HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

yellowriver

Banned
Ðề: ANH EM VĨNH PHÚC BÁO DANH OFFLINE BIRTHDAY HAI DUONG VỀ NHÀ AN TOÀN...!

TRưa nay các cụ đi đón 2 ẻm nào thế. Chiều nghe vợ Tuấn 3a phô nhé.

0986686958

Active Member
Ðề: ANH EM VĨNH PHÚC BÁO DANH OFFLINE BIRTHDAY HAI DUONG VỀ NHÀ AN TOÀN...!

Nghe thần gió với thần bão thì... mà nếu điều đó có thật thì còn gì bằng;););):p:p:p

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: HÌNH ẢNH BUỔI GIAO LƯU MỪNG SINH NHẬT HD HẢI DƯƠNG TRÒN 1 TUỔI

Sinh nhật hoành tráng quá =D>=D>=D>

hbinhlove2003

Well-Known Member

chúc các bác vui vẻ và ngày càng hoành tráng nhá :D

tuanphuong1826

Active Member

Còn hàng cho hết lên đi cưng, dìm hàng quá thể đáng:-t:-t:-t

Hết roài!! Up cả ngày nay mới hết chỗ ảnh đó đây. Còn vài cái “hàng độc” để dành mỗi hôm tung lên một ít….để cho Gấu nhà bác… nào đó xem, roài ta kiếm tý Café….\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

mtv08

Well-Known Member

Hết roài!! Up cả ngày nay mới hết chỗ ảnh đó đây. Còn vài cái “hàng độc” để dành mỗi hôm tung lên một ít….để cho Gấu nhà bác… nào đó xem, roài ta kiếm tý Café….\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Bác cứ ném cả gói lên để bữa nào về VP sẽ giao nộp đủ Cafe. Các bác chụp nhiều và đẹp lắm, Em đang tích lũy để làm cái Clip về buổi Sinh nhật này đấy. Rất ngưỡng mộ các bác VP, mới thành lập thôi mà đã có những dấu ấn đẹp về nhau rồi. Nhất là sự nhiệt tình của Em Linh, HDHD ghi nhận sự quan tâm của HDVP.

tuanphuong1826

Active Member

Bác cứ ném cả gói lên để bữa nào về VP sẽ giao nộp đủ Cafe. Các bác chụp nhiều và đẹp lắm, Em đang tích lũy để làm cái Clip về buổi Sinh nhật này đấy. Rất ngưỡng mộ các bác VP, mới thành lập thôi mà đã có những dấu ấn đẹp về nhau rồi. Nhất là sự nhiệt tình của Em Linh, HDHD ghi nhận sự quan tâm của HDVP.

Bác Mtv08 ơi! vậy hôm đó bác và bác Caosonhd giải quyết thế nào ạ! nghe thấy bác nói là gọi cho bác Caoson ko được....!!!
Các bác mà về Vĩnh Phúc thì còn nhiều em nhiệt tình hơn em Linh ấy chứ...;)
Em cứ phải tung hỏa mù từ từ chờ đến một ngày hai đội lại gặp nhau (lúc đó có thêm nhiều ảnh mới) chứ tung lên một gói thì hết Ghạch để ném mất...:)):)):))

anhtuan3a

Member

Em cứ phải tung hỏa mù từ từ chờ đến một ngày hai đội lại gặp nhau (lúc đó có thêm nhiều ảnh mới) chứ tung lên một gói thì hết Ghạch để ném mất...:)):)):))
Cám ơn Tuanphuong1826 nhé. Tôi nhân danh hội HD Vĩnh Phúc tặng bạn kỷ niệm chương vì công lao và sự nhiệt tình đóng góp. Thanks

tuanphuong1826

Active Member

Cám ơn Tuanphuong1826 nhé. Tôi nhân danh hội HD Vĩnh Phúc tặng bạn kỷ niệm chương vì công lao và sự nhiệt tình đóng góp. Thanks

Bạn có nói quá không?! mình chỉ góp một viên Ghạch nhỏ cùng anh em trên đó xây ngôi nhà chung HD_Vĩnh Phúc thôi.
Chia sẻ kinh nghiệm HD và thú chơi đồ Hi-End là điều tất yếu trên forum. nhưng để CLB duy trì hoạt động được, và hoạt động sôi nổi thì cần những thành viên tích cực như các bác trên đó.
Được đóng góp một chút công sức của mình cho hội HDVP là hạnh phúc lắm rồi. Mong các bác giúp đỡ nhiều nhé!;)

tuanphuong1826

Active Member

Thêm Video nữa cho các bác thưởng thức nè!!!=D>
[video=youtube_share;XJVCdDuKoKg]http://youtu.be/XJVCdDuKoKg[/video]

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Hoành tráng quá pác Sơn ơi. Em không đi tiếc roài =D>

Bên trên