Hãy giúp đỡ người mới chơi HD

huynhnhatlong

Ðề: Hãy giúp đỡ người mới chơi HD

Vẫn còn thiếu bác à. phải gắn cái màn hình lên trần nhà, nằm ngửa mặt lên xem rồi buồn ngủ thì ngủ luôn.

co ly ha, de bua nao em thu cho cai man chieu len tran nha, va dat nguoc cai may chieu xuong dat chieu thang len va em nam ngua ra xem thu sao. cam on bac nam cho y kien moi:D

nghe&nhin

Member

co ly ha, de bua nao em thu cho cai man chieu len tran nha, va dat nguoc cai may chieu xuong dat chieu thang len va em nam ngua ra xem thu sao. cam on bac nam cho y kien moi:D

vậy mấy cái loa (6.1 or 7.1 or 8.1... n.1) các bác cũng phải gắn lên trần lun, chậc chậc cảm giác chắc là hồi hộp phiêu lưu lém há (vì ko biết thèng thợ nó bắt có chặt ko đây)8-x 8-x8-x

thangtb

Member

vậy mấy cái loa (6.1 or 7.1 or 8.1... n.1) các bác cũng phải gắn lên trần lun, chậc chậc cảm giác chắc là hồi hộp phiêu lưu lém há (vì ko biết thèng thợ nó bắt có chặt ko đây)8-x 8-x8-x

câu nói hay nhất trong ngày =)), cái này độc đáo hơn vụ kiếng của anh Nam nữa =))

bacubon

Như vậy, theo như tổng hợp từ ý kiến của nhiều bác em nên mần con RCV 2309 (giá bộ này chát quá!) thay vì dùng bộ Logitech 5500, tất nhiên là em phải cần bộ loa 5.1 đi với Denon, theo ý kiến các bác em nên dùng bô loa nào để phát huy tối đa?

manhthang

Huyền Thoại

Như vậy, theo như tổng hợp từ ý kiến của nhiều bác em nên mần con RCV 2309 (giá bộ này chát quá!) thay vì dùng bộ Logitech 5500, tất nhiên là em phải cần bộ loa 5.1 đi với Denon, theo ý kiến các bác em nên dùng bô loa nào để phát huy tối đa?

Jamo 707 :D:D:D:D:D

hdfan

Well-Known Member

Bác nên tham khảo con Denon của bác tieuthieugia này có khi bác ý thanh lý nguyên dàn luôn đó, bác liên lạc với bác ý như thế nào.
link:http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=3610

bacubon

không biết ý bác thieugia thía nào????

bacubon

Em đang ngắp nghé thằng bose Acoustimass 10 hoặc 15 vì nhỏ gọn treo lên tường được, nhưng giá thì má ơi....chát quá. Mấy bác cho em hỏi có HT loa bose nào mẫu mã nhỏ gọn mà giá mềm không ạ? tất nhiên là đi chung với em 2309 của em.

Bên trên