HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Sao kỳ vậy ta?? Anh kéo về 2 lần giải nén vẫn bị lỗi!!
Hay em thử up file Audio NRG không thôi, khỏi nén xem thử có được không!

Em kéo về giải nén tốt mà anh Phú! CD này nghe hay thật đó! Cám ơn bác Quý đưa link AE kéo nhé!:-bd

P/s: Sáng nay vào nhà thấy link này là kéo liền! Mới ngủ dậy, sức còn khỏe kéo..... tốt! Kakaka!:):))=)):D

E cũng kéo về và giải nén ok.

maison67

Well-Known Member

Chào cả nhà, em đi Dự T Việc này đây! Mong nó được ok, xong em sửa nhà lại, có chỗ off chui mới cho AE HDSG!:):))

longdnl

Well-Known Member

"Không sợ khó, không sợ khổ chỉ sợ khô; Không sợ mỏi, không sợ mệt chỉ sợ ..... mòn" kakkakaka =)) =))

Chỉ sợ ..... mòn, nhưng không mòn. Mà sợ ...........................mềm. kakakakka :)):)):))

longdnl

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng tốt lành!
Hai ae có đạp nhớ đừng có ... đạp lộn nhé! :))

Moá ui! em xem bằng ĐT chữ nhỏ xíu nên chữ "đạp lộn" đọc thành....................! Hú hồn. X_X

quyslee

Well-Known Member

Có 1 phi vụ đã được ký kết thành công sáng nay anh ui. Chuẩn bị đến điểm hẹn giao nhận hàng. \m/
À ra vậy, giao nguyên sàlan cát thì người ta ra Vườn Cò, Bình Quới, Bến đò Chùa Hội Sơn, Bến Gỗ, ....người ta giao hàng cho nó tiện :)) =))

longdnl

Well-Known Member

À ra vậy, giao nguyên sàlan cát thì người ta ra Vườn Cò, Bình Quới, Bến đò Chùa Hội Sơn, Bến Gỗ, ....người ta giao hàng cho nó tiện :)) =))

Mí chổ kia là kêu anh em tới luôn gồi. \m/

Nhưng hôm nay nhận chỉ có.....................................1 con gà luộc thui anh à. Nên hẹn tại 69 NTT đoá :))

longdnl

Well-Known Member

Chào cả nhà, em đi Dự T Việc này đây! Mong nó được ok, xong em sửa nhà lại, có chỗ off chui mới cho AE HDSG!:):))

A lị mà thành công thì nhớ chờ sang năm hãy sửa nhà nhá. Vì sang năm Dự án: "Xây dựng hệ thống thoát nước đường Đỗ Xuân Hợp" sẽ tiến hành đối diện đường nhà a lị đó. Nên xem cao độ đường như thế nào rùi làm luôn và có thể khỏi xin giấy phép XD. \m/

longdnl

Well-Known Member

Anh Quý hôm nay có vẻ công việc cũng thảnh thơi rồi nhỉ? \m/

tonytruong

Super Moderators

Các tracker nó buộc phải up screen bằng image.bam đó Trường ơi!
Nhưng nhớ khi up phải chọn Select Type là Family save nhé, còn không thì z..ui lắm đó!

Ồ vậy hả anh.? em đã chọn tính năng anh hướng dẫn rồi ạ.Thanks anh nha,ko làm đúng là nó cho ra đảo luôn hả anh hehehe :)) ;) =))

P/s Mấy hôm nay em up lên khoảng 10 phim hôm nay ratio em lên ào ào rồi anh :) ;) trong trang này phim XX 3D SBS nhiều quá kakakaka :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Em mới download lại, giải nén ra nghe bình thường anh Phú ơi, anh kéo lại lần nữa chắc OK, đĩa này Trịnh Lam hát quá hay anh :)

Hay anh thử link em reup này nhe : [Fshare] TNCD530 - Trinh Lam - The best duets.rar
Sorry anh hồi đó giờ chưa bao giờ biết up là gì...toàn ngữa không hà =))

Mạng nhà em nếu mà nói up thì tuyệt rồi, em có để ý tốc độ up là bao nhiêu MB/s không Qúy ơi.? :) ;)

longdnl

Well-Known Member

Ồ vậy hả anh.? em đã chọn tính năng anh hướng dẫn rồi ạ.Thanks anh nha,ko làm đúng là nó cho ra đảo luôn hả anh hehehe :)) ;) =))

P/s Mấy hôm nay em up lên khoảng 10 phim hôm nay ratio em lên ào ào rồi anh :) ;) trong trang này phim XX 3D SBS nhiều quá kakakaka :)) ;)) =))

Nghe câu này xong chắc MTS bỏ họp về canh anh lên hàng......................... kéo đầy HDD cho coi. Kakakkakkaka :))=))

quyslee

Well-Known Member
Bên trên