Giới thiệu các giải pháp karaoke BMB cho anh em yêu thích thương hiệu Nhật Bản

nguyengia47

Ðề: Giới thiệu các giải pháp karaoke BMB cho anh em yêu thích thương hiệu Nhật Bản

hi các bác lâu quá rồi em mới trở lại

nguyengia47

Ðề: Giới thiệu các giải pháp karaoke BMB cho anh em yêu thích thương hiệu Nhật Bản

Ai chơi âm thanh thì khắc có sự nhìn nhận riêng của mỗi ng mà thôi, pop ballad hay blue jazz hay dance cũng vậy mà, tiết tấu âm sẽ theo từng dòng và phù hợp tuỳ theo người tiêu dùng, còn các bác cứ nói chung chung làm gì cho mệt, em ko PR cho sản phẩm nào nhưng khi trước e đi chơi hầu như quán đầu tư Bose, JBJ hoặc MenGo cũng có khi Wharfedale , nhưng giờ đổi BMB lại hầu như vì đặt sự tin tưởng vào dòng này này thôi, Chính vì lẽ đo nên e mới nói mỗi ng có cách nhìn riêng nhé các bác, hjhj, e có gì chưa đúng ming các bác góp ý

tyfnmax

Active Member

Chuẩn đấy Bác, Khựa rất giỏi trong việc xào xáo thương hiệu. Loa BMB nổi tiếng chủ yếu là dòng CSV-252V sản xuất tại Nhật, còn các dòng khác kể cả Sx tại Nhật thì cũng bình thường. BMB bây giờ 100% từ nhân công đến vật liệu đều do khựa làm, theo em chả có gì ghê gớm cả, chất lượng chắc cũng chỉ ngang tầm Hùng loa, Ariang...sau khi đi lòng vòng chả biết có sang đến Nhật không để gắn chữ made in JP được bán với giá của những thương hiệu tên tuổi. Em buồn một số thương gia hay lăng xê và định hướng cho người tiêu dùng sử dụng thương hiệu "hồn Trương ba da hàng thịt" này, chắc do triết khấu cao hơn các thương hiệu khác.
Em xin lỗi các bác đang kinh doanh BMB nếu có gì saiO:)

Nó vẫn được bán trên ebay amazon nhưng như bác nói thì nó vẫn là anh Tàu: Bfaudio dot com.cn.

diepnh81

Nhà mình dùng dàn crown xti 1000 kéo 2 cặp BMB cs450 mkII và bose 301 III, phần âm trung, giọng hát bmb đục k0 hay bằng bose được nhưng về bass âm của bmb khỏe đập chết bose, giờ xem cả phim nên muốn tận dụng 2 cặp loa trên setup phòng nghe luôn đỡ phải mua thêm nhiều loa, anh e tư vấn giùm nhé

Bên trên