom

Well-Known Member
Đúng là đá 1 trận học hỏi được nhiều điều,đội anh Hoàn lão tướng nhưng ai cũng dẻo,kỹ thuật tốt,trình từ A.Thức trở lên,có 2 anh dẽo hơn A.Thức nữa.Quần đội mình bở hơi tay,chỉ thắng được đội các anh nhờ sức trẻ.Chạy sân 5 người đuối thiệt.Hy vọng gặp lại các anh một ngày gần đây.
Hôm nay đội mình đi 9 người : A.Tuấn,A.Hòa,bác Tài,Toàn,Dũng,Kepin,Thiện,bạn A.Tuấn,Tùng
@A.Hòa: vừa nghe A.Thức ở nhà là em ráng năn nĩ vợ em cho đi =)) (đừng chém em nha A.Thức :)) ) Nói chứ A.Thức gặp mấy đội này chắc đá máu lắm.
@Dũng : anh quên mất cái áo này nó giữ mồ hôi lại.Quên mang theo đồ thay,làm chạy từ BT về nhà mà người nó lạnh lạnh,không dám chạy nhanh.Cứ sợ trúng 1 cái là tè giữa đường.Đúng hãi X_X
@A.Hoàn : đá xong quên cái vụ tiền sân,T6 lên anh phổ biển rồi anh em gửi lại cho anh.

MTTV

Active Member

Anh Thức ơi anh Thức ah ? Barca kèo 1,75 chắc nằm dưới quá anh ơi

kepin

Well-Known Member
Hôm nay các bác bên hội Doanh Nhân làm anh em HD mệt phờ người. Em chạy có 15 phút là đuối, chân nọ đá chân kia.

Tiện thể xin phép đội trưởng cho em nghỉ 3 tuần, bắt đầu từ thứ 6 này, do cuối tuần phải về quê để chuẩn bị cưới vợ ;;)

Hội phí khi nào đóng tháng mới đội trưởng thông báo giùm em hen.

longgplus

em xin 1 tay đươc ko ạ,vì e là thủ môn,đội cần ko ạ, 37 tuổi rồi, lâu lâu cho lên đá tiền đạo cũng ok,vì có duyên ghi bàn ạ

Bên trên