Giải trí với màn hình to và siêu đẹp của Galaxy S6 Edge Plus

Ðề: Giải trí với màn hình to và siêu đẹp của Galaxy S6 Edge Plus

Thôi rồi mới đổi máy h chẳng lẽ đổi nữa nhưng mà em kết con này quá các bác ơi. Cũng chị tại SS ra muộn quá chờ không được. Giờ sao các bác??? :(((

linhdodlc

Nói chung là bên phần hình ảnh thì samsung luôn đầu tư rất mạnh như con S6 E+ này nè camera sau lên đến 16MP với khẩu độ f1.9 và khả năng lấy nét vật chuyển động nhanh nên hình chụp ra rất giống máy cơ

Chốt lại 1 câu là cái j cũng ngon ạ! :d

quankt

Màn hình 5.7 inch chất lượng 2k, ram 4G, chíp 8 nhân, CPU Octa- core 2.1 GHz SS đầu tư cho em này quá chơi game lướt wed phải gọi là phê như con đê

Tieu_Nhuluan

Bác thớt tắt ngay mấy cái phần gợi cảm đi cho em nhờ : )))) Mà phải công nhận thiết kế này quá chuẩn để coi những thể loại phim, clip...như thế này. Giờ người ta toàn ra chuẩn HD, điện thoại coi không được nhiều khi ức chế lắm, mà coi không đẹp cũng gây ức chế. SS thiết kế màn hình cong kiểu này tuyệt đấy, hí hí.

nguyenphihungvt

Vẫn màn hình Quad HD của S6 Egde hay là nâng cấp lên 2k rồi? Đẹp thế, nhìn rất sang, có tiền mua về cầm chắc oách lắm. Cấu hình có gì khác biệt con S6 Egde không các bác, thông cảm, em lười đọc bình luận ở trên quá, các bác chém ghê quá, mấy trang rồi.

kemtao

Vẫn Quad HD thôi, bác nghĩ nâng cấp lên màn hình 2k mà có cái giá 20 củ à? Mà nâng cấp để làm gì, cái gì cũng phải cân bằng bác ơi, cấu hình này quá khủng khiếp rồi, ngang ngửa con Note 5 chứ chơi đâu.

po sanh

Chơi game lướt web tốn pin vãi :))))
Em này đẹp và ngon hơn Note 5 bác ạ. Pin từ 2600 nâng lên 3000 nhưng em chơi vẫn không đủ :D
P/S: Đang ngồi test hàng S6 Edge Plus.

concoppro

Bác vừa chơi game vừa lướt web được à, thánh rồi :) Thê thì bao nhiêu pin cho đủ, sạc nhiều chai pin, mau hỏng lắm đấy. Tuy pin của Sam thuộc tầm cao cấp, không phải là hàng cùi bắp nhưng vẫn phải sử dụng hợp lý chứ :v

po sanh

Cặp S6 này được hỗ trợ công nghệ sạc không dây mà lo gì bác. Gần hết thì em đẩy lên đế sạc, lượn đi nấu cơm cho vợ, xong đâu đó lại quay về chiến tiếp. Máy đẹp, cấu hình khủng, cầm sướng tay nhìn sướng mắt, không rời ra được :)))

concoppro

Sạc không dây sạc chậm và chán òm, được cái thấy các bác trên mấy diễn đàn công nghệ test thử rồi, cũng không có phải là loại mau hết pin, pin cũng khỏe.

po sanh

Bác ơi, Sam nó làm thì làm tới nơi chứ, nó chơi luôn công nghệ sạc Fast charge cho 2 con S6 này rồi, sạc nhanh lắm, lại bảo vệ pin nữa.

Bên trên