HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

MTTV

Active Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

tình hình là em đang tính sáng chạy bộ để tăng sức bền. đang tính mua đôi giày khoảng 1tr đổ lại. ae nào thấy đôi nào ngon, chỗ nào mua rẻ thì tư vấn giùm em với ạ? ngàn lần cảm ơn :D
niềm tin nào ???

duong-bat-a

oát đờ!!! sao ko có cmt nào mang tính giúp đỡ hết vậy???
@Thiện: niềm tin j pa, t chạy trong gym á, chứ ai dậy sớm cho nổi
@anh Tùng: bác cứ từ từ, để em cải thiện, chứ em làm sao so với huy chương bạc thành phố dc :D
nói thiệt đó, anh em biết chỗ nào mua thì chỉ em với ;(

tienthanhbk

Well-Known Member

Anh cũng nói nghiêm túc là dù có tập thêm sức bền nhưng quan trọng nhất là em phải thay đổi cách chạy và đá của em.Phân phối sức hợp lý một chút.Đá đúng vị trí.Đá kiểu gì lúc thì cầm banh chạy hùng hụt ủi vào đám đông,mất banh rồi đứng thở hồn hễn,khi người ta lên banh thì chẳng đè mặt,chưa hết banh người ta xuống đã có người đối phó thì em từ đâu chạy tới tranh banh,lúc cần thì không chạy lúc không cần thì chạy tán loạn,sức đâu mà bền.
Chưa kể em đi khám thận lại đi,đá banh kiểu gì chừng 1 tiếng là chạy đi đái =)).Anh để ý bữa nào cũng vậy,đang đá xin ra rồi chạy đi đái.
Em học A.Thức kìa,hơn em mười mấy tuổi mà chạy khoẻ re,giọng cũng khoẻ nữa :))

Đi đá banh gì mà chỉ đứng quan sát người ta đái là sao ? Vậy bảo sao ngày càng đá tệ. Nhắc nhở lần sau tập trung đá nhé

duong-bat-a

bó tay bác Tùng =)))) đừng dùng từ đái, nó là tiểu tiện kkkk

tinkhang

Well-Known Member

lu bu WC nay mới có dịp lên,thấy ae bàn tán xôn xao quá
@ thiện:AIO bỏ,chưa đủ tiền hay phòng bề bộn thì chờ đi,ráp giàn lẻ nghe thích hơn(giống như a nè,ráp dc 2.1,surround và center của chú mập cho mượn,sub kg có,vẫn chạy tốt,mà còn karaoke HD dc,kakaa)tiền chưa đủ thì gửi a,sang năm đủ hãy chơi
@ nhật: giầy a dg đá là lúc a mới vào HDFC(hơn 2 năm) vẫn chạy tốt mà chỉ có 145K.nói chung có giầy mới vẫn sướng hơn,nhưng kg cần tốn tới cả triệu,để tiền nhậu.với lại e nói là tập chạy bộ,thì mua đôi thể thao thường(chắc khoảng 3-400K là đẹp rồi)

hang_gom

Well-Known Member

Đi đá banh gì mà chỉ đứng quan sát người ta đái là sao ? Vậy bảo sao ngày càng đá tệ. Nhắc nhở lần sau tập trung đá nhé

Móa,ai đá tẹ không biết nha :)) .Ai thèm để ý nó làm gì?Tự nhiên đang đá nó xin ra,lúc ra nghĩ thì thấy nó từ đâu chạy tới,hỏi đi đâu vậy?Nó bảo đi đái.T6 vừa rôi cũng vậy nè,đang đứng ở ngoài không thấy nó đâu,tự nhiên từ hàng rào chạy tới.
Anh cũng góp ý chú Thành,làm quản lý mà không quan tâm ,nắm bắt tâm sinh lý của anh em là không được.Đặc biệt là độ tuổi mới lớn như thầy giáo =))
@Nhật : chạy xuống ngã 7,quẹo vào đường Điện Biên Phủ,chạy khoảng 300m gặp ngã 3 Nguyễn Thiện Thuật,rẽ phải vào chừng 3 căn nhà,có chỗ bán giày.Dân chơi tennis hay chạy bộ đều mua giày ở đó,giá tầm 400-1000 tùy em,hàng ngon đó.
Quên,đi khám thận đi nha =))

duong-bat-a

haha cảm ơn bác Tùng đã quan ngại, ah nhầm quan tâm sâu sắc ạ, em cũng đang tính hỏi bác Linh coi như vậy thận có vấn đề j ko, trc giờ cũng ko để ý :D
@cảm ơn các bác đã tư vấn và troll em nhiệt tình, vụ đôi giày em đã giải quyết, có dành ra chút ít để đi nhậu =)) em xin cờ lâu thớt ạ!

PS: mà em cũng hơi sợ, ko biết đi tè vậy bác Tùng có lén lút dòm ngó j ko kkkkk

hang_gom

Well-Known Member

Oc,chú đi đái rồi về tự khai,ai rãnh chạy theo chú? Chú thuộc giới tính thứ 3 rồi,đi theo chú để có mà bị chú hấp diêm? =))
A.Thức ui vào nhận hàng,thầy giáo thông báo dư vài trăm ngàn đá sân gỗ kìa :)) Quỹ ăn nhậu em còn 200k nha,cáp kèo đi

hang_gom

Well-Known Member

Anh em thu xếp xem CN tuần này hay tuần tới đá giao hữu sân 07 người với đội BV Hòa Hảo (đá T4) của A.Linh nha.T6 này gút lại

duong-bat-a

thứ 6 này em xin off nhé. đi du lịch đến CN mới về. nếu đá giao hữu thứ 4 thì em xin đặt gạch

hang_gom

Well-Known Member

Đọc lại đi nha,đá Chủ nhật còn đội mình đá giao hữu là đội đá ngày T4 Hòa Hảo của A.Linh aka ka thầy giáo gì mà...............

MTTV

Active Member

vậy đá CN hả ? sáng hay chiều ? ở sân nào ?

hang_gom

Well-Known Member

Dự kiến là chiều CN,đá buổi chiều sân Đầm Sen

Em đặt 1 chân nha :-*

hang_gom

Well-Known Member

Hai chân mới cho đá =))
Vừa mới mux audio DTSHDMA vào bản 1080p Need for Speed anh em nào cần thì báo Tùng up lên Fshare cho.Bản này khoảng 12Gb.nhẹ

MTTV

Active Member

cái NFS đó coi thấy nhảm bà cố. Nữ chính + nam chính xấu quắc. Nam chính thì diễn xuất dở ẹt + các cách nói chuyện sến y chang phim VN. Coi từ đầu đến cuối kết mỗi dàn xe =]]

hang_gom

Well-Known Member

Chính vì vậy anh mới mux cái file âm thanh vào film 1080p thường,không chơi bluray

MTTV

Active Member

Thủ Đức đang mưa lớn quá. hy vọng tối nay ko mưa :)

hang_gom

Well-Known Member

Q10 trời quang không mưa

MTTV

Active Member

Hô hô . Vui ! Tranh thủ tăng cường độ tập trở lại. giữa tháng sau đá giải lại rồi. qua tuần sau 3 trận/tuần hy vọng kịp phục hồi phong độ

Bên trên