HCATV Truyền hình cáp Hà Nội - Khu vực riêng

nhocgary

Ðề: HCATV Truyền hình cáp Hà Nội - Khu vực riêng

Cách đây tầm 5 năm thì VTC là tuyệt đỉnh về nội dung, từ lúc bác Lê Đoàn Quân ko làm VTC nữa thì đi xuống

Đầu Pama bạn ah.Vào chức năng nâng cấp đầu thu rồi nhưng không được

Hic đầu đó có gì đâu mà nâng cấp? Hơn nữa đầu đó cũ rồi. Nếu bác muốn xem thêm gói K+ thì phải dùng đầu thu mới của nó, đầu pama ko hỗ trợ mở khóa đâu. Bác chỉ cần đóng 1 năm cước HD+analog là nó đổi đầu mới cho bác :)

Chán quá, nhóm kênh SCTV của Cáp HN hình như nó hết hợp đồng rồi hay sao ấy. Giờ nó phát lậu cái nguồn ở đâu hình mờ và vỡ dã man. Em bắt đầu nản với thằng này rồi đấy. Email góp ý mà 1 tuần nay không thấy trả lời lại @@ Bác nào biết cách đưa vụ việc nó phát lậu với 1 vài kênh lậu của Fox ra hiệp hội truyền hình trả tiền không thì giúp em với.

duyhaiphong

Active Member

List kênh lậu True sport kích thích gớm ;))

Chán quá, nhóm kênh SCTV của Cáp HN hình như nó hết hợp đồng rồi hay sao ấy. Giờ nó phát lậu cái nguồn ở đâu hình mờ và vỡ dã man. Em bắt đầu nản với thằng này rồi đấy. Email góp ý mà 1 tuần nay không thấy trả lời lại @@ Bác nào biết cách đưa vụ việc nó phát lậu với 1 vài kênh lậu của Fox ra hiệp hội truyền hình trả tiền không thì giúp em với.

theo bác nói là nó phát 1 số kênh có những trận độc quyền của K+ đúng k?

thường thì kiện lên cơ quan chức năng thì lâu lắm, cứ tố cáo với đối thủ là nhanh nhất

Cáp Hà Nội lúc nào cũng phát lậu mà, lậu từ hàng chục năm nay, hình như họ chả sợ gì cả đâu :-h:-h

theo bác nói là nó phát 1 số kênh có những trận độc quyền của K+ đúng k?

thường thì kiện lên cơ quan chức năng thì lâu lắm, cứ tố cáo với đối thủ là nhanh nhất

Là nhóm kênh truesport HD đó bác nó phát toàn bộ giải Ý, TBN, UCL, UEL
Cơ quan chủ quản của nó là Ủy ban nhân dân thành phố HN nên ko biết có làm ăn dc gì ko nữa

Hôm nay nó bỏ mấy kênh SCTV14,15 xấu mù đi rồi. Phát chèn kênh Stadium của bọn Thái và kênh FoxHD :))) mà phát trên tần số SD nên bị nén sẵn rồi. Xấu kinh khủng. Bực dã man

Q@tv

Member

Phát lậu mà cũng công khai như này thì ghê rồi :)) hơn nữa tín hiệu chuẩn là HD nhưng nó vứt vào tần số siêu nén SD nên mờ và vỡ hình kinh khủng :))
Truyền hình cáp Hà Nội - Thông báo lên sóng hai kênh mới: FX HD và Stadium HD
FX HD nó để có phụ đề tiếng Việt thì sao mà lậu được nhỉ, còn Stadium HD thì không biết :)) Cáp Hà Nội có nhiều kênh của FOX thế nhỉ? Hấp dẫn quá :))

FX HD nó để có phụ đề tiếng Việt thì sao mà lậu được nhỉ, còn Stadium HD thì không biết :)) Cáp Hà Nội có nhiều kênh của FOX thế nhỉ? Hấp dẫn quá :))

Stadium HD là kênh của CTH của Thái đó. Đây là hãng truyền hình trả tiền cuỗm mất bản quyền Ngoại hạng Anh của TrueVisions đó bác \:D/

Stadium HD là kênh của CTH của Thái đó. Đây là hãng truyền hình trả tiền cuỗm mất bản quyền Ngoại hạng Anh của TrueVisions đó bác \:D/

Chuẩn r bác. Nhưng super sunday có K+ độc quyền nó lại khóa. Hết trận thì nó nhả ra

FX HD có thể mới dc cấp phép vào VN nên có phụ đề tiếng Việt bác ạ. Nhưng bực cái tín hiệu gốc là HD nó vứt vào tần số siêu nén SD. Tần số này có những 15 kênh SD nên mờ và vỡ kinh khủng. Ko xem nổi

FX HD có thể mới dc cấp phép vào VN nên có phụ đề tiếng Việt bác ạ. Nhưng bực cái tín hiệu gốc là HD nó vứt vào tần số siêu nén SD. Tần số này có những 15 kênh SD nên mờ và vỡ kinh khủng. Ko xem nổi

1 tần số SD bên VTVcab có tận 18 kênh cơ bác ạ

bongxinhtuti

Well-Known Member

Kênh true sport của hcatv không còn phát la liga nữa rồi,chán chắc lại về thằng k cộng

Bên trên