HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

quyslee

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Chào cả nhà buổi sáng cuối tuần vui vẻ cùng gia đình, bè bạn :)

longdnl

Well-Known Member

Chào buổi sáng! Chúc cả nhà HDSG có 1 ngày cuối tuần thật nhiều sức khỏe và niềm vui.

genzo1984

Well-Known Member

CHÀO BUỔI SÁNG CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ CUỐI TUẦN VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC$-)

rita

Well-Known Member

Chào buổi sáng cuối tuần AE HDSG.

dangtu

Active Member

Các anh em bien hòa quận 9 sài gòn xem sắp xếp chiều nay làm cái mini show lấy lại ngọn lửa trà xanh và khí thế . Hihiji

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà cuối tuần vui vẻ. :) ;)

Tập Dance đi rồi quẩy nhé Bull con trai cưng kakaka

[video=youtube;Rmj-b50h9x0]https://www.youtube.com/watch?v=Rmj-b50h9x0[/video]

dangtu

Active Member

Trong hội mình có anh em nào sài tivi qua đường truyền internet chưa. Cho em chút kinh nghiệm nên mua đầu nào để xem tivi. Thank cả nhà

tonytruong

Super Moderators

Trong hội mình có anh em nào sài tivi qua đường truyền internet chưa. Cho em chút kinh nghiệm nên mua đầu nào để xem tivi. Thank cả nhà

Không hiểu ý em hỏi lắm,trong câu hỏi thì nói là ''Tivi qua đường truyền internet '' nhưng câu kết là mua đầu nào.? vậy ý chính xác của em là nên mua chọn loại đầu HD nào, hay Tivi đúng nhu cầu của em đây.? :) ;)

P/s Nếu là em thích mua đầu HD để có thể xem online được thì em nên tham khảo qua chọn mua em này,mấy hôm nay anh đang vọc em này thấy rất ok vá giá rẻ vừa túi người tiêu dùng nè,nếu có thể em nên mua con Himedia Q5IV - Q8 hoặc Q:10 có cấu hình mạnh.

Link xem tham khảo: http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/941312-tren-tay-himedia-q5iv-thuoc-do.html#post7797140

Chỉnh sửa lần cuối:

dangtu

Active Member

Không hiểu ý em hỏi lắm,trong câu hỏi thì nói là ''Tivi qua đường truyền internet '' nhưng câu kết là mua đầu nào.? vậy ý chính xác của em là nên mua chọn loại đầu HD nào, hay Tivi đúng nhu cầu của em đây.? :) ;)

À mua dầu nào xem tivi duoc luôn mà bằng internet đó a Trường

Bên trên