Góp Ý - Giải Đáp - Thắc Mắc

quangcaoy

Công nhận trình chụp của bác rất có tay nghề, không khí buổi off nóng hừng hực trong từng bức ảnh, hihi. Thêm nữa, bác nào xấu trai vào ảnh thì lồ lộ hẳn ra, bác nào đã đẹp sẵn thì đẹp rạng ngời mà ko chói lóa lun ...:D

Ủa? Bác là đồng chí nào vậy? Tới lúc nào vậy nhỉ? Chẳng có ai ở Hội nhận ra bác cả, núp lùn à?

qhuyqn

Member
Ðề: Nóng hổi : tổng hợp các hình ảnh offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon

.....................!" ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

jackyla0828HD

Ðề: Nóng hổi : tổng hợp các hình ảnh offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon

Theo biết bác qhuyqn có thiệp mời thì tới cho anh em biết mặt, chứ tới dạng dấu mặt thì...

hdamateur

Member

Theo biết bác qhuyqn có thiệp mời thì tới cho anh em biết mặt, chứ tới dạng dấu mặt thì...

Thì đã làm sao ? Đâu phải ai cũng muốn show mặt "ăn ảnh" như bác hay mặt "ngầu" như bác Quangcaoy đâu. Vì nhiều lý do như nghề nghiệp, quan hệ xã hội ... họ không muốn thì sao ? Quảng bá hội thì nên kêu gọi đoàn kết chứ đâu mà cứ ám chỉ, khích bác nhau thế ?

jackyla0828HD

Thì đã làm sao ? Đâu phải ai cũng muốn show mặt "ăn ảnh" như bác hay mặt "ngầu" như bác Quangcaoy đâu. Vì nhiều lý do như nghề nghiệp, quan hệ xã hội ... họ không muốn thì sao ? Quảng bá hội thì nên kêu gọi đoàn kết chứ đâu mà cứ ám chỉ, khích bác nhau thế ?

cái câu nghề nghiệp, quan hệ xã hội thì anh em trong hội cũng nhiều người hơn các bác nhiều, nhưng đã quan tâm và góp sức thì nên giao lưu ra mắt. Còn bạn của bác quan645 cũng có quan hệ vậy sao mà bác cũng ra mặt giúp sức, còn 2 bác???

qhuyqn

Member

Xin phép bác cho em đính chính lại cho bác rõ là:

Bác hdamateur là ai? ở đâu thì em không biết đâu ạ. Em thì chả dám phát ngôn kiểu như "bác này mặc áo màu cam, bác kia mặc áo màu đỏ, suy ra họ là bà con của nhau" như bác được ạ.

Hơn nữa, chả phải em bênh bác hdamateur nhưng nghe bác nói : "...cái câu nghề nghiệp, quan hệ xã hội thì anh em trong hội cũng nhiều người hơn các bác nhiều.." thì em vô cùng kính nể bác đấy ạ.

Mong bác đừng "xoắn" nữa nhé.

Em xin chân thành cảm ơn bác.

cái câu nghề nghiệp, quan hệ xã hội thì anh em trong hội cũng nhiều người hơn các bác nhiều, nhưng đã quan tâm và góp sức thì nên giao lưu ra mắt. Còn bạn của bác quan645 cũng có quan hệ vậy sao mà bác cũng ra mặt giúp sức, còn 2 bác???

Chỉnh sửa lần cuối:

hdamateur

Member

Ối trời ghê quá ! Các bác ấy TO như thế nào vậy bác ? (ngoài miệng giếng còn có bầu trời, có vũ trụ ... nữa bác à !) Tuy nhiên tôi thấy có vẻ như bác chưa hiểu hết ý nghĩa như thế nào là " vì lý do nghề nghiệp, quan hệ xã hội ... "
nhưng đã quan tâm và góp sức thì nên giao lưu ra mắt
Thế không giao lưu ra mắt thì không quan tâm, góp sức à ? Chưa chắc đã có mặt, giao lưu ra mắt là có thực sự quan tâm, góp sức đâu nhé ! hdvietnam không lập ra chỉ dành cho những người có giao lưu ra mắt đâu !
Còn bạn của bác quan645 là ai tôi không biết. Còn trong hội hdquinhon (danh sách chính thức) tôi cũng có quen biết một số người.
Dĩ hoà vi quí ! Ý kiến bao giờ cũng có 2 chiều, các bác đừng căng thẳng vời nhau quá mà mất tình cảm.
Thân chào !

