HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

đã gom đủ lúa, mai ra Tân Cường xúc 1 e nữa :)). Bao giờ thì có đkhiển hồng ngoại để tặng cho ng mua vậy a Thọ?

Bác thọ . Mai e ra đổi tablet nhé. Up hoai ko đc ah. Lam dc 6 làn rùi mà vẫn bị. Mai a alo giúp trc bên Tân Cường nha.

Cám ơn anh Thọ nhé, bên lắp đặt đã đổi cho e cái tablet khác rồi. NHƯNG, vẫn bị. anh kêu bên kĩ thuật fix lại lỗi đó anh nhé, Chỉ cần vào GOOGLE PLAY đăng nhập nick để down app về ( ĐĂNG NHẬP THÔI NHÉ ) là bị xảy ra hiện tượng trên. NẾU không ĐĂNG NHẬP, không cài app nào thì dùng bình thường, không vấn đề gì.

Em nghĩ bên anh nên fix lỗi này, vì khi bỏ số tiền lớn như thé, hí hửng đc cái Tablets vào mạng, chơi games, vv.vv thì cũng xứng đáng với số tiền bỏ ra. Còn để chỉ Remote Hanet không thôi thì hơi lãng phí.

ducthoqn

Hi Kevin, anh sẽ check lại vấn đề này ngay. Và chắc chắn sẽ fix, vì theo thiết kế thì máy tính bảng ngoài chọn bài hát còn dùng để giải trí cá nhân nữa. Em vui lòng chờ nhé!

[K]evin[T]rinh;4107319 đã viết:
Mạnh cho hỏi, con tablet sao bị lỗi là " Rất tiếc, quá trình android.process.acore đóng lại " kể cả ở màn hình Hanet hay ở Android đều bị, đang dùng binh thương cũng báo lỗi đó trên màn hình.

đúng roài, con tablet ở bộ HD hôm nay em mua thêm cũng bị như thế :|

CHo e hỏi thêm các bác là, sao cái tablet trước giao diện ở phần cài đặt nó khác (xấu hơn) so với giao diện cái tablet của hnay :|

ducthoqn

Hi Vinh, Tablet trước của em là bản cũ hơn ( 4.0 ), tablet mới là ROM 4.1, phần cứng có khác nhau đôi chút. Bên anh sẽ hướng dẫn em up tablet cũ lên 4.1 sau nhé.

Hi Kevin: Anh đã tìm ra nguyên nhân rồi, bên anh đang sửa lại ROM, ngày mai sẽ có phiên bản vá lỗi. Tầm chiều mai em gọi điện số kỹ thuật mà hôm trước em đã gọi để anh ấy hướng dẫn cho em nhé. Thank em!

Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Hi Vinh, Tablet trước của em là bản cũ hơn ( 4.0 ), tablet mới là ROM 4.1, phần cứng có khác nhau đôi chút. Bên anh sẽ hướng dẫn em up tablet cũ lên 4.1 sau nhé.

Hi Kevin: Anh đã tìm ra nguyên nhân rồi, bên anh đang sửa lại ROM, ngày mai sẽ có phiên bản vá lỗi. Tầm chiều mai em gọi điện số kỹ thuật mà hôm trước em đã gọi để anh ấy hướng dẫn cho em nhé. Thank em!

He2, thế các a hướng dẫn e làm cái đó với nhé, chứ để lỗi đó nản lắm :(

manhbmc

Member

Mách nhỏ anh em.
Đầu HANET KARAOKE HD cắm chuột và bàn phím qua cổng USB dùng như Computer. Rất thuận tiện để chơi game. Anh em thử cắm cả Joystick để chơi các game nhập vai, sport nhé...

ngdhieu

Well-Known Member

Mách nhỏ anh em.
Đầu HANET KARAOKE HD cắm chuột và bàn phím qua cổng USB dùng như Computer. Rất thuận tiện để chơi game. Anh em thử cắm cả Joystick để chơi các game nhập vai, sport nhé...

Tablet đi kèm cấu hình mạnh hơn thì lại không chơi được.....

manhbmc

Member

Tablet đi kèm cấu hình mạnh hơn thì lại không chơi được.....

Chơi tốt. Khách hàng được sử dụng hai hệ thống. Một là đầu karaoke qua màn hình TV lớn.
Hai là dùng tablet cấu hình cao cơ động.
Mua một mà được nhiều là như thế.

hic, cái đầu HD e cài đặt cái vietmobi TV mãi mà ko vào dc, vào CH play mà search nó lại báo là ko hồi đáp rồi đơ, lại phải đóng chương trình, nản kinh T_T

shineallstar

Đang đợi ... vụ điều khiển thế nào rồi ? nếu được up dùm mình cái ảnh.
Table doc sạc thế nào rồi, đã có chưa?
Tết đến rồi hanet có chính xách khuyến mãi gì không ?
Nếu mình mua đầu 2 hanet trước, sau đó mới mua table sau có được không ?
Mình dự định lấy 2 bộ vietktv nhưng đọc 30 trang thấy hanet tư vấn hỗ trợ rất tốt, hy vọng có thê mua chỉ tiếc nhà dính mất một con vietktv không đồng bộ hết được tiếc thiêt.

w3jackie

Member
Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Thế bác xem bằng đầu hay tablet, e xem tablet thì ngon lành lắm nhưng mà bằng đầu thì còn chưa cài dc phần mềm T_T

Xem bằng Tablet thì em chưa thử, bởi nhà cũng đã có Tablet rồi. Còn xem bằng đầu Hanet thì chỉ bật Browser lên rồi vào trang xem phim online rồi xem thôi. Tất nhiên là phải cắm chuột và bàn phím vào.

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Xem bằng Tablet thì em chưa thử, bởi nhà cũng đã có Tablet rồi. Còn xem bằng đầu Hanet thì chỉ bật Browser lên rồi vào trang xem phim online rồi xem thôi. Tất nhiên là phải cắm chuột và bàn phím vào.

Cả nhà mình thử cắm tay game hay joystick về chơi FIFA hay Need for speed... thử xem có đc ko.

manhbmc

Member

Đã có Anh nào thử xem phim HD chưa, chạy tốt với các file iso và Bluray copy vào nhé.

gabay

Member

ae ở HN muốn trải nghiệm Hanet thì qua Tân Cường - 66 Hai Bà Trưng nhé

Bên trên