HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

2 cụ sau 1 lần gặp gỡ, có vẻ thân mật hơn hẳn...;))

1 điều từ xưa đến giờ ít thấy nhưng ngày càng gặp nhiều giữa tuak (tuất) và miu (mão) trong 12 con giáp :))

Chỉnh sửa lần cuối:

pioneer700

Miu thì không sao nhưng tôn trọng các cụ trên tý, Cụ Tuấk cũng có tuổi rồi mà ;)))

Già mất roài!:((
P/S: Hôm nay nhận lại hàng sau khi cho Miu mượn dùng, gớm, lúc cho mượn thì nó vẫn thẳng thắn, mà sao đến lúc nhận lại thì ... xoắn tít thò lò!:))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Già mất roài!:((
P/S: Hôm nay nhận lại hàng sau khi cho Miu mượn dùng, gớm, lúc cho mượn thì nó vẫn thẳng thắn, mà sao đến lúc nhận lại thì ... xoắn tít thò lò!:))

Cụ ấy vò ah b? ;))

ilVietnam

Well-Known Member

Đừng có mà oánh trống lảng! Trước khi gọi em đã phải trích dẫn ra rồi cơ mà! Mà chưa trả lời câu hỏi của em nhé!:))

Tại bác tự tách từ tách nghĩa ra đấy chứ, 1 điều chính là cái điều ở trong câu ấy đấy :))

ilVietnam

Well-Known Member

Nói đi nói lại vẫn rất chi là ... lòng vòng, chưa đi sâu vào vấn đề!:))

Chán bác quá :D em nói cặn kẽ như rứa cơ mà, chỉ làm cho bác đầu bù tóc rối 1 tý tẹo thôi =))
Thế này đã rõ chưa nào :D :

1 điều: từ xưa đến giờ ít thấy nhưng ngày càng gặp nhiều giữa tuak (tuất) và miu (mão) trong 12 con giáp :))

Thế "này" mà bác vưỡn nỏ hỉu là bác đang cờ-hém gió nhé =))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chán bác quá :D em nói cặn kẽ như rứa cơ mà, chỉ làm cho bác đầu bù tóc rối 1 tý tẹo thôi =))

Dự là b ấy hói...=))

pioneer700

Càng nói càng thấy nó ... lòng vòng: Bác nói cái ít thấy nhưng lại càng gặp nhiều thì nó là cái gì mới được chứ? Câu chẳng có chủ ngữ nên em ... chịu không dịch được!:))

Bên trên