quangcaoy

Ối trời ghê quá ! Các bác ấy TO như thế nào vậy bác ? (ngoài miệng giếng còn có bầu trời, có vũ trụ ... nữa bác à !) Tuy nhiên tôi thấy có vẻ như bác chưa hiểu hết ý nghĩa như thế nào là " vì lý do nghề nghiệp, quan hệ xã hội ... "
Thế không giao lưu ra mắt thì không quan tâm, góp sức à ? Chưa chắc đã có mặt, giao lưu ra mắt là có thực sự quan tâm, góp sức đâu nhé ! hdvietnam không lập ra chỉ dành cho những người có giao lưu ra mắt đâu !
Còn bạn của bác quan645 là ai tôi không biết. Còn trong hội hdquinhon (danh sách chính thức) tôi cũng có quen biết một số người.
Dĩ hoà vi quí ! Ý kiến bao giờ cũng có 2 chiều, các bác đừng căng thẳng vời nhau quá mà mất tình cảm.
Thân chào !

Thế à ;) Mạng là 1 xã hội ảo, nhưng chơi với nhau thì nên chơi thật. Đã gặp nhau im im, lên mạng nói lời ném đá --> Ném đá giấu tay. Nghề nào cũng là nghề, việc quái gì các bác phải lý do này lý do nọ. Toàn là biện hộ cho lối nói ko trách nhiệm :) - Ảo mà

hdamateur

Member

Thế à ;) Mạng là 1 xã hội ảo, nhưng chơi với nhau thì nên chơi thật. Đã gặp nhau im im, lên mạng nói lời ném đá --> Ném đá giấu tay. Nghề nào cũng là nghề, việc quái gì các bác phải lý do này lý do nọ. Toàn là biện hộ cho lối nói ko trách nhiệm :) - Ảo mà

Thêm một bác cũng chưa hiểu nốt.

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Theo mình nghĩ việc cần làm sau buổi offline ra mắt Hội HD Qui Nhơn là cảm ơn tất cả mọi người.
Thay mặt anh em Hội HD Qui Nhơn chân thành cảm ơn bác Bình-đại diện Hội HD Đà Nẵng và bác Trân-Đại diện Hội HD Hải Phòng đã đến chung vui và gửi lẵng hoa chúc mừng Hội HD Qui Nhơn, đây là niềm vinh dự và là nguồn động viên to lớn cho Hội HD Qui Nhơn ngày càng phát triển và lớn mạnh. Xin cảm ơn các anh, chị, các bạn đã đến chung vui với HD Qui Nhơn. Chúc mọi người sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.
Mình nghĩ sở dĩ có việc tranh luận hơi căng thẳng ở trên là do các bác chưa thật sự hiểu nhau thôi mà, mình rất mong các bác hết sức kiềm chế và chúng ta không nên tiếp tục tranh luận về những việc như vậy nữa ở topic này vì nó không phù hợp với chủ đề mà bác chủ thớt đã tạo ra. Xin cảm ơn mọi người!

Chỉnh sửa lần cuối:

baocong_xu_anqn

Thân chào !

Mong bác đừng có bôi chữ "TO" như ở trên nhé, đã phạm vào luật "Nói không đúng nơi" trong bộ luật của "Khai Phong" rồi, vì lần đầu tiên nên bao công ta xử lý "nhắc nhở"...Wi.....zu....................
Đã gọi là 1 sân chơi thì không nên đề cập đến công việc cũng như bất cứ mối quan hệ này trong đây, MỘT là THAM GIA, HAI là KHÔNG THAM GIA...thế thôi....đơn giản...không có gì mà không làm được chỉ có 1 điều không nên làm là làm ANH HÙNG NÚP...Nếu bác có ý kiến gì về bản án này, xin vui lòng gửi đến "Khai Phong" để được xem xét và giải quyết. Hãy xác nhận bác đã nhận bản án này bẳng cách nhắn tin tới số hoặc :-c: 9815 và làm theo hướng dẫn.
Giải thích thêm về số đt nhắn tin, đó là viết tắt: C (9): CHÚNG. T(8): TA. M (1): MỘT. N(5): NHÀ>:D<

