Gầy dựng phong trào off HD Sài Gòn

Dai Minh Kim

Tình hình yên lặng quá, em mạo muôi lập topic này đề nghị mấy anh Mod tạo 1 cái offline đi để ae có đk giao lưu và chia sẻ tình cảm. Ae nào ủng hộ làm ơn vote 1 phiếu đê

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Gầy dựng phong trào off HD Sài Gòn

em thèm nhậu và gài bẫy cũng nhiều nhưng các bác ý cứ lơ như cờ k có gió...
túm lại: em xin 12 lon ken cao thui ạh

TamNhinSo.Net

Active Member

Tình hình yên lặng quá, em mạo muôi lập topic này đề nghị mấy anh Mod tạo 1 cái offline đi để ae có đk giao lưu và chia sẻ tình cảm. Ae nào ủng hộ làm ơn vote 1 phiếu đê

Bac' nay` tinh' gianh` ky~ lu.c " thie^n ha. de^. nha^t' gai` do^." cua~ tie^u~ thie^u' gia nha` ta a`?!

pirate

em thèm nhậu và gài bẫy cũng nhiều nhưng các bác ý cứ lơ như cờ k có gió...
túm lại: em xin 12 lon ken cao thui ạh

troi day lo het la phai. uong day giet het con ai ma dam dao voi bac. (cai may nay khong danh duoc tieng viet)

Cho em tham gia với các bác 1 vé nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!! :))

Tieubaocaca

Active Member

Tiêu đề ác quá!
Cho anh tham gia với Minh ơi!!!
Khi nào off nhớ gọi anh nhé!
Nhà anh ở gần nhà em mà. Nhớ không??? :D

Dai Minh Kim

Bac' nay` tinh' gianh` ky~ lu.c " thie^n ha. de^. nha^t' gai` do^." cua~ tie^u~ thie^u' gia nha` ta a`?!

Em khong dam, tieuthieugia la vo dit roi =))

Tiêu đề ác quá!
Cho anh tham gia với Minh ơi!!!
Khi nào off nhớ gọi anh nhé!
Nhà anh ở gần nhà em mà. Nhớ không??? :D

Coi bo tinh hinh khong sang sua chut nao :^o . Da, khi nao off em moi anh ly bia nhe :-? ( cai may nay dao nay tieng viet die luon roi, ko co cach nao danh viet duoc sr mod nhe)

Dai Minh Kim

Thui thì xuôi theo ý bác tieuthieugia, gộp luôn qua sự kiện khủng cho rồi, ở đây không làm nên trò chống gì hết. Sr mấy ae đã ủng hộ. Mod close topic dùm

vkc

Well-Known Member

Thui thì xuôi theo ý bác tieuthieugia, gộp luôn qua sự kiện khủng cho rồi, ở đây không làm nên trò chống gì hết. Sr mấy ae đã ủng hộ. Mod close topic dùm

Mong gặp bác ở bữa off xem bác có giống cái avatar không 8->

poly

Banned

Sau tiết mục coi ca nhạc trong sáng ở Lan Anh

thì tăng 2 đi chơi Bida trong tối ở Phạm Ngọc Thạch , gaí đẹp , xếp bi nhanh , mắt lúnng la lúnng liếng , mà ko chụp hinh được huhuu

địa chỉ 58/2 Phạm Ngọc Thạch , giá 50k/ giờ chưa tính bo , đi chung với đám chụp hình Vamp , Rafik , Rice....

bác đội nón là caynam = QuangAnh , chủ chưá của Phanxine bên Hà Lan , cũng là 1 thành viên tạo dựng moviesboom một thời , là nhân vật khai sáng và mang HD về VN đầu tiên

Tăng 3 vào Bouce Parkson , chơi Hiphop ,

da thịt tràn lan , anh em vui vẻ nhảy sung

Tăng 4 , nhậu Pasteur , bàn luận phim sôi nổi quên sầu , những cái tên như Phanxine , Si , chú Ba , admin TD , Vinhatieu ........... hàng lọat đaọ diễn tên tuổi và diễn viên tối đó ko ngủ được vì ắt xì

tăng 5 , Go Go club , nhạc hay , tay nhiều , gaí ít ,

nhưng baỳ tỏ tình cảm quá dữ , vuốt lọt khe , câu môi sờ trym , nhìn thèm hahaha ( gái bên trái )

tăng 6 , ăn sáng chủ nhật cơm tấm rồi về ngủ đến 12g trưa

P/s :

đêm đó 3 lần gặp 3 em đi với trai rõ ràng mà liếc mắt đưaa tình lồ lộ với poly

có hình và bác Gen làm chứng hehehe

buihung

Administrator

Tấm cuối cùng thấy em áo đen cũng liếc mắt đưa tình với Poly đấy thôi, thằng cha này đào hoa quá.

Bên trên