HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Anh đã cập nhật đến tập 50 rồi nha Trường;
Mới có thông tin bộ này sẽ có đến 101 tập lận à! Theo dõi mệt nghỉ lun!

Cám ơn anh đã cập nhật tiếp đến 50 em vừa kéo xong, :) ủa sao hôm nọ em nghe nói chỉ có 80 tập thôi mà Anh.? vậy chắc phần sau là phần nói về hậu trường quá à.? :) ;)

maison67

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi chiều tối thứ Ba 20/01!:)

ducphu

Well-Known Member

Trời! a Phú tự dìm hàng mình rồi kìa, em thấy a cập nhật tới tập 62 rồi mà:D(sub). Tới 101 tạp cơ hả anh? kiểu này lại nhiều ae mất ngủ, quên ăn rồi\m/. Ủng hộ bác Phú hết mình luôn, phim rất hay.
Cập nhật tới tập 50 (thuyết minh) chú Dương ơi; Vì Thỏ ngọc của chú Trường không thích xem phụ đề!
Thanks em đã ủng hộ nhé!
Cám ơn anh đã cập nhật tiếp đến 50 em vừa kéo xong, :) ủa sao hôm nọ em nghe nói chỉ có 80 tập thôi mà Anh.? vậy chắc phần sau là phần nói về hậu trường quá à.? :) ;)
Theo thông tin của ad từ trang anh kéo thì tới 101 tập lận, chưa biết có chính xác không?
Nhưng theo dõi phim tới tập 60 rồi, mà chưa thấy cốt truyện đi đến đâu thì chắc không phải 80 tập rồi!

Chỉnh sửa lần cuối:

vodichsanco

Active Member

sau hơn 1 tháng chờ đợi,vượt hơn nửa vòng trái đất,cuối cùng em nó cũng nhập tịch Việt Nam và về tay chủ mới.

thinhkappa

Well-Known Member

Hàng ngon quá , vậy là tiệc tất niên có cái để bắn tỉa rồi.:-bd

tonytruong

Super Moderators

Cập nhật tới tập 50 (thuyết minh) chú Dương ơi; Vì Thỏ ngọc của chú Trường không thích xem phụ đề!
Thanks em đã ủng hộ nhé!

Theo thông tin của ad từ trang anh kéo thì tới 101 tập lận, chưa biết có chính xác không?
Nhưng theo dõi phim tới tập 60 rồi, mà chưa thấy cốt truyện đi đến đâu thì chắc không phải 80 tập rồi!

Dạ vậy thì em theo tới cùng luôn,xem mấy tập sau này thấy trong Triều chính cũng đáng sợ thật,con của Vua thì muốn lật đổ Vua, còn Bố thì lại muốn giết con để lên ngôi khiếp thật, đời đúng là muôn màu muôn vẻ. :(

minhbaxi

Active Member

hôm nay ko thấy hội phó vào quán nhỉ ???

tonytruong

Super Moderators

Thôi chắc cả nhà ngủ hết rồi,mình cũng ngủ thôi, xem xong mấy tập VTT của A.Phú càng lúc càng ngay cấn nha. :) ;) Chúc cả nhà ngon giấc. :)

minhbaxi

Active Member

chào buổi sáng cả nhà HDSG

Bên trên