[Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

hongdo123

Member
Ðề: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

Hà nội thì không thiếu gì siệu thị điện máy bác cứ váo đó mà mua cho chắc bác ạ.

hanhbkhn

Member

Đợi hết tuần mà ko có 631 là E giải tán nhu cầu TV - Chơi 32 cũng được đợi Model 2015!

DigiCity Group

Well-Known Member

Đợi hết tuần mà ko có 631 là E giải tán nhu cầu TV - Chơi 32 cũng được đợi Model 2015!
Vâng bác, hiện tại thì hãng chưa clear model nhưng mà khan hàng quá ạ . Nếu được e nghĩ bác chờ thêm 1 vài tháng làm chiếc model 2015 luôn ạ .

leop

Các bác cho em hỏi tại sao con này hot thế ạ , hôm qua em vào pico thấy đang bán 13tr6 khuyến mãi linh tinh nữa . Nhưng nhìn hình ảnh thì cũng ko có j đặc săc. Các bác cho em hỏi giữa 47lg631 ,sony 42w700 và samsung 48H552 thì nên lấy con nào ạ. Em xác định Android Box nên chỉ muốn nào hình đẹp âm thanh hay thôi ạ

greenHD

Member

Mới vừa đặt hàng trên lazada xong, giao hàng trong vòng 2 ngày. Giá được giảm 10% và được trả góp 0% lãi suất trong vòng 12 tháng... :D

manhtung1309

Mới vừa đặt hàng trên lazada xong, giao hàng trong vòng 2 ngày. Giá được giảm 10% và được trả góp 0% lãi suất trong vòng 12 tháng... :D

Bac mua hàng mà theo hình thức trả ghóp có phải thanh toán trước ko ah? hay mang hàng tới mới chuyển khoản ? e cũng đang tham khảo mua trên này mà chưa rõ cách thức thanh toán. Sợ ko an toàn :D

greenHD

Member

Đương nhiên phải thanh toán trước rồi, bạn yên tâm đã có ngân hàng bảo lãnh cho bạn. Hiện nay có tới 5 ngân hàng liên kết trả góp 0% thông qua lazada.vn.

manhtung1309

Đương nhiên phải thanh toán trước rồi, bạn yên tâm đã có ngân hàng bảo lãnh cho bạn. Hiện nay có tới 5 ngân hàng liên kết trả góp 0% thông qua lazada.vn.
Được cả ngân hàng bảo lãnh cơ hả bác, em sợ thanh toán xong rủi ro về hàng hóa.Em thấy giá trên lazada rẻ quá nên cũng ham hố :D

DigiCity Group

Well-Known Member

Hi bác nào có nhu cầu e 47LB631T thì ới e nha ;)) e mới về 1 ít để phục vụ các bác đây ạ .

leop

các bác giúp em với ạ
Các bác cho em hỏi tại sao con này hot thế ạ , hôm qua em vào pico thấy đang bán 13tr6 khuyến mãi linh tinh nữa . Nhưng nhìn hình ảnh thì cũng ko có j đặc săc. Các bác cho em hỏi giữa 47lg631 ,sony 42w700 và samsung 48H552 thì nên lấy con nào ạ. Em xác định Android Box nên chỉ muốn nào hình đẹp âm thanh hay thôi ạ

ndchieu22

Well-Known Member

các bác giúp em với ạ

hình ảnh đẹp bác làm em 42w700B bác nhé! smart thì sony không tốt nhưng bác đã có android rồi sẽ giải quyết đc hết!

tee-m

Member

Mai sẽ liên lạc với các bác thương gia

Bên trên