Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Em chưa thấy nhà đài nào tệ như thằng MyTV này...Các nhà đài khác đều tăng kênh ầm ầm toàn kênh hay..Riêng anh MyTV không có tăng kênh gì hết..toàn kênh quảng bá không? Người ta tăng kênh phim và Giải trí như GemTV, RED, CinemaxWorld, vv...Chán anh MyTV ghê....kênh toàn nghèo nào...thủa cả FPT nữa...đến nỗi Disney Junior, VTV9 cũng không có...bực mình với thằng này...Có bác nào cùng ý kiến với em không?

Đồng ý với bác :D

billbebong

Em chưa thấy nhà đài nào tệ như thằng MyTV này...Các nhà đài khác đều tăng kênh ầm ầm toàn kênh hay..Riêng anh MyTV không có tăng kênh gì hết..toàn kênh quảng bá không? Người ta tăng kênh phim và Giải trí như GemTV, RED, CinemaxWorld, vv...Chán anh MyTV ghê....kênh toàn nghèo nào...thủa cả FPT nữa...đến nỗi Disney Junior, VTV9 cũng không có...bực mình với thằng này...Có bác nào cùng ý kiến với em không?

Hình như GemTV trên DVB t2 free sao ý

nếu tăng kênh thì giá thuê kênh tăng => tiền thuê bao sẽ phải tăng mà thuê bao thì không tăng có khi chạy sang nhà cung cấp dịch vụ khác thì cho dù muốn tăng nhưng khó mà có thể tăng. dùng HD thì xem ra bực mình thật nhưng nếu dùng SD xem ra càng bực mình hơn vì chẳng thấy tăng kênh nào gần cả năm.

billbebong

nếu tăng kênh thì giá thuê kênh tăng => tiền thuê bao sẽ phải tăng mà thuê bao thì không tăng có khi chạy sang nhà cung cấp dịch vụ khác thì cho dù muốn tăng nhưng khó mà có thể tăng. dùng HD thì xem ra bực mình thật nhưng nếu dùng SD xem ra càng bực mình hơn vì chẳng thấy tăng kênh nào gần cả năm.
chỉ với 80k Ngoài 26 kênh nước ngoài quý khách được xem tới mấy chục kênh trong nước đặc cmn sắc hấp dẫn hoàn toàn thu free được trên vệ tinh và KTS mặt đất còn gì

trucon95

Member

Có list Quốc Hội chưa bà con

hoatienii

Member

Sông hàn TV có xem trên đường truyền mytv đc ko các bác?

naika83

Member
Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Sao mytv không tăng kênh như mấy nhà cung cấp khác nhỉ.kho fim của mytv thì tệ quá thể luôn phim toàn là fim cổ từ năm 90 mai tôi fải cắt ngay dịch vụ fim ko sót tiền quá buồn quá mytv ơi

billbebong

trước em đk gói Gold HD nhưng mà cùi bắp quá em hạ xuống gói Silver HD .Phim em kéo trên mạng :D

vandien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Sao mytv không tăng kênh như mấy nhà cung cấp khác nhỉ.kho fim của mytv thì tệ quá thể luôn phim toàn là fim cổ từ năm 90 mai tôi fải cắt ngay dịch vụ fim ko sót tiền quá buồn quá mytv ơi
Hoàn toàn đồng ý với bạn,mình xài gói HD mà kênh HBO vẫn còn SD trong khi các đài khác gói HBO quan trọng đó đã là HD cả rồi,làm ăn kiểu này thì từ từ khách bỏ đi hết,kg biết mấy ông bên đó kinh doanh kiểu gì,ngồi phòng lạnh rung đùi tối ngày ư,kg biết các đối thủ của mình có bao nhiêu kênh,loại gì sao,các kênh HD thua xa SCTV,HTVC,VTVCab,kg biết còn cạnh tranh với ai!

hunglong84

Active Member

Các bác cho e hỏi tí ạ: gói mytv rẻ nhất h bao 1 tháng vậy các bác.e thấy nextv có 65k 1 tháng mà lisk kênh cũng được

hunglong84

Active Member

Vậy dùng nextv hay hơn.cảm ơn bác nhiều, :D

hoatienii

Member

Vậy dùng nextv hay hơn.cảm ơn bác nhiều, :D

NetTV éo xem được trên PC

Các bác ơi cho mình hỏi, Mytv nó cài đặt stb thứ 2 như thế nào nhĩ, có phải stb thứ 2 có địa chị MAC và account giống Stb thứ 1 trong phần setting ko nhĩ.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mytv không tăng kênh nữa hả ?

Bên trên