HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Ngon thì bữa nào mần tiếp hén. \m/

Ha ha ha ha sao lại gọi là ngon mà là quá ngon chứ lị kakakaka :)) ;)) =))

---------- Post added 16-07-2014 at 11:40 ----------

Đã cài đặt lại router gồi nên vào mạng được gồi. \m/ hehehehe

Ôi tốt quá, chúc mừng A.Lị nha, thế là chém sẽ lợi hại hơn xưa. :) ;)

NKP

Active Member

Sợi dây cáp quang nối vào server của dune hình như bị dàn khoan rút về quẹt trúng đứt mất rồi hay sao mà tốc độ down kỳ quá.

AT download được chưa vậy?

tonytruong

Super Moderators

File Firmware thì chỉ có 99,12 MB mà server nó kéo chậm như thế này, cho thấy sự nguy hiểm của ai đó up bằng online may mắn thì qua được, không là dễ bị gãy giữa chứng là lỗi cái máy luôn, lý do sao mà down về coppy vào USB up là an toàn nhất, vì cái này nó mà rớt là không cho resum nên mình dễ kiềm soát down lại, còn up online là tèo luôn. :)) ;))

P/s Trong khi đó down phim vẫn được 4-5MB/s

tonytruong

Super Moderators

Sợi dây cáp quang nối vào server của dune hình như bị dàn khoan rút về quẹt trúng đứt mất rồi hay sao mà tốc độ down kỳ quá.

AT download được chưa vậy?

Sao em lại dám down up bằng online hả.? nguy hiểm quá với ba cái mạng chập chờn thế này, em nên down về rồi coppy vô USB rồi hãy up nhé, anh down mới được có 68% à. :)

NKP

Active Member

Sao em lại dám down up bằng online hả.? nguy hiểm quá với ba cái mạng chập chờn thế này, em nên down về rồi coppy vô USB rồi hãy up nhé, anh down mới được có 68% à. :)

Em down bang IDM về laptop đó chứ đâu phải online = dune đâu A. Giờ em mới được 1.53%, anh được 68% là quá nhanh rồi.

longdnl

Well-Known Member

Đúng là có ảnh hưởng dzụ cáp quang biển bị đứt! Ngày thường downd thì được 1.5mB hôm nay thì chập chờn lúc 900 lúc 1.2mB. \m/

tonytruong

Super Moderators

Tên chính thức của em nó là Trạch Huế, tại em nói theo kiểu miền Tây nên anh nghe nhầm. \m/ hehehehhe

Vậy hả Long, thế mà trong báo nó để thế, hôm qua anh viết đúng làm hồi nãy phải sửa lại giờ lại nghe em xác nhận lại là vậy, lần đầu tiên mới biết con cá này em làm ăn ngon quá, Thanks :)

thinhkappa

Well-Known Member

Mách bạn những loại thịt giúp quý ông "sung mãn"

Thịt dê được ví như nhân sâm giúp quý ông sung mãn​

Thịt cá chạch

Cá chạch giàu hàm lượng protein, canxi, photpho, sắt, vitamin, niacin… những chất này có tác dụng giúp phái mạnh bổ khí huyết , bổ thận sinh tinh. Đàn ông thường xuyên ăn cá chạch có thể tăng cường thể lực, nâng cao chức năng tình dục .
2 món này hôm qua mới ăn .:D:D:D

thinhkappa

Well-Known Member

Anh vừa check xong, chính xác như em nói, anh đang download về chép vô USB là up ngay thôi, anh e lưu ý nên down về coppy vô USB rồi hãy up an toàn cao hơn nhé, Thanks em thông tin nhé Phương, Have fun :)

Link anh em chọn cho đúng đời máy của mình rồi kéo về nhé: Dune Firmware Zone

Bản của Dune Duo đây: Version "140610_0131_b8" (the latest stable version) http://dune-hd.com/firmware/hdduo/

Bản của Dune Max của Phương đây: Version "140610_0131_b8" (the latest stable version) http://dune-hd.com/firmware/hdmax/

Kéo về up cho con Dune 303D thui .hehe...
Thanks a PH a TR nhiều...

Bên trên