GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

vovanvinh90

Ðề: GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

cám ơn các bác đã chia sẻ thông tin, chúc các bác vui vẻ cuối tuần nha

tronghang

Ruột máy tính mình đã cho đi hết mua đc mỗi cái main với chíp, nguồn sịn cũng bán còn mỗ con nguồn cùi ko đủ dây nhìn máy tính của mình giờ thảm hại quá a e ơi.

1984kute

Active Member

vỏ đẹp ghê..........................a mua cái vỏ ở đâu vậy,bao xiềnB-)

Chỉnh sửa lần cuối:

tudaila55555

Chào mừng các bạn đến với hệ thống gamebai miễn phíGamebai247.com . Gamebai247.comcó thể chơi trên nền tảng web và điện thoại di động (Hỗ trợ tất cả các dòng máy ). Với 1 cộng đồng người chơi đông đảo Gamebai247.com[/url luôn đem đến cho bạn những phút giây thư giãn giải trí tuyệt vời nhất , bất cứ lúc nào cũng có người chơi cùng bạn dù ngày hay đêm

Gamebai247 sử dụng hệ thống OpenID, nhờ đó các bạn có thể đăng nhập ngay để chơi với tài khoản Yahoo! , Gmail hay Facebook

Hiện tại, chúng tôi đang tặng GIFTCODE trị giá 500.000 cho người chơi thoải mái trải nhiệm mà không cần nạp tiền [url=http://gamebai247.com/]Gamebai247.com
. ĐỂ NHẬN GIFTCODE , HÃY TRUY CẬP VÀO Gamebai247.com NGAY BÂY GIỜ ( CHỌN PHẦN TẶNG MI MIỄN PHÍ)

HỆ THỐNG Gamebai247 trên iPhone, iPad , Android :

HỆ THỐNG Gamebai247 trên JAVA :

Ngoài ra , chơi bài tại gamebai247.com, các bạn còn có cơ hội quy đổi số tiền thắng được ra các hiện vật hấp dẫn và thẻ ĐT qua SHOP của Game . Ai cần tặng thêm tiền để chơi cứ comment trên gamebai247.com nhé

Đôrêmi

Moderator

Ruột máy tính mình đã cho đi hết mua đc mỗi cái main với chíp, nguồn sịn cũng bán còn mỗ con nguồn cùi ko đủ dây nhìn máy tính của mình giờ thảm hại quá a e ơi.

Vậy cố gắng mua con nguồn xịn về dùng đi, không lại hỏng hết main và chip. Còn cái nguồn cùi đó thì .... tặng tôi về dùng cho con máy cùi. :)):)):))

tronghang

Từ giờ đến tết cũng phải đào đc 2tr mà làm cái nguồn ngon chứ cái nguồn này dùng mạo hiểm quá, nguồn tôi đi mượn chứ ko phải chính chủ.

1984kute

Active Member

nhìn main chip thì ko lo,nhưng nếu là nguồn no name cũng nên bỏ.a tìm nguồn cũ bóc máy ấy hutkey 450 chúng nó bán 250k đầy ở hd

tronghang

nhìn main chip thì ko lo,nhưng nếu là nguồn no name cũng nên bỏ.a tìm nguồn cũ bóc máy ấy hutkey 450 chúng nó bán 250k đầy ở hd

Con kia cũng nguồn hunkey đấy chứ loại 400w quạt 12. những cũng chỉ là no name thôi, nguồn dưới 1tr dùng ko yên tâm, e đã kiếm đc con corsair GS700W V2 rồi con này fan 14, led 3 thay đổi đc 3 màu, mới múc trưa nay trên voz, 1,4tr còn 33t bh, rẻ đc 650k.

maxpay

Member

Chiến game GTA San Andreas phê quá. Đến nhiệm vụ Learning To Fly học lớp lái máy bay khó quá. Mình đã dùn lệnh làm chậm tốc độ game mà tới ngày thứ 3 mới làm xong. Giờ bay như chim rồi. Tối hôm qua chơi đến màn Vertical Bird lái chiếc Hydra vừa lượn vừa tăng tốc lại khoá mục tiêu rồi nhả 2 quả tên lửa chơi đã quá. Bõ công mình luyện bay.
Game này chơi lâu thật. Chơi lâu đỡ bị xốc như mấy game COD chơi tí đã hết rồi

tronghang

Chiến game GTA San Andreas phê quá. Đến nhiệm vụ Learning To Fly học lớp lái máy bay khó quá. Mình đã dùn lệnh làm chậm tốc độ game mà tới ngày thứ 3 mới làm xong. Giờ bay như chim rồi. Tối hôm qua chơi đến màn Vertical Bird lái chiếc Hydra vừa lượn vừa tăng tốc lại khoá mục tiêu rồi nhả 2 quả tên lửa chơi đã quá. Bõ công mình luyện bay.
Game này chơi lâu thật. Chơi lâu đỡ bị xốc như mấy game COD chơi tí đã hết rồi

Chơi xong rồi lắp con máy khủng chiến GTA4 chắc còn phê nữa. Game này khó chơi thật nhưng khó mà chiến đc mới thấy hấp dẫn.

hailk_c00639

Bác có Call of duty black osp II full crack không share cho em với?

maxpay

Member

Đã giải quyết xong vụ GTA Sa rồi. Kết thúc gay cấn thật. Mà hình như chưa anh em nào chơi hết như mình thì phải. Mình chiến game bằng con latop cùi thôi chạy theo công nghệ mệt lắm. Chờ khi nào rủng rỉnh mới mua. Phương châm của mình là mua về để chơi chứ không đua theo công nghệ.

1984kute

Active Member

cũng vậy,nhưng con 8400gs chơi hd lèm nhèm quá.nếu nâng card thì mua hdp cho nó nhanh

maxpay

Member

choi hd thì mua HDP thôi. vừa đơn giản dể sử dụng, mang vác cũng dễ. Nhưng để vừa chơi HD vừa chơi game, lướt web, copy phim ảnh thì PC vẫn hơn. Nhất là ae đang sống có không gian riêng thì PC em vẫn thấy khoái hơn. Yêu câu xem Hd vừa vừa thì như con laptop nhà em Asus K53 Ci3 cũng chơi được. Cho nên màn hĩnh SS C7 47 inch chơi ngon.
Còn mấy cái lướt Web trên thiết bị thì em thấy Mỗi cái SS nhà em còn dùng you to be xem đc . mấy cái khác không đc. Tóm lại là Ngoài máy tính thì các cái khác như đầu HDP và màn hình chỉ là quảng cáo thôi, cùng lắm xem đc You to be. Có phải ai cũng có đường truyền cáp quang đâu.

anhatnhoa

Well-Known Member

Far Cry3 chơi rất hay. Tuần nay co-op với vài bác bên gamevn. Sướng tê người. Mải mê quá quên mất lên diễn đàn để thảo luận cùng các bác.

tronghang

Trc chơi bản 2 rồi cũng hay đồ họa nặng vãi, ko biết bản 3 thế nào, mà tg vừa rồi chú đi đâu mà ko thấy xuất hiện vậy?

Bên trên