[Hàng hóa] Ký gửi - trao đổi - mua bán HD tại Đà Nẵng

chet2lan

Banned
Ðề: Chuyên mục Cho -Tặng - Kỷ niệm của anh em Đà Nẵng

Em cần mua 1 bộ nguồn cho máy bàn Bác mô có bộ cũ còn xài được để lại cho Em với ! - Thanks các Bác nhìu ah -
Tel của Em 0913 40 50 52
PS : Hôm rồi có Bác mô cần 2 con RAM bú 667 Anh Trung táo có để chỗ Em 2 con Em xin tặng lại cho bác nào có nhu cầu - củm ơn ah

*** 2 cái ram đã ra đi Thanks Bác Trungtao nhiều

chet2lan

Banned

vậy thì cho mình. thằng em mình nó cũng xin.......nhưng mềnh lại cũng ở xa nó.......:))

- Có phải Bác bảo 2 cái ram hông ? nếu đúng thì :)) Bạn đã chậm 1/1000 giây. --- Đôi khi chúng ta phải thông cảm cho mấy ...ông già :)) không thể nhanh = tuổi trẻ ha ha !

tusontay

Huyền Thoại

- Có phải Bác bảo 2 cái ram hông ? nếu đúng thì :)) Bạn đã chậm 1/1000 giây. --- Đôi khi chúng ta phải thông cảm cho mấy ...ông già :)) không thể nhanh = tuổi trẻ ha ha !
Bác Pau nói về nguồn kia bác Chết nhiều lần ạ! :))

pantau

Active Member

bộ nguồn của lão Tú cơ.

chet2lan

Banned

Bác Pau nói về nguồn kia bác Chết nhiều lần ạ! :))

hi hi chet hơn 1 lần đời đau khổ. Bác Pau tau mới có 35 tuổi ah Bác í bảo Vậy thì cho mình... chứ hông phải MÌNH CHO hi hi nếu Mình cho thì là cái nguồn í rồi !
Bác Tú khỏe chứ ? Bác chém gió ác ghê - chúc Bác to phổi bổ thận chém cho vui nhé ! hi hi -- Thận bổ cho Mẹ mấy nhóc nhà Bác vui - Phổi to cho HD vui :))

sawyer8x

Member

Em cần mua 1 bộ nguồn cho máy bàn Bác mô có bộ cũ còn xài được để lại cho Em với ! - Thanks các Bác nhìu ah -
Tel của Em 0913 40 50 52
PS : Hôm rồi có Bác mô cần 2 con RAM bú 667 Anh Trung táo có để chỗ Em 2 con Em xin tặng lại cho bác nào có nhu cầu - củm ơn ah

em tính nâng cấp con nguồn, ai lấy em để lại con cũ cho: Nguồn Cooler Master eXtreme 500W RS-500-PCAR
gí hữu nghị: 7 xị - ko trả nha ace
mới xài 6 tháng, mua tại phi long
link tham khảo: Da Nang Computer - laptop - Game Console | May tinh de ban, may tinh xach tay (laptop), linh kien may tinh, phan mem ban quyen, thiet bi mang, may nghe nhac-USB, man hinh may tinh, may van phong, may chu (server) - www.xuanvinh.org 121 HAM NGHI - DA

chet2lan

Banned

em tính nâng cấp con nguồn, ai lấy em để lại con cũ cho: Nguồn Cooler Master eXtreme 500W RS-500-PCAR
link tham khảo: Da Nang Computer - laptop - Game Console | May tinh de ban, may tinh xach tay (laptop), linh kien may tinh, phan mem ban quyen, thiet bi mang, may nghe nhac-USB, man hinh may tinh, may van phong, may chu (server) - www.xuanvinh.org 121 HAM NGHI - DA

cái máy gần die chơi pikachu mà mua cái nguồn về trả tiền điên chét nghèo hi hi -

bác nào có cái LCD 19-22 inh dư ko xài để lại em với...

Tomykhoai

Active Member

giá thơm quá múc đi Bà con. Hồi trước anh mua máy thì không bán cho nó xong luôn đi hihi :))

zusuke

e lại kiêm lcd 32" cũ nè, mua dùm thằng bạn, bác nào thanh lý lên đời thì hú em nha

zusuke

cáp lan cât6 giga cho bác nào chơi HD nè, hôm bữa có bác HD đặt em 5 sợi rồi biến mất lun, đợi mãi ko thấy nên em đem bán lại.
200k/ sợi nhé bà con

zusuke

10m đó anh... đủ 15 chữ

ghexu

Member

Em cần mua 1 laptop, cấu hình bình thường, giá cả bình thường... Ai có nhu cầu thanh lý alo giúp em.

zusuke

muốn mua lap giá khoảng nhiêu vậy bác

Bên trên