HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

https://lh4.googleusercontent.com/-zRuNymC_-rc/T0DjcxCx26I/AAAAAAAAAPc/PFT48RtnwHI/s474/DSC_0896.JPG

Hóa ra "Rừng tặc" kiêm cả nghề buôn Cà rốt à. :))

ga_ruou

Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

em cũng khoái món ảnh ọt nên ha chộp giật.
sang năm mới cố gắng kiếm lấy cái máy ảnh chuyên nghiệp thỉnh thoảng chụp ái đẹp :D
[/url][/IMG]

Bác Bính hôm qua xuống bác Bắc có say xỉn không vậy... Từ tết đến giờ em hư nhiều quá lên hôm qua không giám đi...:)):)) phải ngoan 1 hôm không gấu nó lại xé xác mình ra mất....:((

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

forum,mình không thấy có phần up ảnh trực tiếp bác nhỉ?
Trước kia thì thấy có cho up ảnh trực tiếp từ PC nhưng lâu rồi không thấy nữa, mình phải up vào Album của mình ở mục Gallery của Forum sau đó copy link ảnh ở ô BB Code và Paste vào bài viết. (nhưng cũng hơi lằng nhằng, tớ quen up lên upanh.com rồi thấy cũng đơn giản)

Bác Bính hôm qua xuống bác Bắc có say xỉn không vậy... Từ tết đến giờ em hư nhiều quá lên hôm qua không giám đi...:)):)) phải ngoan 1 hôm không gấu nó lại xé xác mình ra mất....:((
Thấy cũng lạ là từ cuối năm ngoái đến giờ uống rượu nhiều mà chả có trận nào say. :((

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Trước kia thì thấy có cho up ảnh trực tiếp từ PC nhưng lâu rồi không thấy nữa, mình phải up vào Album của mình ở mục Gallery của Forum sau đó copy link ảnh ở ô BB Code và Paste vào bài viết. (nhưng cũng hơi lằng nhằng, tớ quen up lên upanh.com rồi thấy cũng đơn giản)

Thấy cũng lạ là từ cuối năm ngoái đến giờ uống rượu nhiều mà chả có trận nào say. :((

học theo bác em cũng up lên upanh rồi copy link sang,nhưng nếu có thêm phần up trực tiếp thì còn nhanh nữa :D

ga_ruou

còn mấy cái ảnh bác up lên flich em không giúp được vì nó xảy ra lỗi

duongha1

Member

cảm ơn mọi người. mình đúng là đen thật.

Bên trên