HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

dangtu

Active Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Từ giờ đến 4:30 lúc nào cũng OK Dương ơi. Nhớ chép 5 tập Shaun cho anh nhe. Thanks e

vậy 4h30 mang qua rồi ra năm ri mần luôn cho mát ,phải kg a Quý. à bác Dương đưa cho a Quý gói thần dược cho mình với.thanks trươc

longdnl

Well-Known Member

vậy 4h30 mang qua rồi ra năm ri mần luôn cho mát ,phải kg a Quý. à bác Dương đưa cho a Quý gói thần dược cho mình với.thanks trươc

Thui a lị khỏi dùng, không ăn thua đâu. Vì con virut đã chui vào máu gồi. :mad:)

thinhkappa

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi chiều.

longdnl

Well-Known Member

Anh chỉ chú một chiêu nhe, lấy thau nước bỏ trên ngăn đá, đợi nó đông xong bỏ xuống ngăn mát, bảo đảm mát lạnh hehehehe .....=))

Nhiều núc lói anh Quý éc nắm mà hông ai tin. kakakakkaka :))=))

thinhkappa

Well-Known Member

Anh Quý, chiều có ở cty kg em mang ổ HDD cho a? mấy giờ thì tiện?

Từ giờ đến 4:30 lúc nào cũng OK Dương ơi. Nhớ chép 5 tập Shaun cho anh nhe. Thanks e

Ra Lẩu bò Năm Cảnh hay Dê Nam Ri là gần nhất .;))

dangtu

Active Member

Anh chỉ chú một chiêu nhe, lấy thau nước bỏ trên ngăn đá, đợi nó đông xong bỏ xuống ngăn mát, bảo đảm mát lạnh hehehehe .....=))

em cũng làm cách đó mấy ngày nay mà mệt quá nên thôi.kakakakakkakaka

dangtu

Active Member

Kaka anh còn tính tư vấn chú Thành mua cái tủ lạnh mới về gỡ làn lạnh gắn qua cái tủ kia ......:))

kakakakkk.e đang mua 2 con sò nóng và lạnh tối nay về thay cho nó nè.tay ngang nhưng được cái cần thì phang.kakakakka

quyslee

Well-Known Member

kakakakkk.e đang mua 2 con sò nóng và lạnh tối nay về thay cho nó nè.tay ngang nhưng được cái cần thì phang.kakakakka

Ra chợ nhớ lựa kỹ nhe chú, coi chừng mua nhầm sò huyết với sò lông ......lại phải lấy trà xanh rửa tủ nữa :))

Thôi đua về nhà thôi, hết giờ rồi ....

tonytruong

Super Moderators

Qua giờ máy nhà bị giống như hôm bữa, đăng nhập nick mình vào được DĐ mà hông vào được topic "“Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014". Bực ghê.

Vào cty thì lại vô được, bó tay. :-q

Sáng giờ lang bạc mọi nơi,giờ mới về đến nhà, em và anh cùng xài trình duyệt coccoc sao máy anh ko bị em ơi, em xóa gở đi quét rác xong cài lại xem sao Long ơi.! :)

tonytruong

Super Moderators

Chắc muốn họp lại hội sẵn giản tán luôn nên nó k cho hội phó vô nữa ấy mà :)]

Móa ơi có vụ này nữa hả ghê vậy.? hay là em sợ A/e ra bàn chém hết phần của em kakakaka :)) ;)) A/e chỉ uống nhiều thôi,còn mồi em yên tâm để em chém với ku Bình rít nhé kakakaka :)) ;)) =))

Bên trên