HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Giống vụ Vaphim & Fshare thôi anh ơi, 1 khi chấp nhận share thì chấp nhận thế đấy :D

longdnl

Well-Known Member

Ngủ trưa nào cả nhà ui. :)

dangtu

Active Member

Anh cmt xong bên kia thì mới thấy tin của Đức xác nhận là chú Thành lấy rồi em ơi. :)

Xong, sắp có mấy con vịt xiêm bị lẻ bầy. :))

Ha ha ha hôm nay chắc nó cũng lớn rồi em ơi,không biết có hôi lông không nữa.? nhưng không sao có chú Long bếp trưởng là ok hết kakakaka :)) ;)) =))

kakakakakak phải cám ơn Thịnh nhiều. chắc xong vu này đỡ tốn tiền mua thóc cho gà vitt.kkaanaman

tonytruong

Super Moderators

Giống vụ Vaphim & Fshare thôi anh ơi, 1 khi chấp nhận share thì chấp nhận thế đấy :D

Kiện vi phạm bản quyền cho nó bóc lịch chơi a Trường ơi...:D

Thì đúng rồi em, biết vui vậy thôi chứ làm gì được nhau đâu, :) VN mình nên học văn hóa biết hai câu ''cám ơn'' ''xin lỗi'' e là khó :))

P/s Cái đau là giờ file link bị die mà muốn reup lại cho A/e thì không còn được nữa mới là quan trọng nè, con mấy tay kia lấy rồi đâu bao giờ reup lại chia sẻ cho A/e đâu, kiếm lát mắt ra không còn link nào sống mới buồn đây. :(

dangtu

Active Member

chào cả nhà e đi cày kiếm mỳ tôm

dangtu

Active Member

Hôm ali Thành ôm cái center của em về cũng âm thầm luôn anh Long, ae cho ý kiến sử ali này ntn đê>:)

Rùi tới bữa đóa cộng dồn phạt 1 bữa cho chừa cái tánh "tốt" đó luôn. :))=))

kanakmaakak đã lâu kg đươc cụng ly với a hội phó và hôi trưở g. vậy dành sức khỏe đi nhé để phạt e.hihihi

tonytruong

Super Moderators

Cafe lò mới đây anh em ơi. 60.Trần Phú :)

tonytruong

Super Moderators

A.Phú ơi up bưởi tiếp lên đi anh, tối qua em xem đến hết tập 50 rùi.Thanks anh trước nha. :) ;)

Bên trên