Giới thiệp App xem phim miễn phí - App Thế Giới Phim - Mong Anh Em test giúp

thanhyk

Well-Known Member
Ðề: Giới thiệp App xem phim miễn phí - App Thế Giới Phim - Mong Anh Em test giúp

Thế mà bác manhhuy8x chuyên bán tivi ngày nào cũng xem, e là nó chỉ nhỉnh hơn xem vcd thui chưa đạt tới chuẩn dvd.
Sao không đưa vào thớt table nhỉ...

manhhuy8x

Active Member
Ðề: Giới thiệp App xem phim miễn phí - App Thế Giới Phim - Mong Anh Em test giúp

Thế mà bác manhhuy8x chuyên bán tivi ngày nào cũng xem, e là nó chỉ nhỉnh hơn xem vcd thui chưa đạt tới chuẩn dvd.
Em hay xem trên máy tính bảng, vì đi làm cả ngày nên tối là thời gian rảnh để cày phim bác ợ :D

appthegioiphim

Re: Ðề: Giới thiệp App xem phim miễn phí - App Thế Giới Phim - Mong Anh Em test giúp

Cám ơn bác bác đã ủng hộ, bên em đang phát triển chức năng xem phim HD 720p và xem trên máy tính bảng. Chúc các bác vui vẻ

appthegioiphim

Re: Ðề: Giới thiệp App xem phim miễn phí - App Thế Giới Phim - Mong Anh Em test giúp

Cám ơn bác bác đã ủng hộ, bên em đang phát triển chức năng xem phim HD 720p và xem trên máy tính bảng. Chúc các bác vui vẻ

appthegioiphim

Top 5 phim hay nhất tuần qua ( Từ 16/09 - 23/09/2013 )

1./ Phim Bộ - Diệp Vấn - Ip Man - 2013
2./ Nữ Tình Báo - The East - 2013
3./ Mưu Sát Tổng Thống - Suddenly - 2013
4./ Cô Gái Báo Thù 2 - I Spit on Your Grave 2 - 2013
5./ Tuyển tập Những cuộc phiêu lưu của Indiana Jones ( 1981 - 2008 )

Mời các bạn ghé xem. Chúc các bạn vui vẻ.

hainam1982

Well-Known Member

app của bác em cài thử trên tizzbird f30 xem giựt tung trảo. Bác nghiên cứu thêm để cải thiện nhé.

tnhuy693

Member
Bác chủ edit và up lại đi;
server Data giờ giá cũng tốt mà; từ từ .... chứ

Cái app của bác có thể dẫn anh em vào xem phim luôn ,không phải đăng nhập,đăng ký zing nữa thì hay quá
Chưa được xem phim nào nên chưa ủng hộ.

appthegioiphim

Cái app của bác có thể dẫn anh em vào xem phim luôn ,không phải đăng nhập,đăng ký zing nữa thì hay quá
Chưa được xem phim nào nên chưa ủng hộ.

Xem phim miễn phí bác ah. Bác đăng nhập để bên em phục vụ bác tốt hơn. Ví dụ như thống kê sở thích của bác thích xem những loại phim gì, sau đó sẽ cung cấp cho bác các thể loại phim bác thích xem. Chúc bác vui vẻ nhé

appthegioiphim

Phim mới cập nhật :

1./ Phim Bộ - Thiên Mệnh 2013 - Mandate of Haven
2./ Phim Bộ - Thiên Tài Quảng Cáo 2013 - Lee Tae Baek
3./ Phim Bộ - Truyền thuyết Thiếu Lâm Tự Phần 2 2009 - A Legend of Shaolin Temple
4./ Truy Lùng Siêu Trộm 2013 - Cold Eyes
5./ Bộ Bộ Kinh Tâm 2011 - Bu Bu Jing Xin

Các bạn ghé xem ủng hộ nhé.

appthegioiphim

Phim hay mới cập nhật :

