Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Quocduytu

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

sao các kênh vtv trên mytv lại mờ thế các bác nhỉ. mờ hơn cả cáp hay anten nữa

Chất lượng các kênh của VTV và VTC trên Mytv là tệ ko còn chổ chê!!!có điều lạ cũng SD nhưng các kênh của nước ngoài thì hình ảnh và màu sắc đẹp và sắc nét,âm thanh rất đồng đều,còn các kênh SD trong nước thì ko biết xếp loại gì.nhưng coi anten trời thì rất đẹp.vì sao vậy???

minhhuub

Active Member

VASC đã gửi công văn tới VNPT các tỉnh thành về việc : Từ 0h đến 5h ngày 15/2 MyTV sẽ tiến hành nâng cấp Core Mytv hy vọng chất lượng các kênh sẽ cải thiện hơn :). Công văn ko nói tăng kênh he he

HD Tây Ninh

Well-Known Member

VASC đã gửi công văn tới VNPT các tỉnh thành về việc : Từ 0h đến 5h ngày 15/2 MyTV sẽ tiến hành nâng cấp Core Mytv hy vọng chất lượng các kênh sẽ cải thiện hơn :). Công văn ko nói tăng kênh he he

Nâng cấp mãi, các kênh hay thì không chịu tăng

sonzin

dạo này xem phần phim truyện mà mấy phim có HD thỉnh thoảng bị giật
mình thì thêm kênh hay ko ko quan trọng, chỉ mong nó chiếu bóng đá Ý, TBN, Đức chất lượng HD xem cho sướng thằng người :D

Quocduytu

Member

Có phải tin đồn của VASC nữa ko pa?sao Mytv nhiều tin mà chẳng thấy tin nào thành sự thật cả!

minhhuub

Active Member

dạo này xem phần phim truyện mà mấy phim có HD thỉnh thoảng bị giật
mình thì thêm kênh hay ko ko quan trọng, chỉ mong nó chiếu bóng đá Ý, TBN, Đức chất lượng HD xem cho sướng thằng người :D

Giải Ý, TBN bị K+ độc quyền, giải Đức cũng bị SCTV nó độc quyền nốt. Riêng bóng đá Ý thì nó chỉ có bản quyền của cúp quốc gia
Có phải tin đồn của VASC nữa ko pa?sao Mytv nhiều tin mà chẳng thấy tin nào thành sự thật cả!
Đây đâu phải tin đồn mình làm ở VNPT công văn ký hôm 9/2 Phạm Vĩnh Thọ p. Trưởng ban Viễn Thông đã ký 8->

viet888

nhà mình xài internet loại dành cho giáo viên 55000/tháng, nay nếu lắp thêm mytv có được không , có làm thay đổi gói cước internet không ?

minhhuub

Active Member

nhà mình xài internet loại dành cho giáo viên 55000/tháng, nay nếu lắp thêm mytv có được không , có làm thay đổi gói cước internet không ?

Tất nhiên là được, gói Internet ko thay đổi gì chỉ thêm tiền Mytv thôi

vanlang+

Active Member

Nếu bác không xài INT thì vẫn có thể lắp được nói chi đến gói giáo viên

alone0189

thực sự buồn bây giờ xem MYTV mình xem mỗi bóng đá và film còn duy nhất 1 kênh muốn xem là star movie. Hjx mãi ko tăng kênh chán kinh

HD Tây Ninh

Well-Known Member

thực sự buồn bây giờ xem MYTV mình xem mỗi bóng đá và film còn duy nhất 1 kênh muốn xem là star movie. Hjx mãi ko tăng kênh chán kinh

Tăng kênh gì nữa bây giờ hả bác ? Việt Home Shopping à ?

vhung1214

Member

Ko biết lần update tới này MyTV có định thay mấy kênh HBO, AXN, DISCOVERY upscale... lên HD ko nhỉ. Giả sử MyTV có thêm 1 gói nữa có đầy đủ các kênh HBO HD, STAR MOVIES HD, AXN HD, STAR WORLD HD, NGC HD, NGA HD, NHK HD, CCTV HD và 1 kênh HD nào đó thay cho Luxe HD với giá thuê bao vào khoảng 120k/tháng thì quá ổn. Cao hơn tí cũng ko vấn đề j.

saiking

Cho em hỏi chuyện là e được cho 1 bộ phát mytv gồm modem ADE 4400 và 1 thiết bij j đấy hình như thu kênh , em lại đang dùng vnpt gói easy .Vậy e ko cần đăng ký có lắp được truyền hình mytv ko. THank

minhhuub

Active Member

Cho em hỏi chuyện là e được cho 1 bộ phát mytv gồm modem ADE 4400 và 1 thiết bij j đấy hình như thu kênh , em lại đang dùng vnpt gói easy .Vậy e ko cần đăng ký có lắp được truyền hình mytv ko. THank

ko được đâu bạn, settopbox yêu cầu cần phải có acc

manh_hhbg

mình đã xem được MTVVietNam trên MYTV

phuoc_htv2008

Không biết 17/2 này Mytv thực hiện nâng cấp hệ thống không biết có tăng thêm kênh nào cho anh em xem ko ta?Thông thường mytv cũng tăng kênh vào tầm những tháng này thì phải.hì.Nhăng chắc chắn mytv sẽ đổi giao diện.hì (Hết tết rồi)

Bên trên