hdamateur

Member

Mong bác đừng có bôi chữ "TO" như ở trên nhé, đã phạm vào luật "Nói không đúng nơi" trong bộ luật của "Khai Phong" rồi, vì lần đầu tiên nên bao công ta xử lý "nhắc nhở"...Wi.....zu....................
Đã gọi là 1 sân chơi thì không nên đề cập đến công việc cũng như bất cứ mối quan hệ này trong đây, MỘT là THAM GIA, HAI là KHÔNG THAM GIA...thế thôi....đơn giản...không có gì mà không làm được chỉ có 1 điều không nên làm là làm ANH HÙNG NÚP...Nếu bác có ý kiến gì về bản án này, xin vui lòng gửi đến "Khai Phong" để được xem xét và giải quyết. Hãy xác nhận bác đã nhận bản án này bẳng cách nhắn tin tới số ...

Bác này có khoẻ không, bác thấy trong người thế nào ?

baocong_xu_anqn

Bác này có khoẻ không, bác thấy trong người thế nào ?

Cảm ơn bác đã quan tâm, tui chỉ thấy mệt khi xử vụ án của bác thôi, vụ án đơn giản nhưng bác cứ kiện tụng hoài nên tui mệt. Nhưng bác cứ yên tâm, tui phải xử xong dứt điểm vụ án của bác, mới đi khám. Trường hợp xấu nhất (nói theo ý nguyện của bác luôn) đó là về bệnh thần kinh, thì tui cũng xin thưa là tui chỉ thật sự bị thần kinh nếu vụ án nào có người thần kinh. Nên xử vụ án của bác thì tui chắc chắn không bị bệnh này. Chân thành!

anbinhdo

Well-Known Member

Theo mình nghỉ việc cần làm sau buổi offline ra mắt Hội HD Qui Nhơn là cảm ơn tất cả mọi người.
Thay mặt anh em Hội HD Qui Nhơn chân thành cảm ơn bác Bình-đại diện Hội HD Đà Nẵng và bác Trân-Đại diện Hội HD Hải Phòng đã đến chung vui và gửi lẵng hoa chúc mừng Hội HD Qui Nhơn, đây là niềm vinh dự và là nguồn động viên to lớn cho Hội HD Qui Nhơn ngày càng phát triển và lớn mạnh. Xin cảm ơn các anh, chị, các bạn đã đến chung vui với HD Qui Nhơn. Chúc mọi người sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống.
Mình nghỉ sở dĩ có việc tranh luận hơi căng thẳng ở trên là do các bác chưa thật sự hiểu nhau thôi mà, mình rất mong các bác hết sức kiềm chế và chúng ta không nên tiếp tục tranh luận về những việc như vậy nữa ở topic này vì nó không phù hợp với chủ đề mà bác chủ thớt đã tạo ra. Xin cảm ơn mọi người!

Đúng là tiếng nói của Hội Trưởng có khác ! Chúc Hội có những buổi offline nhiều như thế này để mang công nghệ HD đến với mọi người và mọi nhà !
Chúc các Bác vui vẻ và mạnh khỏe !

makiemsau

Well-Known Member

Đúng là tiếng nói của Hội Trưởng có khác ! Chúc Hội có những buổi offline nhiều như thế này để mang công nghệ HD đến với mọi người và mọi nhà !
Chúc các Bác vui vẻ và mạnh khỏe !

Bác này sì pam kinh quá, định dành chức của em hả :D Em cũng quê ở Quy Nhơn nè bác :D

binhdinh1969

Về nhà lên dđ sớm vậy khg nghĩ a jacly0802

jackyla0828HD

Xin phép bác cho em đính chính lại cho bác rõ là:
Bác hdamateur là ai? ở đâu thì em không biết đâu ạ. Em thì chả dám phát ngôn kiểu như "bác này mặc áo màu cam, bác kia mặc áo màu đỏ, suy ra họ là bà con của nhau" như bác được ạ.
Hơn nữa, chả phải em bênh bác hdamateur nhưng nghe bác nói : "...cái câu nghề nghiệp, quan hệ xã hội thì anh em trong hội cũng nhiều người hơn các bác nhiều.." thì em vô cùng kính nể bác đấy ạ.
Mong bác đừng "xoắn" nữa nhé.
Em xin chân thành cảm ơn bác.

Ở đây anh em chơi với nhau đưa công nghệ nghe nhìn về để phục vụ cho tỉnh nhà chứ ko ai so đo và lấy lý do nghề nghiệp xã hội ra để biện hộ đâu bác.

jackyla0828HD

Thân chào !

Đúng là HDVietnam là 1 sân chơi cho mọi người ko chỉ riêng Hội HDQuynhon, và hoan nghênh các thành viên online hay offline, quan trong là đóng góp cho sự phát triển Hội HD.
Còn theo sự kiện thành lập Hội HDQuynhon từ tháng 7 đến nay, thì bác đã góp sức gì cho Hội chưa??? mà bác post bài góp sức rất nhiều từ hôm qua, bằng cách " người đá, người chụp", khi hội đang dồn tâm sức để được 1 buổi ra mắt đúng với ý nghĩa, nhưng do ko lường trước hết về không gian, kỹ thuật, đang cần thêm người có kinh nghiệm ra tay thì ko thấy các bác đâu, như lời bác qhuyqn nói bác sử dụng chương trình XMBC, WMC, vậy sao bác đó ko ra tay góp sức lúc đó.

jackyla0828HD

Sau buổi off lần này:
Thứ 1: theo ý nghĩa " Ra Mắt Chính Thức Hội HDQuynhon " thì đã hoàn thành như ý của Hội lập ra, và chân thành cảm ơn các Quí Khách và quan trọng là đại diện Hội HD Đà Nẵng, Hội HD Hải Phòng đã tới tham dự, đó cũng là nguồn động lực dành cho Hội có thêm ngọn lửa để tiếp tục phát triển.

Thứ 2: về khâu chuẩn bị, hy vọng Hội HDQuynhon sẽ chuẩn bị tốt hơn và khắc phục những hạn chế nếu có.

hdamateur

Member

Đúng là HDVietnam là 1 sân chơi cho mọi người ko chỉ riêng Hội HDQuynhon, và hoan nghênh các thành viên online hay offline, quan trong là đóng góp cho sự phát triển Hội HD.
Còn theo sự kiện thành lập Hội HDQuynhon từ tháng 7 đến nay, thì bác đã góp sức gì cho Hội chưa??? mà bác post bài góp sức rất nhiều từ hôm qua, bằng cách " người đá, người chụp", khi hội đang dồn tâm sức để được 1 buổi ra mắt đúng với ý nghĩa, nhưng do ko lường trước hết về không gian, kỹ thuật, đang cần thêm người có kinh nghiệm ra tay thì ko thấy các bác đâu, như lời bác qhuyqn nói bác sử dụng chương trình XMBC, WMC, vậy sao bác đó ko ra tay góp sức lúc đó.

Không cần phải cứ chụp mũ nhau như thế. Tôi đã nói rõ ý kiến bao giờ cũng 2 chiều. Trao đổi với nhau thì các bác có thể lựa lời mà góp ý cho bác qhuyqn sao cho vui vẽ, chưa chi tôi đã thấy các bác đã nóng lên, rồi suy luận thế này, thế khác (Các bác có thể xem lại các bài post của các bác). Tôi cũng đã khuyên giải các bác ngay từ đầu là mỗi người nguội đi một tí và cũng đã yêu cầu bác Minh hội trưởng nên lên tiếng hoà giải ngay (các bác có thể kiểm chứng với bác Minh).
Bác Minh đã lên tiếng và đã yêu cầu chấm dứt sự việc này lại nên bác không nên đề cập đến nữa nhé.
Một lần nữa đề nghị các bác bình tĩnh, đừng nên căng thẳng quá mà mất tình cảm.

Bên trên