HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

khoatta

Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Híp Xong Dong hả N, nghi quá chắc giỏi đá sân kim đan thôi.............:D

lehoang40

Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

anh em thu xếp tham dự giải này nhé. Dự kiến giữa tháng 6 giải sẽ diễn ra. Thứ 6 tuần này em sẽ gởi anh Linh hồ sơ đăng ký và điều lệ giải nhé. Giải chỉ cấm các cầu thủ hạng A dưới 40 tuổi, nên cơ hội ra sân là bao la luôn, nhưng để thành công ở giải chúng ta sẽ chọn các cầu thủ giỏi nhất. Bật mí giải thưởng cho đội vô địch là 100triệu VNĐ ...

Vụ này mình đã bàn với Thiện, giao cho Thiện là thủ quân kiêm luôn tuyển trạch viên, lập một đội thật tinh anh ... hehe ... tinh anh trong tinh anh .... để đi quần thảo với thiên hạ, anh em nào muốn tham dự thì hối lộ cho ku Thiện nhe...:))

hang_gom

Well-Known Member

Híp Xong Dong hả N, nghi quá chắc giỏi đá sân kim đan thôi.............:D
Híp Xong Dong là xưa rồi,thằng nào Híp xong mà không Dong,bây giờ là Híp Xong Tran

HayvaDep

Re: Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Vụ này mình đã bàn với Thiện, giao cho Thiện là thủ quân kiêm luôn tuyển trạch viên, lập một đội thật tinh anh ... hehe ... tinh anh trong tinh anh .... để đi quần thảo với thiên hạ, anh em nào muốn tham dự thì hối lộ cho ku Thiện nhe...:))

Anh em mình cũng phải tham gia...làm quân xanh cho đội tinh anh tập luyện

hang_gom

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Anh em mình cũng phải tham gia...làm quân xanh cho đội tinh anh tập luyện

Vậy quân xanh mặc áo xanh,còn tinh anh mặc áo gì đây bác Tài?Cho ý kiến vụ quần áo mới cho đội tinh anh đi =)) =)) =))

duong-bat-a

haiz, anh giao cho thằng bên thuế nó làm mấy vụ tuyển trạch thế này thì đến khi nào VN mới có sự minh bạch liêm chính =))

tinkhang

Well-Known Member

giải đó đá sân 11ng? theo mình ae chỉ nên chơi giao hữu,giao lưu thôi,đá giải chắc kg ổn.muốn thua ít chút thì phải mượn quân,vậy thì mất ý nghĩa của HDFC.khi nào HDFC có bộ khung chính đá dợt thường xuyên rồi tính tiếp

MTTV

Active Member

Muốn áo gì mà chả được, Anh em chọn mẫu rồi alo họ giao tới tận sân luôn bác ạ!
vụ đó sao rồi bác Tài ? hqua chờ hoài ko thấy bác lên :))

khoatta

Member

Anh Tài ra Trường Sa rồi, có gì ll sau......................................:D

salenguyenduong

Em xin off 1 thời gian anh em nhé, ở nhà chăm vợ bầu vài bữa.

tinkhang

Well-Known Member

dạo này im lìm quá

tinkhang

Well-Known Member

ở nhà giữ baby đi,mong có độ hả?

hang_gom

Well-Known Member

Vợ chú Lịch sang năm mới sinh,nhưng Lịch xin nghĩ đá sớm để ở nhà vợ coi chừng dùm =)) =)) =))
Niềm vui bây giờ của chú Lịch là : sáng đi bộ xuống lầu dắt xe cho vợ đi làm,chiều đón vợ đi làm về cùng.Ăn cơm với vợ,sau đó trải chiếu ngoài lan can,cốc ổi xoài rắn rết bò cạp và không thể thiếu 2 xị chuối hột........Hết
Rồi ca bài ca con cá : "Ngày nào cũng thế ngày nào cũng vậy" =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

MTTV

Active Member

Vợ chú Lịch sang năm mới sinh,nhưng Lịch xin nghĩ đá sớm để ở nhà vợ coi chừng dùm =)) =)) =))
Niềm vui bây giờ của chú Lịch là : sáng đi bộ xuống lầu dắt xe cho vợ đi làm,chiều đón vợ đi làm về cùng.Ăn cơm với vợ,sau đó trải chiếu ngoài lan can,cốc ổi xoài rắn rết bò cạp và không thể thiếu 2 xị chuối hột........Hết
nghe thấy oải quá :(

salenguyenduong

Sao ông này nói đúng vậy, chính xác tới 90%.
Chỉ sai vụ chuối hột, dạo này e ít nhậu nhẹt rồi.
Bữa nào sắp xếp đc em đi đá với a e cho vui, nghỉ thấy chân tay ngứa ngáy quá.

hang_gom

Well-Known Member

Thôi em ở nhà đi,ngứa tay ngứa chân vô quơ bậy là chết nha.
Tuần rồi ku Nghĩa bị chơi xưng ù cái chân chẳng biết có bị gãy hay nứt xương không?Thầy giáo thì chuột rút mà cứ ngỡ như là A.Thức đá gãy chân nó ra làm đôi.
Mang chuối hột lên xung vào công quỹ rồi đi về là được rồi :))

MTTV

Active Member

Coi nữ đá xong thấy Tàu khựa thâm hiểm thiệt :( . Ngang cơ + đá sân nhà mà đi từ thủ ... pó tay

hang_gom

Well-Known Member

ngu mời nó thì ráng chịu,đá tự phát rối loạn,xem seagame đá còn hay hơn hôm qua.
thua xong thằng hlv nó phát cho 1 câu : tại khán giả mới thua.h1 lúc bị ép sân,có quay cảnh thằng hlv ngồi tỉnh queo cười,đúng là tàu cờ hó hiểm thật.k cho Việt Nam ngốc đầu lên

Bên trên