HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

longdnl

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Tranh cãi về bóng đen bí ẩn trong clip sập cầu treo ở Lai Châu

Trong một đoạn clip ghi lại cảnh sập cầu treo ở Lai Châu, dân mạng đã phát hiện một bóng đen vụt qua trước khi cầu sập.

Ngày 24.2 vừa qua, trong lúc hàng chục người dân ở xã Sơn Bình, huyện Tam Đường (Lai Châu) đang đi bộ đưa tang vượt qua một cây cầu treo thì dây cáp đứt, cầu sập khiến 8 người chết và hàng chục người khác bị thương nặng. Nhiều đoạn clip ghi lại cảnh tang thương này xuất hiện trên các trang mạng xã hội khiến dân mạng bàng hoàng.

Trong số các clip đã đăng tải về vụ việc tang thương này, có một đoạn clip đang là chủ đề bàn tán sôi nổi trong cộng đồng mạng.

Cụ thể, trong clip, vào giây thứ 0:05, khi đoàn người vừa bước lên cầu, một bóng đen trông giống hình dạng người đã vụt qua phía dưới chân cầu. Hình ảnh khá mờ và bóng đen chạy vụt qua khá nhanh nhưng nhiều dân mạng đã phát hiện được. Những tin đồn về bóng đen bí ẩn này nhanh chóng gây ra một cuộc tranh cãi dữ dội trong cộng đồng mạng.

Một số dân mạng tin vào tâm linh, cho rằng bóng đen lướt qua này là một điềm báo trước thảm họa cầu sập.

Nickname Cáo Mèo còn tăng thêm tính huyền bí cho đoạn clip khi viết: “Cầu sập đúng ngay lúc đổi người cầm di ảnh”.

thanhnien

tonytruong

Super Moderators

Đúng là chuyện tâm linh khó nói và sẽ tranh cãi không có điểm dừng.? :-?8->

rita

Well-Known Member

Chào buổi tối AE HDSG.

thinhkappa

Well-Known Member

Anh down và coi rùi hả anh Trường? bản của ledung123 có sub Việt rồi hả anh (coment ở trên thấy anh coi có sub)?
E mới dow 2 bản .
Bản của bác ledung123 cũng tiếng Thái - Sub Thái luôn , ko có tiếng Việt .~X(~X(~X(

tonytruong

Super Moderators

E mới dow 2 bản .
Bản của bác ledung123 cũng tiếng Thái - Sub Thái luôn , ko có tiếng Việt .~X(~X(~X(

Anh vừa xem xong em à, có audio tiếng việt mà em, nhưng mình phải chỉnh nó qua chứ không mặc định là tiếng việt ngay nhé em. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Không có AE nào cái tin nhắn Viber này không ta, hôm nay hồi chiều mình nhận cú nhắn này đây. :)

explorer

Well-Known Member

Không có AE nào cái tin nhắn Viber này không ta, hôm nay hồi chiều mình nhận cú nhắn này đây. :)

Chất lượng gấp đôi là thế nào nhỉ Anh Trường ?

Chất lượng là định tính chứ đâu có định lượng được nhỉ ?

tonytruong

Super Moderators

Chất lượng gấp đôi là thế nào nhỉ Anh Trường ?

Chất lượng là định tính chứ đâu có định lượng được nhỉ ?

Đúng đó em vì muốn quảng cáo cho nó nghe oai và đánh vô lòng tham của mỗi người mà quên để ý về vấn đề này là dính thôi mà, anh thấy nhảm. :) ;))

tonytruong

Super Moderators

Hôm nay sao các bạn rảnh vô đây quảng cáo dữ vậy ta.? :-j 8->:eek:38-X

CN9H

Active Member

Có ai giống em không ta, bị đứt cái tay máu chảy chút xíu nhìn máu chảy là xây xẩm mặt mày. :D
Mà nhìn lại cái vết thương kiểu này coi bộ khó cầm máu và lành à nghen.

abchen

Member

Khi nào coi đây Dũng ơi ? NON STOP nha. Khủng bố trên máy bay là "khoái" rồi

Anh cũng xem Poster thấy có vẻ phim NON STOP hay đó em, ngay và luôn đi nếu mai hay CN thì anh đi với chứ thứ hai anh đi tỉnh nữa rồi. :)

Ngày 7/3 mới bắt đầu ra rạp anh Trường ơi. Mà mình tính xem phiên bản thường hay 4DX có hiệu ứng vậy anh? giá vé 4DX hơi "chát" đó nghe...

abchen

Member

Chào ngày mới cả nhà.
Xin phép đi ngủ ạ...

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi sáng cuối tuần vui vẻ. :)

Bên trên