HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

binhhc

Moderator
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Bão xong thế là mất tín hiệu mạng cả ở nhà lẫn cty mãi hôm nay mới nhà mạng mới khắc phục được sự cố. Giờ mới lọ mọ vào đây vì sợ các bác lại tưởng em toi trong cơn bão HaiYan rồi ;))

Chính xác là đang định đăng tin tìm, nhưng nghĩ là phải đăng trên mạng của TQ thì mới có hiệu quả, dưng lại chả biết tí chữ tầu nào nên thôi :))

invisible9x

Táo Tàu

Có mỗi bác chánh tổng là vẫn rất sung sức sau cơn bão :))

ilVietnam

Well-Known Member

Thái nguyên không có bão thì hơi tiếc cho các bác, hôm bão to như thế, em vác dao ra ngoài trời chém mãi mà chả hết gió. :))

Chém là 1 hành động theo vật lý học là làm thay đổi không khí tĩnh thành các luồng không khí động (tức tạo thành các luồng gió) mà bác lại biểu chém mãi ko lặng gió là sao B-)

:)) Chả nhẽ bác chém chết sinh vật nào đấy chăng =))

binhhc

Moderator

Ý lão CP chắc là bão thì gió hướng Nam lên, hắn vung kiếm từ hướng Bắc xuống - ngược lại.
Kết quả: thua. Vì gió bão khỏe hơn gió kiếm. :))

invisible9x

Táo Tàu

Dắt Bồ đi ăn sáng còn đi học đi cháu, kẻo muộn bây giờ :))) =)))

P/S: Sắp ngày 20 roài, cháu bố trí chú đi gặp cô giáo cháu nhé, chú mang theo hoa và phong bì đến cho cô ;)))

nhớ giới thiệu đây là phụ huynh of em nhé.

Cháu rất ngoan nên cô giáo không muốn gặp phụ huynh đâu, chú có quà gì cứ gửi qua cháu nhá =))

quanchua

Well-Known Member

nghe xẩm đê các cụ ới

[video=youtube;5kPpeY5jjNs]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=5kPpeY5jjNs[/video]

hieuhoa823

a bính cho e biết chút đánh giá về con điện thoại sony của a nhé! e có thằng e nó có ý định mua.khuyên can mà nó chẳng nghe! a dùng rồi cho e xin ít ca thán của anh!

binhhc

Moderator

a bính cho e biết chút đánh giá về con điện thoại sony của a nhé! e có thằng e nó có ý định mua.khuyên can mà nó chẳng nghe! a dùng rồi cho e xin ít ca thán của anh!

Pin kém. Có thể do của mình bản docomo chưa root. Nếu mua bản cty chắc ok hơn.
Các vấn đề khác: BT
chụp ảnh khá.

Bên trên