HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nhoctnvn

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Em đang tổng hợp mấy cái số liệu anh ạ :), ngày mai anh tiếp đoàn Bắc Giang à, chiều nay có bác j ở BG gọi cho em hỏi thăm chương trình ae chuẩn bị xong chưa, bảo dưới này các em gái thấy ở trên tổ chức vui vẻ quá cứ đòi đi kèm, từ chối phát mệt 8-} Bác ấy hỏi trên mình có thiếu không 8-} hehe
Thế em trả lời thế nào? càng đông thì càng vui chứ có sao đâu em nhỉ? hi hi

buithaihai

Active Member
Ðề: [Birthday] Chúc mừng sinh nhật HD Thái Nguyên !

Ngày 18-06-2012 Box Thái Nguyên chính thức được thành lập, Quản lý box là thành viên Binhhc. Qua một năm HD Thái Nguyên hình thành và phát triển Box Thái Nguyên ngày càng lớn mạnh về chất cũng như về lượng, đến nay đã có hơn 60 thành viên chính thức tham gia vào các hoạt động chung của Box và con số này còn tiếp tục tăng nữa trong thời gian tới. HD Thái Nguyên góp phần tạo nên một sân chơi lành mạnh cho cộng đồng đam mê HD và cũng góp một phần không nhỏ vào sự phát triển của cộng đồng đam mê HD Việt Nam.

Ngày hôm này 16-06-2013 HD Thái Nguyên một lần nữa khẳng định sự phát triển mạnh mẽ của mình bằng sự kiện Sinh nhật HD Thái Nguyên tròn một tuổi, đây là một mốc son lịch sử đánh dấu những thay đổi của HD Thái nguyên và khẳng định HD Thái Nguyên là một cộng phát triển mạnh mẽ trong khối các cộng đồng HD Các địa phương !

.·´¯`·->:¦: (•·¤ Happy Birthday ¤·•) :¦: -- HD Thái Nguyên ! (¯`•¸·´¯)

Chúc cho cộng đồng HD Thái Nguyên luôn luôn phát triển - Phát triển bền vững !

Chúc BĐH HD Thái Nguyên và cá nhân Cơ trưởng Binhhc có nhiều sức khỏe để hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao !

Chúc các Anh Chị Em cộng đồng HD Thái Nguyên thật nhiếu sức khỏe - Luôn luôn đoàn kết và Chia sẻ !

@};- For You ! @};-​

Thay mặt HD Thái Nguyên trân trọng cảm ơn bác, một món quà rất ý nghĩa.

HD Thái Nguyên cũng xin chúc bác sớm lập được CLB HD của Ninh Bình.

nhoctnvn

Member

Được nằm lên giường chém gió là nhất rồi. Em giờ vẫn còn đang ngồi convert dẫn chương trình sang pdf cho MC và in kịch bản cho mọi người đây. Chuẩn bị trước 2 tháng rưỡi mà vẫn gấp thế này.

Rút kinh nghiệm, có khi chương trình sinh nhật lần 1 này xong em lập topic chuẩn bị sinh nhật lần 2 của sang năm luôn cho chắc ăn.

Anh ngồi bên phòng kế toán chứ có đc nằm đâu em. thôi sn xong nghỉ ngơi khoảng 1 tháng thì công tác chuẩn bị cho lần 2 là vừa em nhỉ :D

buithaihai

Active Member

Ngủ thôi, bác nào 6h dậy thì gọi em với nhé, hôm nay mệt quá, sợ ngủ quên.

davis6868

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Chú cứ yên tâm. Lần này tổ chức ở TP, mà lại tổ chức ở KS *** nên thông tin liên lạc sẽ tốt,
Buổi lễ của mình sẽ được nhiều phóng viên nghiệp dư tường thuật trực tiếp trên trang Facebook của Hội.
CHúc chú đi công tác vui vẻ và luôn hướng về KS Đông Á 2.
Hẹn gặp nhau dịp gần nhất.
Liên tục up ảnh tươi bác nhé, không khí rộn ràng quá =D>

