HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

lyncean

Ðề: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

không, đó là màu của bản lụa theo âm bản, còn màu thì tuỳ thuộc vào chất liệu in, trên mẫu áo hôm qua Dũng mang lên sân anh nghĩ in màu trắng hoặc màu tông sáng là ok. Nói chung in màu nào cũng được, chủ yếu bên in lụa pha màu thôi. Phần màu sắc logo Dũng tham khảo thêm a. Linh và ae nhé!

minhtuantkh

Logo cho xanh đỏ vàng loè loẹt chút đi Dũng ơi. Đen xì gớm chết!
Hôm qua mình bị cảm ráng đá, sáng nay rã rời xuội lơ luôn rồi.
Anh Linh rủ bác gì quê QN đá chung cho vui, kỹ năng xử lý bóng quá tốt. Đá với mấy người trên chân vậy mới mau lên được.
Lịch um được mấy trái trút giận đã thật đó, heeee...

MTTV

Active Member

Sry mọi người nhe. Hwa chân đau quá ko đi nổi . Mấy đứa bạn cũng kẹt đám cưới >> Chả ma nào đi hehe.
@Dũng: có chừa cho anh 1 cặp vớ ko thế ?

genzo1984

Well-Known Member

em thấy hội mình tính như thế này sẽ hợp lý nè:
- tiền sân: 150k/tháng (tháng nào đá 5 buổi thì thu cao hơn) hoặc 50k/ngày (dành cho những người không đi đều được)
- cuối tháng kết quỹ:
+ nếu dư thì để dành cho tháng sau
+ nếu thiếu thì lấy phần thiếu chia đều cho tất cả anh em (kể cả những người đóng tiền theo ngày)
làm như vậy sẽ thể hiện sự công bằng cho tất cả các thành viên

salenguyenduong

Logo cho xanh đỏ vàng loè loẹt chút đi Dũng ơi. Đen xì gớm chết!
Hôm qua mình bị cảm ráng đá, sáng nay rã rời xuội lơ luôn rồi.
Anh Linh rủ bác gì quê QN đá chung cho vui, kỹ năng xử lý bóng quá tốt. Đá với mấy người trên chân vậy mới mau lên được.
Lịch um được mấy trái trút giận đã thật đó, heeee...

Tại E thấy cái khung thành bé xíu mà anh Tùng bự con quá, đứng che hết, tính sút cho thủ môn Tùng bay cả ng lẫn bóng vào lưới mà ổng né hay quá.
Giờ mới phát hiện ra, anh Tuấn có 1 độc chiêu là khi sút a chích mũi dày vào bóng, chiêu này điểm tiêp xúc với bóng rất ít, làm trái bóng đi rất căng, căng như kẻ chỉ, bóng đã vào khung thành là thủ môn khỏi chụp, lực bóng mạnh và căng.
Nhưng khi anh sút bằng mu hoặc cứa lòng thì lại thấy bóng quá hiền hoặc ko trúng tâm bóng. Cải thiện đc 2 điểm này là đội mình có 1 chân sút quá tốt.

phominh

Member

anh Linh cho em đang ký áo với nhé.
Tên: Minh Tín : số 4 size L.
cám ơn anh

hang_gom

Well-Known Member
@Toàn : tháng này anh em đang đóng 200k đó.
@A.Linh: như lời Dũng nói,thì đến đầu tháng đóng tiền mới,anh Linh thông báo anh em tháng trước còn thiếu bao nhiêu,bọn em chia đều ra đóng,chơi lâu dài nên thêm mấy chục cũng chẳng là bao so với cái công của anh.
Tổng hợp lại thấy cái đội mình còn hơn đội nghệ sĩ,vừa đá vừa giỡn,không khí thật vui,đá thì hiền lành,có lỡ xấu chơi cũng vui vẽ xin lỗi,nhưng đá đấm thì cũng máu chẳng kém ai.Đúng theo cái tinh thần thể thao vui là chính,ăn thua chỉ để dành trên bàn nhậu =))
Nhìn lại các đội khác thì :-q

lyncean

Ðề: Re: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

Logo cho xanh đỏ vàng loè loẹt chút đi Dũng ơi. Đen xì gớm chết...
Giải thích cho ae rõ, logo theo tk là loại 1 màu, có nghĩa là mình chọn in màu nào cũng được (xanh, đỏ, tím, vàng...). mình làm như vậy cho đơn giản để có thể in trên mọi chất liệu. Mình có thể linh động về màu sắc cho phù hợp với chất liệu in sao cho đẹp và phù hợp là ok.

lehoang40

@All: Vấn đề tiền sân thì xin trình bày thế này:

