HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Hồi nãy chạy ra nguyễn kim xem. Thấy ss vẫn kg thích thích con soly 65" 4k có 70 chai híc quá đã. Trời trời vn ham to. Chắc láy co. Soly 60" quá. Sao kh ai tư vấn dm 4d chủ động hay bị đọng hít zậy nè. Giờ sao đây ta em mới quất 6 lon mà tê càng rùi máu đang lên tới não. Ráng quyết trong dịp lễ này cho vợ về nơi sx để xong rùi. Nk no kg có mở 3d để xem cái nào ok. Có 40 chai mà lăm tăn quớ.

Xem 3D thụ động vẫn tốt hơn nhé!

Quan trọng nhất, do kính 3D chủ động liên tục đóng/mở 2 bên mắt kính, một số người dùng sẽ bị hoa mắt, chóng mặt khi xem loại TV này. Do đó, nhìn chung TV 3D thụ động đem lại trải nghiệm dễ chịu hơn TV 3D chủ động.

Tất cả những điều cần biết về TV 3D (Phần II) - VnReview - Tư vấn Đồ gia dụng

thinhkappa

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi chiều cuối tuần.

rita

Well-Known Member

Kkkk. Con 60" soly đã đồng ý giá 28 tr. Em đang chờ giao xuống. Bữa nào mời Các Bác ghé trải nghiệm nha. Híc hà quá nhanh và quá nguy hiểm.

dangtu

Active Member

Nữa nè anh em ơi,sáng giờ tê quá rồi giờ chắc đuối quá.

dangtu

Active Member

Nó nè

---------- Post added 30-08-2014 at 16:36 ----------

Thôi đế n giờ rồi nhậu thôi

truonghd

Well-Known Member

Kkkk. Con 60" soly đã đồng ý giá 28 tr. Em đang chờ giao xuống. Bữa nào mời Các Bác ghé trải nghiệm nha. Híc hà quá nhanh và quá nguy hiểm.

Ù, k thử test luôn hả , máu quá rồi. Đc cái to nè

rita

Well-Known Member

Ù, k thử test luôn hả , máu quá rồi. Đc cái to nè
Tới q7 test chi bằng đến nhà mình thử luôn. Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai mà. Việt nam ham to mừ. Đang chờ kg kịp giờ thì ta đi nhậu coi như kg có duyên thui.

truonghd

Well-Known Member

Tới q7 test chi bằng đến nhà mình thử luôn. Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai mà. Việt nam ham to mừ. Đang chờ kg kịp giờ thì ta đi nhậu coi như kg có duyên thui.

Cứ từ từ hưởng thụ cái bự nhé :-bd

rita

Well-Known Member

Híc. Nó kg chịu giao mà 7h em lại có cái độ nhậu rùi. Chắc tại mình kg có duyên với em nó rồi. Thôi ta đành lấy cái 65" 4k thôi. Kkkk.

truonghd

Well-Known Member

Híc. Nó kg chịu giao mà 7h em lại có cái độ nhậu rùi. Chắc tại mình kg có duyên với em nó rồi. Thôi ta đành lấy cái 65" 4k thôi. Kkkk.

Thời buổi bán hàng mà còn chảnh
Chắc tại e trả giá quá nên nó hỏng bán nữa

longdnl

Well-Known Member

Lấy lẹ đi cưng, anh cũng nôn nóng quá nà.

Mà nôn.............................. rữa đóa. Kakakakkakakakk :)):)):))

thinhkappa

Well-Known Member

Câu này chuẩn nà.:))

Bên trên