game dung kinh red-cyan

nam_tra

Well-Known Member
các bác ;àm ơn chỉ cho em trang web nào hay game nào chơi dùng loại kính này với thank các bác nhiều

LG-HS102G

Banned
Ðề: game dung kinh red-cyan

Sẽ không ai chỉ bác nếu bác không chịu tự tìm tòi trước . Trong forum có đầy , không ai có thể mỗi khi có người hỏi lại trình bày từ đầu.

Ở đây có video chơi trò Mirror's Edge , một game rất ấn tượng và có đồ họa cực đẹp , ngay trong info của clip tác giả cũng hướng dẫn cách chơi game nổi .

http://www.youtube.com/watch?v=11fGsNLgjEw

(đeo kính Red/Cyan)

Chỉnh sửa lần cuối:

Kinh3D

Bạn có thể nghiên cứu, đọc thêm bài trong mục công nghệ 3d này nhé. Có cả list game luôn đó.

nam_tra

Well-Known Member

hôm qua e cài lên rồi nhưng mãi ko chạy dc

Nếu muốn chơi thì cũng dễ thôi ! Chỉ cần bác xài card của Nvidia cỡ dòng 8800 trở lên , cài đặt driver mới nhất trong đó nó có phần mềm 3d vision , khi cài vào xong set up bên mục Analygh thì phải nó sẽ hiện ra phần test để bác test ! Nếu test xong thì finish, khi vào game chỉ cần ấn Control+T là nó sẽ tự chuyển qua chế độ 3d (lưu ý là chỉ có tác dụng cho Win Vista & Win 7) . Chúc bác thành công !\m/

Kinh3d_2010

Máy bạn đã cài card đồ họa chưa ? game 3D nhiều lém seach trên google ra cả đống nè. Bạn cứ kham khảo trong 4rum này nè :p chúc vui vẻ

nam_tra

Well-Known Member

em có rồi bác ợ cài xong ấn rồi chả dc gì cả
mua cái kính về phí tiền quá

ChanChauCang

các bác ;àm ơn chỉ cho em trang web nào hay game nào chơi dùng loại kính này với thank các bác nhiều

Bạn liên lạc với địa chỉ này nhé

- Địa chỉ : 27 ngõ 58 Đào Tấn
- YM : games_forwindows ,MB : 0985330221

Bên mình đã hợp tác với họ để phát triển game 3D

Bên trên