HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

quanchua

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Lão Thành Nguyễn Thị nhà ta đó bác =))

Lúc đầu mới biết cũng hơi sốc, ai biểu Miu đi đâu cũng máu chém cơ :))

chém người thì được h bị người chém có 1 nhát mà gục luôn à bác máu nhưng không thiện chiến & lỳ đòn rầu :))

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Lịch trình sau khi chia tay Hà Nội: Giao lưu Bắc Giang - Về Thái Nguyên - Ăn đêm - Vào nhà vợ uống tiếp - rửa bát - về nhà - tắm - gập quần áo - dọn phòng - chém gió. Lịch dày quá.

nhoctnvn

Member

Em hỏi khí không phải bác Bính và anh chi em trong hội là : Hôm qua mình uống cái gì mà say thế nhỉ? Mọi khi về đến cửa là khoanh tay chào vợ, chào con. Hôm qua vể chúng nó ko thấy mình chào như mọi khi nên chúng nó ra tận cửa chào mình. Mà mình thì cứ....lên nóc nhà là lên nóc nhà :)) :)) :))

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Lịch trình sau khi chia tay Hà Nội: Giao lưu Bắc Giang - Về Thái Nguyên - Ăn đêm - Vào nhà vợ uống tiếp - rửa bát - về nhà - tắm - gập quần áo - dọn phòng - chém gió. Lịch dày quá.
Lịch dày quá thật.
tớ lại quá thưa: sau khi từ Hiệp Hòa về đến nhà ngủ thẳng cẳng đến 6h hôm nay dậy đi làm. =))

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Giao lưu với các bác vài tén mà phê quá... Không hổ danh các bác HD TN! :">

Nói thật là hôm qua thành viên dưới đấy đuối quá, HD Thái Nguyên đi giao lưu 1 vòng mà chẳng còn ai, tối về Hiệp Hoà phải chiến 1 trận nữa mới đủ độ.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Nói thật là hôm qua thành viên dưới đấy đuối quá, HD Thái Nguyên đi giao lưu 1 vòng mà chẳng còn ai, tối về Hiệp Hoà phải chiến 1 trận nữa mới đủ độ.

May em còn kịp biết thế nào là bác buithaihai... :))

nhoctnvn

Member

Quã này là chụp lúc nào cường nhỉ? haha tự kỷ =))

Đính kèm

9.4 KB · Xem: 21

nhoctnvn

Member

Đây rồi. Thêm hàng nữa cho nó có đôi :D

Đính kèm

16.2 KB · Xem: 33
Bên trên