HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

hoangquan652001

Active Member
Ðề: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

@Hòa: Tên chính thức của đội bóng chúng ta là High Definition Football Club, viết tắt là HDFC. Thiết kế Logo thì Hòa lo giúp, còn đặt làm chắc nhờ Dũng luôn.
@Kepin: Nhờ Dũng vào báo cáo coi có tim được cái áp thủ môn nào không nè, nếu được thì dành cho kepin một cái nhé.
@A Hoàn: In tên luôn đi anh, vì phải đi đồng bộ cả quần lẩn áo mà, của người nào người đó giữ, chỉ một số ít áo dư ra thì đội trưởng giữ, sau này có bô sung quân số thì dùng số quần áo dư này. Còn trong trường hơp nhân sự biến động lớn, em nghĩ chắc cũng tầm 1 -2 năm, lúc đó lại tìm bộ khác.....:) Áo của anh Hoàn số 68 nhé.

68 Lộc...Phát...Lộc...Phát...!
Bác Linh ưu ái quá...mừng hết lớn luôn...
Quang Hoàn bác nhé.

lehoang40

Vấn đề về logo các bác cứ bàn nhưng cần hỏi Dũng 2 điều:
1/ Số lượng logo là rất ít, chỉ tầm 50 cái (25 cái trên áo, 25 cái trên quần), không biết có nơi nhận làm không?
2/ Vì lần này là bộ áo quần của Thái, là mẫu đã có sẳn, thêm vào thì dễ, chứ gở bõ logo Brasil ra thì có làm hư hỏng áo quần không?

minhtuantkh

Re: Ðề: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

Áp đặt gì em.chọn mẫu áo chứ có chọn logo đâu :)) mang cái logo vào thấy nó sao sao á
Sợ áp lực phải đá như Brazil :)). Nếu tháo được cái logo Brazil mà thay vô đó bằng logo của HDFC thì quá đẹp ( gần trái tim :), vì ngực bên kia co cái dấu phẩy của Nike chiếm rồi.

salenguyenduong

Re: Ðề: Bóng đá sân cỏ mini ở SG: cần các bạn cùng sở thích.

Sợ áp lực phải đá như Brazil :)). Nếu tháo được cái logo Brazil mà thay vô đó bằng logo của HDFC thì quá đẹp ( gần trái tim :), vì ngực bên kia co cái dấu phẩy của Nike chiếm rồi.

Nếu gỡ dc cái logo Bra ra đc thì tốt quá, bỏ cái logo đội bóng của mình vào thì quá tốt.

tinkhang

Well-Known Member
vậy để hòa thiết kế làm sao mình dán chồng luôn,miễn sao chắc thoải mái là dc rồi

hang_gom

Well-Known Member
@A.Hoàn : số của anh cộng với số của em ra cái biển số xe em :)) x.6839
Anh em nhanh chân chiếm số chiếm áo có danh sách chờ Dũng lên rồi mần luôn.Hôm trước Dũng nói loại này là phải đi gom vì số lượng không nhiều,các size to thì khó kiếm

lyncean

Em nghĩ ý kiến của a. Hoàn là hợp lý nhất, vì áo theo mẫu đag show và dự định của nhà tài trợ có ít nhất là 2 logo + thêm logo HDFC, nên áo ae mình nhìn thấy toàn logo. Nên mình định thế này: logo Brazil thì có thể không xoá được, logo nhà tài trợ bắt buột phải có, mình sẽ cho nó nằm toàn bộ ở phía trước, còn mặt sau là toàn bộ của ae mình, em sẽ thiết kế logo của HDFC nằm ngay vị trí ghi tên cầu thủ. Còn tên thì đội mình khôg cần ghi nữa, tiện cho việc sau này luôn.

lehoang40

Em nghĩ ý kiến của a. Hoàn là hợp lý nhất, vì áo theo mẫu đag show và dự định của nhà tài trợ có ít nhất là 2 logo + thêm logo HDFC, nên áo ae mình nhìn thấy toàn logo. Nên mình định thế này: logo Brazil thì có thể không xoá được, logo nhà tài trợ bắt buột phải có, mình sẽ cho nó nằm toàn bộ ở phía trước, còn mặt sau là toàn bộ của ae mình, em sẽ thiết kế logo của HDFC nằm ngay vị trí ghi tên cầu thủ. Còn tên thì đội mình khôg cần ghi nữa, tiện cho việc sau này luôn.

Làm cái Logo gắn bên tay áo bên trái là OK anh Hòa ơi, ai lại gắn Logo đằng sau lưng áo.
Nếu trên Logo đã có tên của đội bóng rồi thì không cần in tên đội bóng phía sau lưng nửa, cho giống với người ta.
Việc còn hay mất logo của Brasil không quan trọng, ai cũng biết chúng ta chỉ là Brasil FB team's Fans mà thôi, việc mặc quần áo cho giống thần tượng của mình đâu có gì lạ.

hang_gom

Well-Known Member
Tùng làm thử 2 mẫu anh em đóng góp ý kiến

Chỉnh sửa lần cuối:

hang_gom

Well-Known Member
Tùng có chút nhầm lẫn cái logo nhà tài trợ chính.Xin update
MẶt trước :

Mặt sau :

hang_gom

Well-Known Member
Nếu bỏ logo của Brazil đi thì đỡ biết mấy,
Ai cho Lịch sinh sự cái áo,bỏ đá hoài không đi,cho cái thẻ đỏ loại bỏ vĩnh viễn khỏi hàng ngũ bi giờ :)).
Hay ông tài trợ thêm cái gì đi tui bỏ cái logo của ông lên tay phải hay sau lưng cũng được :)) Cho một tràng pháo tay nào =D>=D>=D>
Quên mất là cái áo mẫu có Logo Brazil rồi nên không bỏ được :(

lyncean

Mình làm xong mẫu logo rồi nè, đây là mẫu in trên tay áo hoặc trên ngực:
view

view

view

view

còn đây là mẫu in trước hoặc sau áo:
view

view

lyncean

Mình làm xong mẫu logo rồi nè, đây là mẫu in trên tay áo hoặc trên ngực:
[/url] [/IMG]

lyncean

Mẫu thứ 5 và thứ 6 dùng để in trên vạt trước hoặc sau lưng áo. Màu sắc thì mình chọn in 1 màu cho đơn giản, ae chọn màu trên chất liệu vải cho phù hợp là ok.

hang_gom

Well-Known Member
:-bd:-bd Mấy cái logo 1,2,3,4 mà chơi bên tay phải nữa là OK. Đẹp quá A.Hòa ui.
Cái số 5,6 thay cái dòng chữ HDFC cũng hay lắm .Thức khuya dữ vậy anh :))

hang_gom

Well-Known Member
@Dũng : xong là nhẹ rồi,quanh nhà anh thì cafe,trà sữa,nước mía,chai lon là bao la. :))

salenguyenduong

Ai cho Lịch sinh sự cái áo,bỏ đá hoài không đi,cho cái thẻ đỏ loại bỏ vĩnh viễn khỏi hàng ngũ bi giờ :)).
Hay ông tài trợ thêm cái gì đi tui bỏ cái logo của ông lên tay phải hay sau lưng cũng được :)) Cho một tràng pháo tay nào =D>=D>=D>
Quên mất là cái áo mẫu có Logo Brazil rồi nên không bỏ được :(

Đừng đừng thẻ đỏ, em kẹt công tác chuẩn bị cưới zợ mà

Bên trên