HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

tmh

Member
Cuối năm không riêng chú mà các ông khác cũng thấy bận bịu với "thu hoạch", lấy đâu thời gian mà uống.
Hôm nào lên TP alo anh em giao lưu 1 bữa là tới bến ngay mà. :-bd

PS: Mới phát hiện ra chú tmh ngoài việc là Uploader còn là Dịch giả chuyên nấu súp nữa. ^:)^
Hôm nào rỗi "nấu" cho bác "nồi súp" cho trẻ con nó "ăn" nhé.
Rất ủng hộ tmh, hy vọng ngày gần đây đổi được màu nick (sánh vai với giomua)
Lên TN thì lên thường xuyên nhưng mà không có đk ngồi nhậu bác ơi thế mới chán hix.Mấy vụ upload với sub rảnh up và dịch chơi thui mà. :D

ga_ruou

Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

hết năm đến nơi mà em chưa thấy lich tất niên nhỉ????

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

hết năm đến nơi mà em chưa thấy lich tất niên nhỉ????
Để cho mọi người chạy kế hoạch hết tháng củ mật này đã.

Có thể đến trung tuần tháng 1/2013 sẽ tổ chức buổi Mini Offline mừng năm mới dương lịch và chuẩn bị chào đón tết Nguyên đán.
Anh em nào vào topic này thì cho biết ý kiến luôn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Để cho mọi người chạy kế hoạch hết tháng củ mật này đã.

Có thể đến trung tuần tháng 1/2013 sẽ tổ chức buổi Mini Offline mừng năm mới dương lịch và chuẩn bị chào đón tết Nguyên đán.
Anh em nào vào topic này thì cho biết ý kiến luôn nhé.
bác chốt lịch đi để anh em còn sắp xếp thời gian,làm vụ to to cho nó đã :D

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

hớ hớ,không có có khi bác Bính lo nhất nhỉ =))
Lo gì . Tớ đã có cái thẻ ATM đủ sài.........1 bữa với ......vài xuất........... cơm văn phòng. :))

Đề nghị anh chị em HDTN vào cho ý kiến nhé:
Dự kiến buổi Off Tất Niên sẽ tổ chức vào ngày Chủ nhật 13/01/2013 (tức ngày mùng 2 tháng Chạp năm Nhâm Thìn)

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Lo gì . Tớ đã có cái thẻ ATM đủ sài.........1 bữa với ......vài xuất........... cơm văn phòng. :))

Đề nghị anh chị em HDTN vào cho ý kiến nhé:
Dự kiến buổi Off Tất Niên sẽ tổ chức vào ngày Chủ nhật 13/01/2013 (tức ngày mùng 2 tháng Chạp năm Nhâm Thìn)

bạc Bính chọn ngày chuẩn thế,đúng hôm đó em ở Tuyên Quang về:D

Hoathan87

E chuẩn bị về TN làm vc rùi nhóe.hoho.Thế là tất niên rùi op chào mừng lun.hjhj.Chúc mọi người GIáng sinh zui vẻ và hp!^^

dangpctn

lâu đến ngày 13 thế ~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X([-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

binhluan

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Giấy mời các anh,chị,em clb HD THÁI NGUYÊN mình

Vào ngày 13/01/2013 (tức ngày mùng 2/12 âm lịch) Bố Mẹ em xây dựng gia đình cho em:
kính mời bác Bính (chủ tịch),bác Hải (phó chủ tịch) cùng các anh,chị em trong clb HD THÁI NGUYÊN mình vào lúc 10H ngày 13/01/2013 TỚI gia đình em tại (xóm trung,xã yên đổ,huyện phú lương,tỉnh Thái Nguyên).Dự bữa cơm thân mật chung vui cùng em và gia đình.

Ảnh đường đi:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên