Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nmhienhien

Ðề: Góp ý cho MegaShareTool ( đang fix lại)

Trước em đang up thì file cuối báo sai phiên bản lên trang chủ download đc v4 rõ ràng.

Test mấy hôm em có vài nhận xét sau:

Ưu điểm:
1. Đăng nhập đồng bộ với web! (Dễ nhớ hơn)

Khuyết điểm:
1. Tự động upload đang up tự dưng shutdow máy ! mắc dù trong Opition không tích chế độ xong là shutdow ( Nhiều lúc điên vãi, tự shutdow khi đang làm việc)
2. Tắt đi là tự xóa hết các File chưa upload lên host ( Đang up thì tự shutdow đến lúc bật lên thì lại đi chọn lại file để upload lại :( )
3. Vẫn bị bệnh upload lên bằng tool thì báo dung lượng chuẩn , nhưng lúc lên web check để downlaod thì dư lẻ mấy mb file 1500mb thì thành 1503,4 download về toàn damage bó tay... ko repair đc.

Dùng mấy ngày mà toàn lỗi khó chịu quá ạ:(

Đính kèm

76.2 KB · Xem: 29

Mình vừa add mấy link vào mục down trên tool thấy toàn báo ko kết nối được với máy chủ, trong khi đó down = IDM vẫn bình thường.

À hỏi luôn ae tốc độ down trên megashare của ae là bao nhiêu, của mình hiện tại khoảng 150k/s down = IDM, gói mega easy.

nhoctom

Trước em đang up thì file cuối báo sai phiên bản lên trang chủ download đc v4 rõ ràng.

Test mấy hôm em có vài nhận xét sau:

Ưu điểm:
1. Đăng nhập đồng bộ với web! (Dễ nhớ hơn)

Khuyết điểm:
1. Tự động upload đang up tự dưng shutdow máy ! mắc dù trong Opition không tích chế độ xong là shutdow ( Nhiều lúc điên vãi, tự shutdow khi đang làm việc)
2. Tắt đi là tự xóa hết các File chưa upload lên host ( Đang up thì tự shutdow đến lúc bật lên thì lại đi chọn lại file để upload lại :( )
3. Vẫn bị bệnh upload lên bằng tool thì báo dung lượng chuẩn , nhưng lúc lên web check để downlaod thì dư lẻ mấy mb file 1500mb thì thành 1503,4 download về toàn damage bó tay... ko repair đc.

Dùng mấy ngày mà toàn lỗi khó chịu quá ạ:(

Chưa hoàn toàn đồng bộ đâu nhé, một số file trên web ko có nhưng trong tool có, tất nhiên là link die, xóa cũng ko dc, rename cũng ko dc 8-}

nmhienhien

Chưa hoàn toàn đồng bộ đâu nhé, một số file trên web ko có nhưng trong tool có, tất nhiên là link die, xóa cũng ko dc, rename cũng ko dc 8-}

Mình bảo đăng nhập đồng bộ chứ mình có bảo file đồng bộ đâu :-B
Còn nhược điểm nữa là thingr thoảng upload đến 100% nhưng erros phải Tải lên lần nữa mới hoàn thành :( rất mất thời gian:(

nhoctom

Mình bảo đăng nhập đồng bộ chứ mình có bảo file đồng bộ đâu :-B
Còn nhược điểm nữa là thingr thoảng upload đến 100% nhưng erros phải Tải lên lần nữa mới hoàn thành :( rất mất thời gian:(

Hehe, em đọc nhầm :p
Đôi lúc bị error resume ko dc phải reup nữa mới cực :))

hant1869

ai chỉ em với. Copy link rồi chọn thêm liên kết toàn thấy báo "không thể kết nối tới máy chủ hoặc link không đúng xin thử lại sau" Đã cài v4

ai chỉ em với. Copy link rồi chọn thêm liên kết toàn thấy báo "không thể kết nối tới máy chủ hoặc link không đúng xin thử lại sau" Đã cài v4

Sáng nay mình bị y như thế này !!!!!!!!! [-([-([-([-([-([-([-(

nghiamt

Member

Sao 15 rồi mà vẫn chưa có link down Tool v4 trên trang chủ nhể

Chắc chưa thay link thôi bác... bác load tại link này nè: http://share.megaplus.vn/MegaShareTool_v4.0.exe
Phần download vẫn lỗi... chán chết luôn.:mad:)
Mình không tải bằng megashare tool nên không biết thế nào,chứ vừa thử tải lên mấy file,không những báo error mà chưa gì đã tự tắt máy mặc dù chưa tải được gì lên8-}.May mà để ý không thì......Bó tay^:)^

Có bạn nào down được cái MegaShare Tool bản mới trên trang chủ không? =))

bây giờ mình chỉ down bằng IDM cho nó an toàn, mất công lấy link 1 tý thôi :(

thanhnguyet

Member

anh em cho mình hỏi là Tab đăng nhập của chương trình sao mình đăng nhập không được, trong khi đó đăng nhập tại trang web của megashare thì OK!

mrdynk91

Member

ôi bó tay cái tool =)) nhập cái link vào còn chả get đc :-j xài IDM thôi \m/

huanvlh

Member

Megashare tool la do cu chuoi, cha xai duoc gi ! Lien he support thi khong thay tra loi, Megashare con lau moi bang duoc Mega 1280=((

Vanthanh312

Chưa bác nào vào trang chủ của nó à? 20/10 mới cập nhật phiên bản mới đấy

TTD

Megashare tool thử một lần rồi bỏ, ẹ quá

Hiện tại đang dùng thử Mipony, thấy cũng tạm được, bắt link nhanh, down tốt

Cái Mipony này bắt được mediafire, megashare.vn, megaupload
Mấy cái khác chưa thử.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên