HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

longdnl

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Ừm nhỉ, cái khó là chỗ này đây, vậy thì em chơi quạt hút nhỏ cho từng cái cũng được vậy em, còn cây quạt trên tháo xuống đi, nhìn không có thẩm mỹ em ơi. :) ;)

Ngoài việc thẩm mỹ thì khi mình bậc quạt lên sẽ bị tạp âm. Quan trọng là dàn này mà bị nhiễu thì.... Uổng lém. \m/

longdnl

Well-Known Member

Cái này mà bật nước lên là có hiệu ứng ................ khói liền luôn ! Em kg gắn máy lạnh phòng được vì chỉ buổi tối em mới xem phim mà tối thì mát rượi à ( sân thượng mà ) với lại em hay mở nhạc rồi đi ra ngoài phòng làm việc này nọ vừa làm vừa nghe nhạc nếu đóng kín thì thôi rồi !

Gắn máy lạnh và chống tạp âm đê, cho chuẩn. Hehehehheh

Nhất là đừng làm phiền hàng xóm nhá. :))=))

longdnl

Well-Known Member

Trời.... ờ..............................@};-..
hahhaahhaa.... Đua kiểu này năm sau mới lại anh truonghd.... chắc em phải học thêm cách àh..... hay á... á.... nữa... :p

Thêm oh yeah! hay Come on baby nữa cho dzui nhà dzui cửa hén. \m/ hehehehhe

longdnl

Well-Known Member

Theo cái phong cách nâng ly cùng anh hôm qua.. thì em đang cho thìa muối vào sông hồ đấy anh.... Nhưng ko phải lúc nào cũng có thể như vậy được... trong không gian khác.. tậm trạng lại khác... :-S

Vậy thì mai mốt nhớ mang hết "muối" ra đảo Bình Ba luôn hé. \m/ hehehheh

longdnl

Well-Known Member

............................................. Em ko biết nói sao..... nhưng tử hình thì chắc là ko đâu....

Nhưng.... Áo em sy? \m/

Cho làm hiệu trưởng trường "Bảo mẫu" hén. Chắc đất nước này không còn tương lai luôn. :)):)):))

longdnl

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi chiều! Em dzìa dây. :)

khanhvy3-20133101123113-Ch%C3%BAt%20N%E1%BA%AFng%20Chi%E1%BB%81u%20Tr%C3%AAn%20S%C3%B4ng%20%20S%C3%A0i%20G%C3%B2n%20.jpg

thinhkappa

Well-Known Member

Chào cả nhà đêm khuya , quán tối vắng quá, ngủ sớm thôi...

Bên trên