Ghost WinXP SP3 Lite, FullSoft+Office 2003(dùng cho máy yếu) auto drivers, full update 10/2012

lmd000

Member
Cám ơn nhiều, bản ghost này phù hợp với cấu hình máy mình. Phải có pass để còn nhớ đến chủ thớt chứ!! he he

Ðề: Ghost WinXP SP3 Lite, FullSoft+Office 2003(dùng cho máy yếu) auto drivers, full update 10/2012

cám ơn bạn nhiều, đang rất cần nó

NHVL

Cái này Mod luôn giao diện win 7 hay vẫn giữ như cũ vậy chủ thớt

Có mấy cái
ngay page 1 đó bác ui

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: Re: Ghost WinXP SP3 Lite, FullSoft+Office 2003(dùng cho máy yếu) auto drivers, full update 10/20

Cái này Mod luôn giao diện win 7 hay vẫn giữ như cũ vậy chủ thớt

Bản này không Mod gì giao diện cả bác ạ, bác thích giao diện khác à, bản này dành cho máy yếu nên cứ để nguyên giao diện thôi.

qanhyp

Ðề: Ghost WinXP SP3 Lite, FullSoft+Office 2003(dùng cho máy yếu) auto drivers, full update 10/2012

Microsoft sẽ ko hỗ trợ WinXP nữa... buồn thối.:(

lyhoang10

Well-Known Member

Thks bạn .Các bản ghost của bạn sài rất ok . sao ko thấy bạn update bên Vnz vậy,.

dg189

dow về chạy thử xem, rồi sẽ có nhận xét

dungaidi

Member

Bản này đẹp và ổn định, có điều không tích hợp gói ngôn ngữ châu á. Mình đã làm theo hướng dẫn của bác chủ nhưng không được. Rất mong bác chủ hướng dẫn thêm. Thanks

meigyoku1

Well-Known Member

Bản này đẹp và ổn định, có điều không tích hợp gói ngôn ngữ châu á. Mình đã làm theo hướng dẫn của bác chủ nhưng không được. Rất mong bác chủ hướng dẫn thêm. Thanks
Bạn vào đây chọn ngôn ngữ muốn cài:
Language packs - Microsoft Windows

Hướng dẫn về LIP: Frequently Asked Questions: Windows Language Interface Pack (LIP)

meigyoku1

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Ghost WinXP SP3 Lite, FullSoft+Office 2003(dùng cho máy yếu) auto drivers, full update 1

SP3 không hỗ trợ Tiếng Việt, nhưng sao em thấy có vài bản ghost SP3 vẫn có Tiếng Việt là seo bác :-??

Nói thật với các bác em có bao giờ quan tâm đến tiếng Việt cho Windows hay Office đâu, vì em thấy tiếng Việt dịch khó hiểu hơn cả tiếng Anh. Nên bất cứ phần mềm nào em cũng để tiếng Anh cho dễ dùng, không biết từ thì mình tra. Do vậy nên em chưa thử gói ngôn ngữ tiếng Việt nữa.

NHVL

Re: Ðề: Re: Ðề: Ghost WinXP SP3 Lite, FullSoft+Office 2003(dùng cho máy yếu) auto drivers, full upda

Tui có 1 bản Win7-Lite (760M) cũng của bác này lưu sẵn trong USB. Hôm bữa có anh bạn nhờ cài gấp dùm cái Laptop cho con ổng, tui tự tin - hí hửng lấy đĩa Hiren-boot bỏ vô khởi động chuẩn bị GHOST từ USB thì... Chết mẹ, pass là gì trời? 8-| Đành phải chạy về nhà copy lẹ bản GHOST khác cài tạm cho nhóc nó xài! Giờ mới để ý có pass là: songngoc :D

Tại bác không đọc kỹ mà :-?

NHVL

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Ghost WinXP SP3 Lite, FullSoft+Office 2003(dùng cho máy yếu) auto drivers, f

Trước giờ cài nhiều bản GHOST, đâu thấy cái nào có pass đâu? :-?? Bởi vậy cái này nó mới "làm khó" mình ở chỗ đang lúc cần gấp! :(

Bản này đặc biệt, phiên bản nào cũng có chung 1 pass

Bên trên