HD Hà Nội - Bộ HD sinh viên hà nội Tập 1

dangquy197

Active Member
Ðề: HD Hà Nội - Bộ HD sinh viên hà nội Tập 1

E cố cho gần gãy hết cả xướng mới độ được bộ loa 5.1 cùi và cái Case thôi chứ chưa có nổi cái màn hình :( Nhìn của bác mà thèm thuồng quá

tloi88

sinh viên giờ có điều kiện quá
nhớ ngày trước em mới lấy vợ chỉ có độc con laptop và con loa Nam môn, 2 vợ chồng ngồi coi HD vậy mà giờ chưa bao giờ em có lại được cảm giác đó
đúng rất khó để tìm lại cảm xúc như thế. bây giờ thì nhạt như nước lã.

0973739131

Chúc mừng chủ thớt - tiếp tục tập 2 cho anh em HD đã mắt - năm mới chúc anh chị em trên diễn đàn dồi dào sức khỏe tiếp tục cày cuốc cống hiến cho diễn đàn

AK83

Bác thớt cho em hỏi mua 1 amply với tầm giá và tính năng như thế nào để gắn được 1 giàn 5.1 xem phim ổn? Em đang dùng 1 bộ dàn Pioneer 5.1 tích hợp cả đầu DTS nhưng vì đang thừa 2 loa Cali và chưa có amply cũng hơi phí. EM chỉ xem phim từ máy tính (xài VGA HD7770 Vampor X) hiện dàn 5.1 Pioneer thấy cũng ổn nhưng tết này nếu có tiền thì em muốn độ lại.

saridf

Member

Sinh viên có điều kiện quá :X

Bác thớt cho em hỏi mua 1 amply với tầm giá và tính năng như thế nào để gắn được 1 giàn 5.1 xem phim ổn? Em đang dùng 1 bộ dàn Pioneer 5.1 tích hợp cả đầu DTS nhưng vì đang thừa 2 loa Cali và chưa có amply cũng hơi phí. EM chỉ xem phim từ máy tính (xài VGA HD7770 Vampor X) hiện dàn 5.1 Pioneer thấy cũng ổn nhưng tết này nếu có tiền thì em muốn độ lại.
phòng bác rộng ko..trong tầm 25m2 , tầm giá 15 củ : pioneer AVR 922 ( nghe nhạc nhẹ nhàng ) onkyo 616 ( tiếng em thấy sáng xem phim nghe nhạc đề ok ) .nếu chuyên phim thì có yamaha....onkyo hà nội ko thấy có mấy.. mua thì chỉ có HCM gửi ra a nhé..giá tốt hơn so vs pi va ya...theo e a lấy onkyo hợp lý đấy ạ..Để tiết kiệm chi phí hơn nữa thì a mua dòng thấp h hỗ trợ chỉ trợ 5.1 thôi ko dc 7.1 .. :) chúc a kiếm dc AVR ưng ý

Hị. Sinh viên như bạn là quá oách rồi, nhiều người đi làm (như mình) còn đang mơ như bạn đấy

manhha3979

Cặp loa front treo cao vậy xem phim good k bác chủ, quả Sub đă quá! chúc mừng bác ...

Hị. Sinh viên như bạn là quá oách rồi, nhiều người đi làm (như mình) còn đang mơ như bạn đấy
sinh viên làm dc bao nhiêu thì chơi thôi a ah..sau có v vào là ứ dc chơi nữa..thế nên bây giờ phải tranh thủ =))

Cặp loa front treo cao vậy xem phim good k bác chủ, quả Sub đă quá! chúc mừng bác
treo cao nghe ko hay bằng ngang tai nhưng cũng ổn a ah..xem phim loa font ko quan trọng lắm !

theaminh81

Well-Known Member

hic, sao sinh viên các bác bi giờ giàu vãi thật, hồi sinh viên mình chỉ mua được cặp loa của Tàu, là thích lắm lun roài,

Sinh viên bây giờ sướng thật. Hix nhớ lại thời mình còn là SV mà tủi thân............8->

ÔI Sinh Viên. Đi làm gần chục năm mà vẫn nằm mơ về sinh viên như bác này. Thấy cái TV là lộn ngửa rồi chứ chưa dám nói đến các món khác. Cám ơn bác đã chia sẽ.

Bên trên