Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Nhà em sáng nay xem tất cả các kênh ok rồi. Kênh iTV (58) bây giờ nét dễ sợ các bác ạ. Nhìn thoáng qua mà em cứ tưởng là HD ý ^^

bác xem đc đủ 15 kênh HD rùi á? Thjêt k đó!?

phuoc_htv2008

Ðề: Danh sách kênh bổ sung được phát trên hệ thống IPTV của VNPT

bác MyTV HD bị banned nick roi ak.sao kì vậy bác?

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Hix gọi đủ các loại thành phần 800126, 700, 119, 18001255... đều ko được, đành chờ phụ huynh đi du lịch về, lấy hợp đồng ra vậy.

Kanvin90

Banned

bác MyTV HD bị banned nick roi ak.sao kì vậy bác?

Chỉ ghi là phát ngôn ko phù hợp, các bác kiểm tra mục View Forums Post xem em có phát ngôn câu gì linh tinh ko.
Kêu từ sáng mà chẳng có ai giải thích..hixx.
Lại bị ban 1 tuần. lý do chung chung quá . nên như kiểu bảo ban là phải bị ban ý.

Re: Ðề: Danh sách kênh bổ sung được phát trên hệ thống IPTV của VNPT

Chỉ ghi là phát ngôn ko phù hợp, các bác kiểm tra mục View Forums Post xem em có phát ngôn câu gì linh tinh ko.
Lại bị ban 1 tuần. lý do chung chung quá . nên như kiểu bảo ban là phải bị ban ý.

bác hỏi mod buihung đi

buihung

Administrator

Đừng giả vờ ngây thơ như thế, đây là câu bình luận của bạn trong box Nhiếp ảnh:
1 câu thôi: TỞM

quocthanhjs

Ðề: TIN SỐT DẺO KÊNH MỚI CỦA MYTV TRÊN PC

sao tôi xem các kênh HD trên pc bị nhòe xanh vậy, các bác có bị như vậy không và các kênh của HTV TPHCM không thể xem được. cám ơn nhiều.

vuonghuy229

Nghe mà thấy buồn đăng ký song đợi 2 ngày chả thấy gì cả, kiểu này chác phair đợi hết kỳ nghỉ mất thôi chán quá!

ngmk909

Member
Ðề: Re: Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

pák nào kiểm tra đi cứ trả lời lạc đề hoài k àk! E thank trước!

Em nói rồi mà, độ phân giải là: 1920x1080
Tổng hợp ý kiến của 2 bác biennhohung_pro55 => 1080i

vâng.em xem đc đầy đủ tất cả các kênh mới rồi.em hài lòng nhất với kênh VTC12 (iTV), MTV. và Star Movies. HD

đùa sao chỗ thì xem được đủ 15 kênh HD chỗ thì xem được nửa, chỗ thì chả xem đc kênh nào! Pák vhung hay ai giải thích cho e đỡ bức xúc! Hjx2

Nếu được lựa chọn 1 trog 3 kênh iTV, M4me-VCTV4 và YanTv thì các pák chọn kênh nào! E chỉ khoái mỗi kênh Yan! Hu hu

mrtrien

Nhà em sáng nay xem tất cả các kênh ok rồi. Kênh iTV (58) bây giờ nét dễ sợ các bác ạ. Nhìn thoáng qua mà em cứ tưởng là HD ý ^^

Chuẩn Men nhà em cũng thế mặc dù gói em đang sử dụng là MytvSliver không phải HD thích mỗi kênh ITV VTc12

Ðề: Re: Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Em nói rồi mà, độ phân giải là: 1920x1080
Tổng hợp ý kiến của 2 bác biennhohung_pro55 => 1080i

hjx tv nhà e đời cũ nên chỉ xem HD độ p.giải tối đa là 1280x720 tức hd 720p đó pák nhờ! Dạo này bồ kết e Samsung SmartTV wá mà chưa có tiền mua đc!

danhhai

nhà em hôm qua đã mở gói cước và xem đầy đủ các kênh của my tv. Hình như các kênh disovery,MTV,HBO và 2 kênh hoạt hình là không phải HD, các kênh khác, xem đẹp lắm!

nhà em hôm qua đã mở gói cước và xem đầy đủ các kênh của my tv. Hình như các kênh disovery,MTV,HBO và 2 kênh hoạt hình là không phải HD, các kênh khác, xem đẹp lắm!

Úi giời ơi, giờ này bác mới biết à ?=))

Ðề: TIN SỐT DẺO KÊNH MỚI CỦA MYTV TRÊN PC

sao tôi xem các kênh HD trên pc bị nhòe xanh vậy, các bác có bị như vậy không và các kênh của HTV TPHCM không thể xem được. cám ơn nhiều.

Nâng cấp máy PC mới đi, các kênh HTV đổi IP rồi, chỉ mỗi HTV1 là mình tìm ra thôi.=))

LẠi là bác MyTV HD mới à !=))
Sao nhiều nick thế không biết.=))

Bên trên