HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chú ở ngay gần đấy, chịu khó hô hào anh em trên này nhé.

Tính xuống Hà Nội à phó Thái

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chú tunghuonghhbg đang có chương trình mời anh em mình xuống giao lưu đấy, vụ này nhoctnvn chủ động bố trí nhé. Tớ thì lúc nào cũng Ok.
Họ có mời lịch là hôm nào ko hay là lịch thì do mình sắp xếp hả anh? :D.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Họ có mời lịch là hôm nào ko hay là lịch thì do mình sắp xếp hả anh? :D.
Họ có nhời ở Topic sinh nhật như sau:
Bác Bính ơi chủ nhật này đi , nhân cơ hội này để em tiêm cho AE HIỆP HÒA một mũi nữa cho PHÊ hẳn bắc ạ........
Nhưng có khi để tuần sau (30/6) đi Off ở Hà nội thì đằng nào cũng đi đường đó rồi kết hợp giao lưu luôn.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Nhưng có khi để tuần sau (30/6) đi Off ở Hà nội thì đằng nào cũng đi đường đó rồi kết hợp giao lưu luôn.

Ý kiến anh Bính hợp lý đấy, kết hợp luôn, vì mình đi đường đấy mà. Chỉ sợ họ không đủ sức thôi.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Bác nhiều tuổi hơn nhưng xem ra em chạy theo bác còn mệt đây ;))

rvptda

binhhc

Moderator

Bác nhiều tuổi hơn nhưng xem ra em chạy theo bác còn mệt đây ;))
Đừng có khen, bác lại sập cái lưng xuống bây giờ. :p

PHÙ..... PHÙ............ !

Toàn bộ ảnh buổi lễ sinh nhật đến giờ phút này đã được biên tập và post xong tại đây.

PS: Chưa bao giờ mình được làm cái việc biên tập và post ảnh với số lượng lớn khủng khiếp như vậy. Khá vất vả nhưng rất vui.

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Ý kiến anh Bính hợp lý đấy, kết hợp luôn, vì mình đi đường đấy mà. Chỉ sợ họ không đủ sức thôi.

Nhung vấn đề là Mr Tùng muốn anh em trên này xuống giao lưu với Hiệp Hòa trước hôm đi HN cơ, để kích thích phong trào mà ( Bác Bính ơi chủ nhật này đi , nhân cơ hội này để em tiêm cho AE HIỆP HÒA một mũi nữa cho PHÊ hẳn) :> thế mới khó chứ :>

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Nhung vấn đề là Mr Tùng muốn anh em trên này xuống giao lưu với Hiệp Hòa trước hôm đi HN cơ, để kích thích phong trào mà ( Bác Bính ơi chủ nhật này đi , nhân cơ hội này để em tiêm cho AE HIỆP HÒA một mũi nữa cho PHÊ hẳn) :> thế mới khó chứ :>
Chủ nhật này nếu có đi được thì khó tập hợp được đội hình. Ít quá thì không vui.
Chú cứ chủ động nhé, kiểu gì bác cũng ok.

Bên trên