1./ Phim Bộ - Hàn Quốc - Nữ Hoàng Tham Vọng - Queen of Ambition - 2013
2./ Hành Động - Viễn Tưởng - Pacific Rim - Đại Chiến Thái Bình Dương - 2013
3./ Phim - Hành Động - The Lone Ranger - Kỵ Sĩ Cô Độc - 2013
4./ Hài Hước - Vui Nhộn - The Kings Of Summer - Mùa Hè Bá Đạo - 2013
5./ Phim Bộ - Hàn Quốc - Nữ Phi Công Xinh Đẹp - Take Care of Us Captain - 2012

Chúc các bạn tuần mới vui vẻ !

appthegioiphim

Phim Bộ hay mới cập nhật :

1./ Thần Thám Cao Luân Bố 2013 - Bullet Brain
2./ Quý Ông Thời Đại 2013 - Awfully Lawful
3./ Mặt Nạ Anh Hùng 2012 - Bridal Mask
4./ Chàng Trai Độc Thân Quyến Rũ 2012 - Bachelors Vegetable Store
5./ Tiểu Kiếm Thủ 2012 - Jeon Woo Chi

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ .

AC_Khanh03

Bác có thể thống kê được là hiện nay, những người đang dùng App Thế Giới Phim, thì có bao nhiêu % là đang dùng Android TV không bác? :D bao nhiêu % là dùng smartphone? và bao nhiêu % là dùng tablet?

Mấy cái này không biết bên bác có thống kê không nhỉ? :D

thuha86

Member
Ðề: Re: Giới thiệp App xem phim miễn phí - App Thế Giới Phim - Mong Anh Em test giúp

Xem phim miễn phí bác ah. Bác đăng nhập để bên em phục vụ bác tốt hơn. Ví dụ như thống kê sở thích của bác thích xem những loại phim gì, sau đó sẽ cung cấp cho bác các thể loại phim bác thích xem. Chúc bác vui vẻ nhé

trước hết mong pak up e nó lên 720p đã, mình có vào app của bạn vài lần để xem trên smart phone thì thấy ok, nhưng đa số mình xem trên TV nên lâu rùi ko vào Thế Giới Phim xem nữa, vì chất lượng vẫn chưa được đáp ứng, mong pak sớm hoàn thiện để tăng độ phân giải lên nữa.

phongem

Active Member

Định tải mà hình như p đk zing ah :eek:

Đôrêmi

Moderator

ZTV A Class đã cài chạy ngon lành, mong rằng các bạn sớm có 720 và cao hơn nữa chứ độ phân giải thấp quá mình không thể nào xem trên tivi được.

AC_Khanh03

ZTV A Class đã cài chạy ngon lành, mong rằng các bạn sớm có 720 và cao hơn nữa chứ độ phân giải thấp quá mình không thể nào xem trên tivi được.

Tiền hosting nữa bác :D film độ phân giải càng cao thì những bạn dùng smartphone bằng 3G sẽ comment chửi; và nếu film càng nhiều MB, thì số tiền phải trả cho bên hosting càng nhiều; chưa kể, băng thông sẽ gia tăng chóng mặt khi có những film có dung lượng lớn #:-S

Nhưng em nghĩ, khi nào số người dùng App Thế Giới Phim là Android TV lớn, thì sẽ phải có thêm các độ phân giải cao hơn thôi :D

appthegioiphim

Tiền hosting nữa bác :D film độ phân giải càng cao thì những bạn dùng smartphone bằng 3G sẽ comment chửi; và nếu film càng nhiều MB, thì số tiền phải trả cho bên hosting càng nhiều; chưa kể, băng thông sẽ gia tăng chóng mặt khi có những film có dung lượng lớn #:-S

Nhưng em nghĩ, khi nào số người dùng App Thế Giới Phim là Android TV lớn, thì sẽ phải có thêm các độ phân giải cao hơn thôi :D

Bác nói đúng quá. Bên em cũng đang cân nhắc phiên bản 720p bác ah. Chúc bác vui vẻ nhé

Bên trên