Góc thư giãn của các anh em Hải Phòng

tienvna

Member
Chào các bác,
Em đang có ý định set up phòng chiếu phim tại nhà nhưng không rành về mấy thứ HD này. Vậy các bác vui lòng post ảnh bộ nghe nhìn của mình lên để anh em tham khảo nhé.

Cảm ơn và chúc các bác vui khoẻ!

PS: Bác haihard mới làm lại phòng nghe nhìn cho xin cái ảnh nhé.

tienvna

Member
Ðề: Góc thư giãn của các anh em Hải Phòng

Bác Phúc có phòng nghe khá chuẩn mực.
Em xin phép bác Phúc được post verson 2009:

tienvna

Member

Phòng xem phim của bác Dũng điện cũng rất tuyệt vời, toàn đồ chơi cao cấp.
Xin phép bác Dũng cho post hình verson 2/2010.

Chỉnh sửa lần cuối:

vuxuanhai

Bác post hình đồ chơi Hd của hết mấy bác HD Hải phòng đi ,toàn hàng khủng đấy ,hồi đầu năm đã có điều kiện thưởng thức phòng nghe nhìn của bác Phúc rồi ,ấn tượng lắm:D
Chờ xem hình của bác

dungdien

Member

bạn xem tạm nhé

tienvna

Member

Ông bạn thích đến nhà tôi chơi đi, nhà tôi bừa bộn lắm:D

Muốn đến nhà bác từ lâu rồi nhưng vợ mới đẻ chưa tìm được người giúp việc không đi đâu được. Chính vì phải ngồi ở nhà nhiều nên mới nảy sinh ý định set up bộ xem phim cho đỡ buồn.:) Tối qua tranh thủ ghé thăm Haihard thấy phòng xem phim với máy chiếu Optpma khá tốt.

tienvna

Member

Bác Dũng liệt kê đồ chơi cho anh em tham khảo nhé. Thanks

Tieubaocaca

Active Member

Đã nghe tiếng đôi "tủ" Tanoy của bác Phúc đã lâu. Bây giờ mới được thưởng lãm.
Thanks!
attachment.php

tienvna

Member

Sang model 2011 lâu rồi Tiến oi.

Em biết rồi nhưng lại không có cái hình nào:) Anh có cái hình mới nào post lên cái

Tối mai em mang cái Optoma HD20 sang anh test thử, sau đó lại phải đắp chiếu một thời gian nữa mới hưởng thụ được.

Chỉnh sửa lần cuối:

Kụ sợ hết máy chiếu hay sao mà mua về đắp chiếu? Khi nào hưởng thì mua kụ ạ, lúc đó có khi rẻ bằng 1/2 hoặc có người biếu chứ chả chơi:D.

tienvna

Member

Kụ sợ hết máy chiếu hay sao mà mua về đắp chiếu? Khi nào hưởng thì mua kụ ạ, lúc đó có khi rẻ bằng 1/2 hoặc có người biếu chứ chả chơi:D.

:-j không phải, em chỉ đắp chiếu khoảng 1 tuần thôi để chờ một số thứ chuyển về và thời gian sắp xếp lại phòng nghe. Chắc mấy ngày nữa là hưởng thụ được rồi. Xong xuôi nhất định mời bác đến cùng chia vui với em.
Chúc tuần làm việc hiệu quả.

tienvna

Member

Ngon đấy.
Dưng mà cái của kính phía sau có khi sẽ hắt ánh sáng làm mất tập trung khi xem phim. Thế Ngồi xem một mình thôi à, không cho Vợ, con xem cũng à?

Kính đằng sau lưng che rèm anh ạ, còn đằng trước không thấy hắt sáng. Vợ con chưa được xem lần nào anh /:) vì đang di cư, hiện chỉ mình em xem thôi

Thảo nào vợ đi vắng nên Luyện tiếng Anh hả? Anh thấy hàng xóm nhà chú bảo này chú nghe tiếng anh suốt ngày toàn những từ như OH YES! OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!OH YES!

dungdien

Member

Thế mà bây giờ mới khoe ra, ông bạn kín đáo nhể
Chúc mừng nhá

Bên trên