[Hà Nội] Chân đứng cho loa B&W 685 mua ở đâu các bác ơi !!

armybaby

Active Member
Em mới sắm cặp B&W 685 làm loa Surr các bác ạ. Lúc đầu áng áng về sẽ treo lên tường , nhưng mà đúng là đen quá , 2 em này to xù xụ treo lên trông mất thẩm mỹ quá vì vậy em thay đổi chiến thuật chuyển sang muốn mua 2 cái chân để cạnh ghế salon cho khỏe vậy. Em có hỏi anh bán hàng bên hòa phúc thì anh ý bảo là cặp này không có vít bắt ở phía dưới nên không có chân cho nó. Em phân vân quá vì xem ảnh trên web vẫn thấy em nó nằm trên 2 cái chân khá đẹp. Bác nào đã và đang chơi cặp này mà có chân tư vấn em với ạ ! Thanks all ! Have a nice day !

lebin

Member
Ðề: [Hà Nội] Chân đứng cho loa B&W 685 mua ở đâu các bác ơi !!

Bác ra phố Thịnh Yên họ bán nhiều lắm, khoảng 400k/bộ bằng sắt trong cũng xinh

KTZ

bác sang muare xem.có bác vansan ở dốc tam đa chuyên chân loa,có nhiều mẫu trông rất thẩm mỹ

armybaby

Active Member

Bác ra phố Thịnh Yên họ bán nhiều lắm, khoảng 400k/bộ bằng sắt trong cũng xinh

Thanks Bro !

bác sang muare xem.có bác vansan ở dốc tam đa chuyên chân loa,có nhiều mẫu trông rất thẩm mỹ

Chỗ này xa quá ..chắc phải có thời gian em mới ghé qua được !

tuanzs

Member

Cẩn thận thì bác lên dốc Tam Đa như trên.
Nếu đơn giản hơn mời bác qua Hàm Long cũng có đấy - số 7 hay 7A gì đấy có mấy bộ :)

ca_sau

Member

Nếu chỉ để làm surround và không quá cầu kì thì bác có thể mua chân loa của cơ sở sản xuất này: CO SO SAN XUAT VA LAP RAP CO KHI DIEN TU SINH HIEP@SH - T: 04.36.251.536
em cũng vừa làm 1 đôi ở đây và để 685 cũng ổn. Bác có thể qua lấy hoặc gọi điện người ta mang đến, bỏ thêm mấy chục ngàn tiền ship thôi :)

armybaby

Active Member

Nếu chỉ để làm surround và không quá cầu kì thì bác có thể mua chân loa của cơ sở sản xuất này: CO SO SAN XUAT VA LAP RAP CO KHI DIEN TU SINH HIEP@SH - T: 04.36.251.536
em cũng vừa làm 1 đôi ở đây và để 685 cũng ổn. Bác có thể qua lấy hoặc gọi điện người ta mang đến, bỏ thêm mấy chục ngàn tiền ship thôi :)
Chân bác mua bằng thép sơn tĩnh điện à ? Em hơi ngại cái khoản 685 không có vít bắt ở chân nên cứ chênh vênh thế nào ý !
Thanks ! Chỗ này thì pro rồi ! Nhưng mà nhà em xa quá , chắc phải có thời gian mới qua xem được !

Bên trên