HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Ban đi bác,để có có ae tổ chúc bũa com thân mật khi mãn hạn tù

phuong210876

bác Vũ châu Lồng ởi phim bộ vượt ngục của bác xem phê thật tối qua em và gấu nhà em mải xem đến 2h đêm mới ngủ, sáng đi làm muộn phải đi xe máy do ô tô đón đi rồi. ặc ặc.

buihung

Administrator

Nếu có quyền thì tôi cũng phải ban hai ông này thôi. Tội danh là cố tình hack source của 4rum thành messenger.
Ơ hay, đây là khu vực tán gẫu mà, với lại việc này bác và Lý Long cũng có liên quan chứ đâu phải là chuyện riêng giữa em và Hiếp me.

quanghaiphong

Well-Known Member

bác Vũ châu Lồng ởi phim bộ vượt ngục của bác xem phê thật tối qua em và gấu nhà em mải xem đến 2h đêm mới ngủ, sáng đi làm muộn phải đi xe máy do ô tô đón đi rồi. ặc ặc.

tối nay anh ko phải qua em nũa nhé,em đâp[j ra rùi

please_helpme

Active Member

ối Vượt Ngục hả
cho Em Copy với
bản HD thì càng tốt
bao nhêu GiB vậy Bác
để E còn Del bớt DÂTA

vuchaulong

Active Member

ối Vượt Ngục hả
cho Em Copy với
bản HD thì càng tốt
bao nhêu GiB vậy Bác
để E còn Del bớt DÂTA

Cái bộ đó anh move sang Phượng Ớt rồi nhé! Ai cần copy thì qua. Chỉ có mấy tập thiếu phụ đề thôi. Đa số OK.

Ông Phượng kia lặn lâu quá bây giờ quay lại không có lời xin lỗi cái vụ Chém gió gì cả. Chắc phải PM cho Hùng mượn nick chém chơi xem nó ra làm sao. Hay là chú vào Torrent viết bài đi nhỉ?

super4man

Anh Long có bộ smallville không?bản DVDrip cũng được
bộ này 9 seasons không biết bao giờ mới finished đc đây

vuchaulong

Active Member

Cái này thì chưa có. Nhưng có thể down được. Ai có đường truyền khủng thì báo mình để mình kiếm link và acc RPS hoặc MU.

please_helpme

Active Member

please_helpme

Active Member

bây giờ các Bác là nhào hết vào Giao Lưu HD Miền Duyên Hải, bỏ bê thớt HDHP này mọc râu mọc dia ra roài...

satan85

Well-Known Member

cho e ké một tí nhé, chắc tuần tới có cơ hội gặp bác hieu gia lam rồi

Bên trên