Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

HDhanoi

Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

HD có tăng mà bạn, bạn để ý nhé, còn kênh HD việt nam thì thời gian tới sẽ có MyTV HD, kênh HD của VTC thì khó, vì cạnh tranh nhau mà, dễ ji nó để MyTV phát :D

mình biết là tăng,nhưng mình muốn 1 kênh HD do việt nam biên tập để cho các cụ xem kia

jack_113

mình biết là tăng,nhưng mình muốn 1 kênh HD do việt nam biên tập để cho các cụ xem kia
Hihi mình hỉu, thì sẽ có 2 kênh HD do MyTV làm trong thời gian tới, nhưng kinh phí đầu tư k nhỏ, và cấp phép nội dung, nên các cụ tạm thời xem kênh bắn giết với con cháu vậy :D

kutely24

Banned

MyTV đã hứa từ khi khai trương là sẽ tăng đến 100 Kênh. Và có kênh truyền hình riêng để quảng bá.
Bây giờ mới có 97 Kênh là bác phải biết là MyTV chuẩn bị làm gì tiếp theo chứ...:)).
Bác cứ phải nóng ruột nhỉ. MyTV cũng đã tăng kênh HD như mọi ng` mong chờ. Bác cứ tạm sướng với chỗ đó đi đã. Họ đâu có nói là dừng lại và ko bao giờ thay đổi nữa đâu.:)

kutely24

Banned

Ở Kênh Star World Của MyTV , các bạn sẽ được xem chương trình hấp dẫn như. American Idols, Australians Next Top Model..

Thế là quá ổn rồi,đăng kí đi thôi các bác.

HDhanoi

thế là ngon hơn K+ rùi ,à thua nó cái vụ bóng banh

Mytv nhiều kênh HD hay phết đấy chứ. Với giá tiền như vậy thế là cạnh tranh hơn so với VTC với K+ HD rồi.

vhung1214

Member

Ồ. 2 kênh MTV, STAR WORLD yêu thích của em đều có kìa. Ko những thế lại còn có cả 2 bản SD và HD nữa chứ. Vậy là lần này MyTV ko phụ lòng mong mỏi của anh em rồi. À ko biết kênh HBO HD, Star Movies HD có phụ đề việt ngữ ko các bác nhở

leech

Member

em hơi lạ, có mấy kênh HD và cả SD làm gì không biết, những gói dành cho HD nên loại bỏ những kênh SD trùng để tránh ấn nhiều thì hay hơn

kutely24

Banned

Ồ. 2 kênh MTV, STAR WORLD yêu thích của em đều có kìa. Ko những thế lại còn có cả 2 bản SD và HD nữa chứ. Vậy là lần này MyTV ko phụ lòng mong mỏi của anh em rồi. À ko biết kênh HBO HD, Star Movies HD có phụ đề việt ngữ ko các bác nhở

Tại sao lại ko có cơ chứ...:))>

kutely24

Banned

em hơi lạ, có mấy kênh HD và cả SD làm gì không biết, những gói dành cho HD nên loại bỏ những kênh SD trùng để tránh ấn nhiều thì hay hơn

SD là để cho nhân dân ai có đầu STB SD còn xem với nữa chứ bạn...:)..Không nên ăn ỉm 1 mình.
Chơi sạch sẽ ko như K+...:)

tronghieu512

Cho mình hỏi sao co 97 kênh vậy, theo thông báo thì phải đến 99 kênh lận chứ???

jack_113

SD là để cho nhân dân ai có đầu STB SD còn xem với nữa chứ bạn...:)..Không nên ăn ỉm 1 mình.
Chơi sạch sẽ ko như K+...:)
HI chuẩn bạn, và các bác xài STB SD vẫn thấy dc HD để có động lực lên đời :D

Bây giờ đã được đăng kí gói cước mới chưa hả bác,hay phải đợi sang tháng?

vhung1214

Member

Giá như lần này MyTV có tính năng xóa bớt kênh chương trình. Đảm bảo em sẽ xoá sạch mấy kênh địa phương đi nhìn list kênh cho nó đẹp. Vui nhất là có MTV HD, STAR WORLD HD. Toàn kênh hay mà ở VN chưa dịch vụ PayTV nào cung cấp. Vậy mà chỉ cần 71,5K/tháng cả VAT là đã xem đc full 97 kênh rồi. Với list kênh này, k+ hét trên dưới 1 củ/tháng là ít.

jack_113

Bây giờ đã được đăng kí gói cước mới chưa hả bác,hay phải đợi sang tháng?

Đăng ký luôn cũng ok bạn ah, sau đến 01/05 bạn sẽ tự tay update gói thích hợp trên màn hình EPG sẽ có danh sách kênh mới này

HDhanoi

Giá như lần này MyTV có tính năng xóa bớt kênh chương trình. Đảm bảo em sẽ xoá sạch mấy kênh địa phương đi nhìn list kênh cho nó đẹp. Vui nhất là có MTV HD, STAR WORLD HD. Toàn kênh hay mà ở VN chưa dịch vụ PayTV nào cung cấp. Vậy mà chỉ cần 71,5K/tháng cả VAT là đã xem đc full 97 kênh rồi. Với list kênh này, k+ hét trên dưới 1 củ/tháng là ít.
kênh địa phương cũng có cái hay chứ bác

HDhanoi

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Có rồi đấy ông ơi. Ngồi đấy mà chờ đợi..:))..
HD :
Cartoon Network HD
Disney HD
NHK HD
HBO HD
AXN HD
MTV HD
NGA HD
Star Movie HD
Star World HD
Fox HD
NGW HD
Discovery HD
Luxe TV HD
NGeo HD
CCTV HD

SD thì thêm mười mấy kênh nữa thì phải. Nhìu quá chả mún gõ...:))

sao tăng nhiều thế nhỉ?để K+ theo với chứ

Bên trên