- Mức phí 150k/tháng được định ra từ lúc có đôi Tâm Nhìn Số tham gia. Kể từ lúc đội Tầm Nhìn số giải tán cũng là lúc chúng ta thiếu hụt. Tạm thời tháng này mình sẽ tiếp tục bù lỗ, nhưng từ tháng sau sẽ phải tính lại:

- Mức phí cụ thể của sân là 775K/ buổi 2 tiếng (400K/h từ 19h - 20h30 và 350k/h từ sau 20h30). Nếu là tháng 4 thứ 6, tiền sân là 3100K và tháng 5 thứ 6 là 3875K. Nhân sự chính thức (có đóng tiền theo tháng) của chúng ta chỉ tầm 16 - 17 người. Vậy đề nghị từ tháng 12/2012 các bác đóng 200K / tháng và 60K/ buổi.

- Xin đề xuất bác Tùng giữ quỹ giúp luôn vì bác Tùng ở gần sân bóng, có thể đăng ký sân dễ hơn.

lehoang40

Giải thích cho ae rõ, logo theo tk là loại 1 màu, có nghĩa là mình chọn in màu nào cũng được (xanh, đỏ, tím, vàng...). mình làm như vậy cho đơn giản để có thể in trên mọi chất liệu. Mình có thể linh động về màu sắc cho phù hợp với chất liệu in sao cho đẹp và phù hợp là ok.

Nhờ chuyên gia Mèo Rừng design màu sắc cho logo luôn, dù sao dân chuyên nghiệp cũng hơn dân nghiệp dư.

lyncean

Vậy Dũng scan ra bản lụa rồi nói bên đó in màu trắng cho logo trên ngực và tay áo nha. Màu trắng trên nền xanh dương đậm là nổi bật rồi, hoặc để màu vàng nhưng sẽ bị trùng màu trên vạt tay áo. Bộ số và tên cũng cùng màu với logo luôn để nhìn cho đồng bộ.. Ae thấy thế nào?

genzo1984

Well-Known Member

nhất trí với đề xuất của anh Linh, tuy nhiên phần bù lỗ thì anh em chia nhau thì hay hơn

tinkhang

Well-Known Member
ok a.linh,thống nhất thiếu đủ gì mình cũng thâu 200k/ng,nếu thiếu đầu tháng đóng bổ sung.dư thì sung vào quỹ sau này tính tiếp,thí dụ như:tiền nếu có dư nhiều thì trang bị thêm bóng,áo tập,bao tay thủ môn......vv hoặc 1 chai nước tăng lực/ng/1 trận hoặc nữa thì bia ,thuốc lá...hehehe.3 đội mà có bộ áo tập màu khác khỏi phải lột ra lột vô phiền phức

lyncean

Dũng cho anh hỏi luôn là bộ số là bên đó có sẳn hay mình đặt in theo yêu cầu và bộ số của mình. Nếu theo bên mình thì tối nay anh lên vài option cho ae xem trước, tối qua định làm nhưng buồn ngủ quá, còn bi h có chút công việc nên tối mình làm cho mọi người tham khảo!

ok a.linh,thống nhất thiếu đủ gì mình cũng thâu 200k/ng,nếu thiếu đầu tháng đóng bổ sung.dư thì sung vào quỹ sau này tính tiếp,thí dụ như:tiền nếu có dư nhiều thì trang bị thêm bóng,áo tập,bao tay thủ môn......vv hoặc 1 chai nước tăng lực/ng/1 trận hoặc nữa thì bia ,thuốc lá...hehehe.3 đội mà có bộ áo tập màu khác khỏi phải lột ra lột vô phiền phức

I busy đầu tháng thì nhờ A Thức đóng dùm" không lấy tiền phí ,chỉ lấy tiền bia ;;)"

tinkhang

Well-Known Member
dũng có coi arsenal kg,sao sctv kg thấy kênh nào trực tiếp hết? a dg phải coi sopcast,kỳ quá

hang_gom

Well-Known Member

:)) Trời em bật hết tất cả các kênh VN đều không có,may ESPN Malai nó có . Tot thằng Adebayor bị thẻ đỏ rồi,nó đạp thẳng vào chân Carzola

sopcast nà : http://www.wiziwig.tv/broadcast.php?matchid=176223&part=sports

link đã test : sop://broker.sopcast.com:3912/132348

tinkhang

Well-Known Member
bực mình a mới goi diện hỏi sctv,nó nói K+ mua trận sớm ngày t.7 luôn,trận trễ vẫn còn,hết biết nmới lên giá còn ca7t1 kênh,1-1 chắc a lại có tài nữa rồi,thẻ đỏ đúng rồi nó bay đạp vô chân luôn

Bên trên