Chúc mừng sinh nhật HD Thái Nguyên!@};-@};-@};-=D>=D>=D>

binhhc

Moderator
Anh em chuẩn bị lên đường đi điểm tâm thôi.
Hy vọng hôm nay không có ai quên không đến dự! \m/

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Anh em chuẩn bị lên đường đi điểm tâm thôi.
Hy vọng hôm nay không có ai quên không đến dự! \m/
ăn phở chạ thấy gọi anh em gì cả ( phở thịt chuột hả bác ?)

duongha1

Member

thyank bấc mèo .... giờ bọn em đang chuyển sang ct kara rồi vui lém bấc ạ

duongha1

Member

em thi kg say nhưng còn lâu mý tỉnh. him ny vui qua bác ạ. ai him ny ma kg đi coi như phí 1 dời chơi hd .em ra vè vs đầy 1hdd phim va bao nhiêu kỉ niêm cùng vs những chén rươi mà bây h vẫn nhớ uống vs ai..

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: [Birthday] Chúc mừng sinh nhật HD Thái Nguyên !

em thi kg say nhưng còn lâu mý tỉnh. him ny vui qua bác ạ. ai him ny ma kg đi coi như phí 1 dời chơi hd .em ra vè vs đầy 1hdd phim va bao nhiêu kỉ niêm cùng vs những chén rươi mà bây h vẫn nhớ uống vs ai..

Biết ròi @ Hổng phải khoe để em thèm ;)))

Cụ nghỉ đi @ Hóng bài View tờ mờ của các cụ :D

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc các bác có nhiều tăng hoành tráng :D

buithaihai

Active Member

Thay mặt Ban Điều hành HD Thái Nguyên xin cảm ơn Ban Điều hành HD Việt Nam, CLB HD Hà Nội, CLB HD Hải DươngHD Bắc Giang đã đến dự buổi SINH NHẬT HD THÁI NGUYÊN 1 TUỔI ngày hôm nay.

HD Thái Nguyên cũng xin cảm ơn CLB HD Quảng Ninh, CLB HD Hải Phòng, CLB HD Vĩnh Phúc, HD Ninh Bình, HD Thái Bình, HD Nam Định, HD Bắc Ninh, HD Tuyên Quang, tuy không có mặt được trong buổi sinh nhật, nhưng đã theo dõi từ khâu chuẩn bị đến khâu tổ chức và gửi rất nhiều tình cảm, lời chúc đến HD Thái Nguyên.

HD Thái Nguyên còn non trẻ, chưa có kinh nghiệm trong khâu tổ chức, rất mong Ban Điều hành HD Việt Nam và các CLB HD tiền bối sẽ góp ý, chia sẻ kinh nghiệm để HD Thái Nguyên ngày càng mạnh hơn, chung sức với HDvietnam phát triển phong trào HD trên toàn quốc.

Tất cả các thông tin xoay quanh chương trình sinh nhật sẽ được HD Thái Nguyên tường thuật tại đây, rất mong anh chị em sẽ bớt chút thời gian theo dõi.

Trân trọng cảm ơn.

binhhc

Moderator
Các phóng viên tác nghiệp hôm nay post ành lên đây nhé. Link sẽ được update ra trang 1.

buithaihai

Active Member

Say chưa @ Mà type xoắn hết vào thế kia :)))

Chúc các bác có nhiều tăng hoành tráng :D

Cảm ơn các bác, nhưng do tửu lượng kém nên khả năng hôm nay up ảnh tưởng thuật chương tình HD Thái Nguyên 1 tuổi là của anh em là rất thấp. Về lý thuyết hôm nay hết có hơn 40 lít thì mai anh em Thái Nguyên sẽ tỉnh và up bài.

Một lần nữa xin cảm ơn các bác.

P/s: Vì các bác không đi nên thừa mất gần 10 lít.

Sao ko làm một chủ đề riêng đi anh... Để thế này hơi bị...!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên