HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Đây là diễn đàn hdvietnam, lời ăn tiếng nói cũng nên HD.
Tiếng địa phương thì sài ở địa phương.
ở cấp quốc gia sài tiếng Thủ đô là chuẩn khỏi chỉnh. \m/
Dân HD ít nhất cũng phải nét được như Sony bác nhỉ :D
Rân HD nói phải chuẩn như 4K, Type phải nét như Sony @ Mới chuẩn
Tiếng địa phương thì sao hử bác, ví dụ như: tiểng Nghể Ãn, tiểng Hả Tịnh, tiệng Huể, tiếng Sài Goòng, tiếng Bớn Tre, tiếng Trà Zinh/Zính Long... ;))
Cháu đây hẵng còn "Bé" lắm mấy Anh trên ơi :)))) =)))
Nhớn nhanh cho Bác nhờ =)))

binhhc

Moderator

Cảm ơn chủ thớt nhé, tuyệt
Tuyệt thì tham gia chém với anh em cho vui.

Lại phải nhắc lại câu này: Bạn là mem mới nên hãy cẩn thận trong việc post những bài đầu tiên này, lỡ tay bàn phím 1 chút là dính "hậu quả" ngay đấy. :p

ilVietnam

Well-Known Member

Trên TN chỗ tớ còn có câu này: Dân HD uống rượu cũng phải HD (fullHD) :))

Có phải ý bác là uống rượu xong thì phải full hết chất hát và full hết chất của mình ah =))

Uống xong mà Full thì phí rượu lắm hai cụ ạ :|:|:|:|

Gặp rượu nếp 29 thì ko phí đâu bác ạ :))

pioneer700

Đề nghị anh em khi post bài hãy gõ chữ đúng chính tả của tiếng Việt, hạn chế dùng từ lóng.
Mình sẽ del bài nếu mọi người chưa ủng hộ và thực hiện.
Trân trọng.

Xin thưa với bác Mod là em luôn chấp hành, nhưng ở box này thấy quận chúa nương nương suốt ngày comment bằng thứ ngôn ngữ rất khó xơi, do đó em thử 1 phát cho quận chúa biết thôi, thế mà Mod cảnh báo ngay, trong khi thấy quận chúa suốt ngày comment thế mà ko bị nhắc nhở gì!:D Hơn nữa đây là box chém gió nên thử phát cho biết thôi chứ không có ý định kéo dài lâu (vì để một thời gian khả năng là em cũng không dịch nổi văn của em nữa:D)!

binhhc

Moderator

Xin thưa với bác Mod là em luôn chấp hành, nhưng ở box này thấy quận chúa nương nương suốt ngày comment bằng thứ ngôn ngữ rất khó xơi, do đó em thử 1 phát cho quận chúa biết thôi, thế mà Mod cảnh báo ngay, trong khi thấy quận chúa suốt ngày comment thế mà ko bị nhắc nhở gì!:D Hơn nữa đây là box chém gió nên thử phát cho biết thôi chứ không có ý định kéo dài lâu (vì để một thời gian khả năng là em cũng không dịch nổi văn của em nữa:D)!
Tớ đã "chỉnh đốn" riêng cô Quận chúa nương nương rồi.
Tớ chỉ lo cứ quen gõ chữ kiểu đó rồi đến khi vào việc công cũng quen tay thì chết. :p

Nơi đây là chém gió mà: Vui là chính - không tính chuyện thị phi

binhhc

Moderator

Uống xong mà Full thì phí rượu lắm hai cụ ạ :|:|:|:|
Có phải ý bác là uống rượu xong thì phải full hết chất hát và full hết chất của mình ah =))
Gặp rượu nếp 29 thì ko phí đâu bác ạ :))
Các ông toàn bẻ lái sang hướng khác thôi.
Full HD là đây nè:

VThanhgtvt

Well-Known Member

Đã bị cụ chánh cho 1 thẻ hay sao thế b?

invisible9x

Táo Tàu

Thay đổi địa điểm mà không biết gì. Hic :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên